Trang 9 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 CuốiCuối
Kết quả 81 tới 90 của 102
    Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài

NamDepZai và Hoàng Mầm - 2 bạn xem lại đạo đức và cái chữ tình đi !

http://www.youtube.com/watch?v=4NCwr...ature=youtu.be

HusKar
    www.youtube.com

Xem đi bạn tớ post nhé hay là sao đây
    2 giờ trước

đâu rồi bạn ôi
    - Cần Sa : ?

xem xong ko nói gì à
    - Cần Sa :tùy thôi

he

ngừơi ngoài guild tớ cho đi nâu rồi

chứ cần gì phải hỏi qua cậu
    -------------------------------------------------- Đủ hiểu r chứ mầm

Còn riêng thằng Nam. Lần trước Liên minh mày bậy tao chưa nói tiếng nào rồi , lần thì . . . . . .

Riêng mày và bạn mầm. Gặp nhau tránh mặt tao ra . ! Xong !

2. Các thành viên đã Like Cần Sa cho bài viết này:

Ý Anh Làm Sao (06-01-2014)

Senior Member Fren's Avatar
    Like
    42
    Được Like 321 lần trong 223 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    có 1 con nó nói chơi sv pk thì phải chấp nhận. sao bạn lại gào lên ở đây thấy đối địch chả nhẽ ko bem. ske chứ sku cũng bem. lừa đảo hay ko. thì lòng mình tư thấu. có câu cây ngay ko sợ chết đứng. mà bạn nói mình lừa đảo. cứ cho là vậy. nhưng bạn nhìn lại thân phận bạn xem. có khác gì 1 thằng lừa đảo ko vụ bê bối đó mình k muốn nhắc đến làm gì. nhưng bạn và cả team HS của bạn. thật sự cái mặt. rất dầy và có độ căng
    lừa đảo thì mày tao thấy nhiều người nói lăm rồi.. tao cũng thấy mày bị chửi kênh TG nhiều lắm rồi... con tao quan trong gi con ske... đấy là câu nói bắc cầu ko chấp cái thăng cắn trộm tao ko thừa hoi pk... vừa cắn vừa sủa hack... mày cho vào vai chí phèo được đấy vừa ăn cắp vừa la làng... còn tao địt quan tâm đâu..... mày chú tâm vào bạn CanSa đang chửi mày kia kìa ...! ngu thì đừng hỏi

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    Trích Được post bởi sallya3 Xem bài viết
    chính sác mình ko bao giờ = được bạn và loài chó vì mình là con người may ra có bạn = hoặc nguy hiểm hơn chó thôi!
    bạn là con người. mình công nhận. nhưng giờ phút này bạn là CON người chứ ko phải con người.
    thôi nhé. mình off ngủ. giữ gìn sk mai đi bắt hách tiếp. chớm là quay chớm là trảm

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    Được Like 62 lần trong 43 bài
    kết bạn để cùng tiến lên trong cs. chứ không phải kết bạn để bạn bảo vệ mình qua những việc sai trái. đó là tình bạn lợi dụng
    tôi nói nè t kết bạn tìm niềm vui và cái hay của ngta để học tập, chơi game để giải trí sau những chuyện trong cs bên ngoài, t ko quan tâm đến cái sai của ngta ai cũng vậy tự vấp ngã và đứng lên, có ai mướn bạn giúp người ta tốt hơn ko, mặt dầy xin đám = 1 cách ko thể ngu hơn còn cố mà biện minh

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài
    like này , mà hack là gì vậy , chỉ là đầu tư thêm 1 phần mềm cũng cố cho acc mạnh thêm .
    ví dụ : đánh thua ngta , mà đầu tư đồ đạc = ngta , hỏi ngta sao mày mạnh thế . nó trả lời mày đầu tư chưa = tao , vậy biết làm sao , ko thể nói nó sai dc

Trích Được post bởi Cần Sa Xem bài viết
    Chất ?

Chơi game trong môi trường này , người nhà thì quay mãi không block không làm gì cả

Ngkhác thấy thế hack -> BLOCK -> Nản -> nghỉ . Thử coi tiếp tục như vậy xem bền vững được bao lâu

Thằng này có hơn 10 cái click quay hack , CatTuong , 1DuongKe , . . . . . . Đầy ra mà nói thẳng chán con mắt không thèm post - Tốn công UP chả dc gì !

7. Các thành viên đã Like Crywolf cho bài viết này:

Ý Anh Làm Sao (06-01-2014)

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    24
    Được Like 29 lần trong 28 bài
    chính sác mình ko bao giờ = được bạn và loài chó vì mình là con người may ra có bạn = hoặc nguy hiểm hơn chó thôi!
    nói với thằng này làm gì mày
    thằng này chỉ biết thân nó thôi
    nghe cách nc nó là biết nó thế nào

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Fren Xem bài viết
    lừa đảo thì mày tao thấy nhiều người nói lăm rồi.. tao cũng thấy mày bị chửi kênh TG nhiều lắm rồi... con tao quan trong gi con ske... đấy là câu nói bắc cầu ko chấp cái thăng cắn trộm tao ko thừa hoi pk... vừa cắn vừa sủa hack... mày cho vào vai chí phèo được đấy vừa ăn cắp vừa la làng... còn tao địt quan tâm đâu..... mày chú tâm vào bạn CanSa đang chửi mày kia kìa ...! ngu thì đừng hỏi
    thật sự nói 1 câu là t ko thích nói với những thằng chưa học hết lớp 3 như bạn đâu. còn về chí phèo. bạn đúng là ko phải vì thằng bá kiến và thời phong kiến thì chí có phải làm phèo ko ( 1 số thằng ngậm cứt ful người )

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    bạn là con người. mình công nhận. nhưng giờ phút này bạn là CON người chứ ko phải con người.
    thôi nhé. mình off ngủ. giữ gìn sk mai đi bắt hách tiếp. chớm là quay chớm là trảm
    nc vs thằng ngu nguy hiểm vãi, thôi nẽxt đi, vào đọc được tâm ý của CanSa gửi cho mày rồi thì ù té.
    p/s: chỉ có ăn cắp mới chơi được vs ăn cắp, chó chơi vs chó, thể đéo có ngày quay ra cắn nhau

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    like này , mà hack là gì vậy , chỉ là đầu tư thêm 1 phần mềm cũng cố cho acc mạnh thêm .
    ví dụ : đánh thua ngta , mà đầu tư đồ đạc = ngta , hỏi ngta sao mày mạnh thế . nó trả lời mày đầu tư chưa = tao , vậy biết làm sao , ko thể nói nó sai dc
    1 ông chịu khó tập. 1 ông dùng thuốc kíck thích. hậu quả của nó chỉ là nếu bị kiểm tra thì ô kíck thích chết trước. còn đâu thì = nhau. vì thế bị bắt hách thì phải chấp nhận

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    nc vs thằng ngu nguy hiểm vãi, thôi nẽxt đi, vào đọc được tâm ý của CanSa gửi cho mày rồi thì ù té.
    p/s: chỉ có ăn cắp mới chơi được vs ăn cắp, chó chơi vs chó, thể đéo có ngày quay ra cắn nhau
    nói rồi. có lớn mà đâu có khôn . hiểu dc ý nghĩa mà thổ lộ thế này rất vô văn hóa
    P/s phải ngồi trên đống tiền mới tham nhũng được. phải có mối quan hệ tốt mới có chức việc làm. 1 người làm quan cả họ được nhờ. ps nói thẳng vào mặt những thằng chưa học hết lớp 3 và những thằng mặc váy

LĐTC Guild WarLord
    Guild WarLord
    sallya3's Avatar
    Like
    79
    1 ông chịu khó tập. 1 ông dùng thuốc kíck thích. hậu quả của nó chỉ là nếu bị kiểm tra thì ô kíck thích chết trước. còn đâu thì = nhau. vì thế bị bắt hách thì phải chấp nhận
    người bình thường ko thể đánh nhau vs 1 con chó được tất nhiên phải dùng gậy gạch.
    còn đây trong game gặp chó ko kiếm được gậy thì phải dùng hack rồi tránh bị chó căn lây dại là được