Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 54
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Mất Đồ và Vcent, Nhờ BQT Giúp Đỡ.

Như tiêu đề bài viết, mình bị mất đồ và Vcent xin BQT kiểm tra giúp mình.
    Cụ thể là nhân vật CaptainHN - class DK bị mất một số đồ gồm: áo Thần Long luck 5% ( món này giao dịch qua bạn legendhero trung gian và đã xác minh lâu rồi ), quần Thần Long 5%, Chân Thần Long 5%, Kiếm Rồng 10% skill, chùy gai 10% skill... và 1 triệu Vcent.

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 15 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi ZeNn Xem bài viết
    1like cho bạn ADM có phải lúc nào cũng làm việc đâu nhiều khi đợi mấy tiếng k Rep lại thì GD sao..GD trong game mua bán lịch sự tư nhiên khoá acc Nản cái cách Làm việc này.Trả thấy hợp lý ty nào ka
    công nhận bạn ak nói chúng trinh độ BQT mu-hanoi,nét là kém

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài
    Trích Được post bởi 1stphuly_HN Xem bài viết
    Topic của lampiano chúng tôi sẽ hỗ trợ cho bạn ấy trong khả năng có thể nhất, còn riêng 1stphuly bạn không liên quan, bạn vào spam à....bạn là game thủ chân chính hay ngược lại, nên cẩn trọng lại lời nói của mình nhé.

Senior Member Đạt Warlord's Avatar
    Like
    5
    Được Like 34 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết
    Topic của lampiano chúng tôi sẽ hỗ trợ cho bạn ấy trong khả năng có thể nhất, còn riêng 1stphuly bạn không liên quan, bạn vào spam à....bạn là game thủ chân chính hay ngược lại, nên cẩn trọng lại lời nói của mình nhé.
    Ông a pm ADM giải quyết giùm e có để e còn tính.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    gét cái bọn ra net xong bị hách ních xong lên diễn đàn khóc lóc cũng như ko hài lòng với cách làm việc cua BQT mua 1 món đồ mà cần GD qua ADM chắc chả ai thèm
    Bạn dẫn chứng hộ mình xem khóc lóc ở chỗ nào? Và chỗ nào là không hài lòng với cách làm việc của BQT ?
    Bạn biết thì tấm tắc còn không biết thì ngậm cặc mà nghe nhé. Trình độ của bạn đến đâu mà bạn chê BQT trình độ kém ? Trong khi chính tả của bạn còn kém hơn mấy cháu học sinh tiểu học. Trước khi mở mồm ra nói cái gì thì nên suy nghĩ đi, đừng có cái kiểu tay nhanh hơn não như vậy. Còn mấy thanh niên thấy người ta bị mất đồ hay có chuyện là vào chọc ngoáy hay nói những cái câu như kiểu: "ngu thì chết, đáng đời, ai bảo ..." thì nên thay đổi cách sống đi nhé. Đừng nên sống cái kiểu vô cảm và ích kỷ như vậy, nó ăn hết vào vận đấy.
    p/s: Season nếu có ý kiến về việc bị block thì mời bạn ra lập topic riêng đi nhé.

6. Các thành viên đã Like CaptainHN cho bài viết này:

Út Cưng (02-11-2015)

Like
    5
    Block à đâu ai bị Block vậy SeaSon vẫn chơi game bình thường nhé k phải đồ ăn cắp ăn trộm bỏ tiền ra mua = thật thì block ít phút sẽ được thả ngay thôi..Muốn ADM giải quyết Nhanh sem k thì bán mấy cái đồ đấy đi hoặc gom nốt cho đủ bộ ............ADM k làm việc dc thì e Sẽ bán các Món đồ ý nhé...vì e mua chứ k Có lý do jz khác

Senior Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi CaptainHN Xem bài viết
    Bạn dẫn chứng hộ mình xem khóc lóc ở chỗ nào? Và chỗ nào là không hài lòng với cách làm việc của BQT ?
    Bạn biết thì tấm tắc còn không biết thì ngậm cặc mà nghe nhé. Trình độ của bạn đến đâu mà bạn chê BQT trình độ kém ? Trong khi chính tả của bạn còn kém hơn mấy cháu học sinh tiểu học. Trước khi mở mồm ra nói cái gì thì nên suy nghĩ đi, đừng có cái kiểu tay nhanh hơn não như vậy. Còn mấy thanh niên thấy người ta bị mất đồ hay có chuyện là vào chọc ngoáy hay nói những cái câu như kiểu: "ngu thì chết, đáng đời, ai bảo ..." thì nên thay đổi cách sống đi nhé. Đừng nên sống cái kiểu vô cảm và ích kỷ như vậy, nó ăn hết vào vận đấy.
    p/s: Season nếu có ý kiến về việc bị block thì mời bạn ra lập topic riêng đi nhé.
    t nói thật m đã đủ trinh học xong DH chưa hay chỉ là thì sống vì game đùng có sủa bậy bố m chỉ nói đúng thui còn mu HN này bố ỉa vãi vào chơi

Banned
    Like
    1
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Season sv ATN dính phốt rồi h sang đây cũng vậy à

Like
    5
    Trích Được post bởi kutytpro Xem bài viết
    Season sv ATN dính phốt rồi h sang đây cũng vậy à
    -Nhầm rồi nhé bạn ơi SeaSon Tôi chủ Mới là ZzBMQTVzZ LDTC Warlod sv Athena nhé

Senior Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi 0961122399 Xem bài viết
    -Nhầm rồi nhé bạn ơi SeaSon Tôi chủ Mới là ZzBMQTVzZ LDTC Warlod sv Athena nhé
    nge câu LDTC cũng oai gớm

Like
    5
    -Có Lẽ đây k phải vụ ăn cắp đồ hay là hack jz đó Nên ADM k giải quyết chắc chỉ Là ae bạn bè nào chơi chung acc hay bị soi pass và bán mất đồ....: