Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 74
    Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài

Magic Gladiator - Bị lãng quên ?!?

Không dám nhận mình là người Đam mê MG số một nhưng thực sự từ lúc đến với Mu-hanoi , mình theo đuổi class MG cũng từ ss3 -> ss6.1 ( Từ lúc vào Mu-hanoi là tắt hẳn hi vọng ) , vẫn mang trong người mong muốn , sự chờ đợi một Class MG được nâng cấp về sức mạnh + phong thủ sao cho không quá thọt với các Class khác. Nhiều lần mong muốn DGT sang MG nhưng lại bị AE phản đối kịch liệt .
    Do thua hụt hẳn về skill buff . thủ và dame , v.v..., và thực sự vì nó quá "Phế" Class MG dường như chẳng ai thèm đụng tới ngoài những mem cày cuốc để DGT
    Mình lập topic này , mong BQT vào xem xét , FIX lại Class MG ổn hơn về thủ và dame + phép . Để những ae yêu MG như mình không phải thất vọng , và lo lắng khi quyết định DGT sang MG .
    Hi vọng : BQT Đừng Lãng quên MG.
    AE nào Yêu MG Để lại YH , mình trao đỗi nhau về Pk tí nhé
    Dự là tháng sau mình sang MG - InGame Sever BaVuong : CanSa , YH : Thewicker1890

2. 5 thành viên Like Cần Sa cho bài viết này:

DontAsk_HT (24-03-2014), kur0sakj (05-07-2014), NanAwOw (27-12-2013), Pin Mon (23-12-2013), Vân Anh (23-12-2013)

Senior Member depzaichua's Avatar
    Like
    96
    Được Like 23 lần trong 21 bài
    upppppppp cho niềm đam mê MG

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Da~ noi' la` oanh' ko ban. do`...chi~ w3 + 1 cap vk...1 cap ring + pen thoi........
    ----chu' ban. do` MG hack cung~ thua...........

Senior Member cuti_sh2013's Avatar
    Địa điểm
    Cao Lâu Phóc Ni-A
    Like
    6
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    upppppppppppp

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    MG bây giờ mà cầm sét Hoả Thần 15 trang trí acc thì đẹp vl.
    Còn pk thì mấy class khác ko buf và cưởi đồ ra thì MG trùm.

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Thang nao bao mg yeu

Thành Viên Guild Killers Shane's Avatar
    Like
    9
    Được Like 14 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    Ben sv HT....MG max 3 cot....oanh dk 4 cot 65k...2 nhan vat. ko ban. do`.....ban. doan' xem ai WIN.......
    tất nhiên là MG win rùi, còn phải hỏi nữa sao ^^
    dk mà ko có 5% phản thì phế ^^

Thành Viên Guild Killers Shane's Avatar
    Like
    9
    Được Like 14 lần trong 11 bài
    Xin nhắc lại ở đây là MG ko hề yếu nhé, chẳng qua là các bạn cứ nghĩ vậy thôi nên các bạn cũng đầu tư ít vào đồ đạc cho MG, thậm chí ko chịu tìm hiểu sâu hơn về MG => từ đó chính các bạn làm cho MG yếu chứ bản thân MG ko hề yếu như các bạn nghĩ đâu.

Chẳng phải là khoe khoang gì cả, cách đây hơn 1 tuần mình cầm acc MG của mình đi war guild, 6 thằng quây lại đánh mãi ko chết, bên guild đối địch còn bảo mình là "MG máu" nữa chứ ^^ , nhưng ko phải vậy, mình vẫn chém chết dc 3 thằng, đến thằng thứ 4 thì chém nhầm phải con DK máu buff phản dagme của sm nên chết ^^ . Mình đã test nhiều rùi, mình mang MG đi pk thấy dc lắm, ko yếu đâu. Mà đây là mình ko đầu tư vào đồ đạc đấy nhé, chỉ mặc 1 set HT +7 thui, ADD +9, W2 luck +9, chỉ vậy thui đó, thử tưởng tượng các bạn cho MG mặc 1 set luck 4% +11 GC 5% mà xem, đeo thêm cặp ring 4% + pend 10%, W2 Luck MNL +11, BVK + KR , test thử mà xem. cực kỳ mạnh luôn đấy ^^

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    TranQuangThai's Avatar
    Like
    6
    Được Like 26 lần trong 25 bài
    moi ng co thay DK cua MuHaNoi mau' rat trau ko? thoi gian duy tri' GM của DK cũng lâu nữa

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    Trích Được post bởi Shane Xem bài viết
    Xin nhắc lại ở đây là MG ko hề yếu nhé, chẳng qua là các bạn cứ nghĩ vậy thôi nên các bạn cũng đầu tư ít vào đồ đạc cho MG, thậm chí ko chịu tìm hiểu sâu hơn về MG => từ đó chính các bạn làm cho MG yếu chứ bản thân MG ko hề yếu như các bạn nghĩ đâu.

Chẳng phải là khoe khoang gì cả, cách đây hơn 1 tuần mình cầm acc MG của mình đi war guild, 6 thằng quây lại đánh mãi ko chết, bên guild đối địch còn bảo mình là "MG máu" nữa chứ ^^ , nhưng ko phải vậy, mình vẫn chém chết dc 3 thằng, đến thằng thứ 4 thì chém nhầm phải con DK máu buff phản dagme của sm nên chết ^^ . Mình đã test nhiều rùi, mình mang MG đi pk thấy dc lắm, ko yếu đâu. Mà đây là mình ko đầu tư vào đồ đạc đấy nhé, chỉ mặc 1 set HT +7 thui, ADD +9, W2 luck +9, chỉ vậy thui đó, thử tưởng tượng các bạn cho MG mặc 1 set luck 4% +11 GC 5% mà xem, đeo thêm cặp ring 4% + pend 10%, W2 Luck MNL +11, BVK + KR , test thử mà xem. cực kỳ mạnh luôn đấy ^^
    Cậu nghĩ tớ hiểu MG ko ?

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi Shane Xem bài viết

= point và đồ tương đương nhau trừ class F thì MG ko pk lại class nào hết.

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối