Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 87
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Mu-hanoi.net - Vị thế số 1 liệu có còn???

Cách đây hơn 1 năm , Nếu MU HN nhận số 2 , thì chẳng 1 mu nào ở VN dám nhận số 1 . Nó được khẳng định ở số người chơi thực , sự cạnh tranh trong game , cũng như số tiền khủng thu về cho các server so với các MU khác đang cạnh tranh.

Còn thời điểm này thì sao nhỉ , có ai nhận ra MU HN ko vậy??? chưa đầy 2 tháng sau ngày Open Sv Tình Yêu , 1 Anubis đã cbi lên thớt Thiết lập kỉ lục buồn : Tình Yêu , sv có tuổi thọ ngắn nhất MU HN . Đáng buồn thay trong năm 2014 , các sv của MU HN có tuổi thọ ngày càng ngắn .

Các member đc thể ra đời hàng loạt topic với cùng nội dung , BQT hoạt động liên tục để band các thành phần manh động Nghĩ cho cùng , người đầu tư nhiều thì ngậm đắng nuốt cay , người đầu tư ít thì tặc lưỡi , bọn Farm đồ kinh doanh buôn bán thì hả hê , người mới tham gia thì lắc đầu ngao ngán . Người tâm huyết thì ngày càng ít đi , giá trị game ngày càng đi xuống , bán thì nhiều , mua thì chả ai mua

Đừng vội trách BQT ra sv mới là do các anh ấy chạy theo đồng tiền , ăn no rồi ra Sv mới . Cá nhân mình ko nghĩ thế , ra Sv mới với BQT là việc cực chẳng đã , họ cũng hiểu mỗi lần ra sv mới , mà ra càng nhiều thì game càng loãng. Nhưng đéo ra thì đéo dc , ko ra lấy gì mà duy trì MU HN , lấy gì duy trì cuộc sống của họ

Có thể chỉ ra một số nguyên nhân :

- thu nhập Sv TY ko đủ, ko được như kì vọng của BQT nên phải ra sv mới
    - Người chơi ít đầu tư,1 phần dập dòm . 1 phần thấy đầu tư ko cần thiết chơi tà tà cũng xong
    - Cạnh tranh trong game ko cao
    - Các game thủ gạo cội té gần hết vì nhiều lý do , game mới chưa gây dựng đc lực lượng , hoặc ko đủ ảnh hưởng để thay thế các game thủ cũ
    - Cái ss 6.9 này xài qua mấy sv rồi , ko có nhiều thay đổi đột phá . Do BQT ko update dc ss mới , hay ko đủ khả năng , hay người chơi quá thích 69 ???????
    - Xã hội thay đổi từng ngày, bản thân ko thay đổi sẽ bị thụt lại . Quy luật xã hội rồi
    - BQT hết tâm huyết?? hay ko có thời gian quan tâm đến Sv ??? Hay biết nhưng ko có khả năng thay đổi nên để mặc nó trôi đến đâu thì trôi ????

Chốt lại , nếu có thời gian mình vẫn thích chơi MU , nhìn game 1 thời gắn bó mà càng ngày càng tã đi , nhìn cũng chán. Thôi chả biết góp ý cái gì cả, mà nhỡ may có thì chả biết BQT có muốn nghe ko

Rảnh rỗi chém chút chơi ai thích thì đọc , ko thích thì next nhé !

2. 10 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

banyboon (09-12-2014), Còi Đua Đòi Muzik (09-12-2014), herotuyen2 (12-12-2014), Hoangnhi (11-12-2014), Nhị Định (12-12-2014), Sexy Night (17-12-2014), Tình Yêu (08-12-2014), TroiXanh (08-12-2014), vungliem1982 (20-12-2014), Đời Phù Du (16-12-2014)

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    thuhuyen's Avatar
    Like
    38
    Được Like 61 lần trong 56 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Nó cứ thích đớp đít em anh à
    cái thằng trình +chó đó chú phang ccmnd, anh nhìn thằng đấy cũng thấy mắt ngứa ngứa .hội Nam kỳ đéo duyệt được thằng nào cả

4. 2 thành viên Like thuhuyen cho bài viết này:

SockMan (18-12-2014), vungliem1982 (20-12-2014)

Senior Member Vãi Linh Hồn's Avatar
    Like
    28
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    À cái thằng có tiền là có quyền đây rồi

Trả hết nợ chưa em mà vào đây cắn bậy a , đi bốc vác tiếp đi em , ko vợ con lại ko có gì mà đút vào mồm !

A giờ rảnh lắm , ngồi ăn chơi , đợi tết về thôi
    vợ nó thì có chim nó để đút vào rồi con nó nhìn nhỏ dãi thôi

Senior Member
    Địa điểm
    A, A
    Like
    3
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    upppppppppppppp

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi thuhuyen Xem bài viết
    cái thằng trình +chó đó chú phang ccmnd, anh nhìn thằng đấy cũng thấy mắt ngứa ngứa .hội Nam kỳ đéo duyệt được thằng nào cả
    Nói về độ Ngu, lì , trơ của thằng này chắc phải viết được sách đấy a nhỉ . A khỏi bảo , trước trong game em muốn Fang lắm , mà có biết nó là ai đâu mà Fang tìm mấy sv chả thấy mặt đâu

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Gửi nhị vị Sock huynh và Trình + Tuổi đại gia cùng chư vị anh hùng đồng đạo:

Trước tiên cảm ơn MUHN nhờ đó mà chúng ta biết đến nhau, cảm ơn anh em đã luôn quan tâm và ủng hộ MUHN mới có những topic đóng góp ý kiến như thế này, cảm ơn,...cảm ơn tất cả.!
    Ở trên trang mạng Internet hay đúng hơn là forum tức Diễn đàn MUHN, đây là nơi để mọi người cùng chia sẻ quan điểm với nhau. Khổ một nỗi là mỗi người có một nhận thức, ở nhiều khía cạnh và các cấp độ khác nhau, phụ thuộc vào đẳng cấp của từng người. Nếu nhị vị sư huynh cùng chư vị anh hùng ở đây nếu cảm thấy không cùng quan điểm và nhận thức thì có lẽ cách tốt nhất là không nên tham gia bình luận hoặc bình luận, đóng góp theo ý tích cực chứ đừng nên công kích nhau như thế nữa. Mọi người hãy cư xử với nhau một cách có văn hóa. Dù sao mục đích cuối cùng cũng là đóng góp ý kiến cho Ban Quản Trị để xây dựng và đưa game phát triển theo hướng tốt hơn mà thôi. Cảm ơn nhị vị sư huynh và chư vị đồng đạo.
    Tại hạ Châu Bá Thông xin cáo từ!
    ......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

9. Các thành viên đã Like Châu Bá Thông cho bài viết này:

o0HacAm0o (18-12-2014)

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi Châu Bá Thông Xem bài viết
    Gửi nhị vị Sock huynh và Trình + Tuổi đại gia cùng chư vị anh hùng đồng đạo:

Trước tiên cảm ơn MUHN nhờ đó mà chúng ta biết đến nhau, cảm ơn anh em đã luôn quan tâm và ủng hộ MUHN mới có những topic đóng góp ý kiến như thế này, cảm ơn,...cảm ơn tất cả.!
    Ở trên trang mạng Internet hay đúng hơn là forum tức Diễn đàn MUHN, đây là nơi để mọi người cùng chia sẻ quan điểm với nhau. Khổ một nỗi là mỗi người có một nhận thức, ở nhiều khía cạnh và các cấp độ khác nhau, phụ thuộc vào đẳng cấp của từng người. Nếu nhị vị sư huynh cùng chư vị anh hùng ở đây nếu cảm thấy không cùng quan điểm và nhận thức thì có lẽ cách tốt nhất là không nên tham gia bình luận hoặc bình luận, đóng góp theo ý tích cực chứ đừng nên công kích nhau như thế nữa. Mọi người hãy cư xử với nhau một cách có văn hóa. Dù sao mục đích cuối cùng cũng là đóng góp ý kiến cho Ban Quản Trị để xây dựng và đưa game phát triển theo hướng tốt hơn mà thôi. Cảm ơn nhị vị sư huynh và chư vị đồng đạo.
    Tại hạ Châu Bá Thông xin cáo từ!
    Cám ơn sư huynh Châu Bá Thông , bản thân mình vẫn luôn quan tâm và ủng hộ BQT, topic này mình lập ra với mục đích đó

Còn Về phần Chó nhà mình nó cắn bậy , Chu huynh cứ yên tâm , chó nhà mình mình dậy được .

Senior Member 160892's Avatar
    Like
    6
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    vãi cã chó

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Đọc kĩ những điều tao viết trên kia dành cho mày đi

Đừng nhìn thấy nhà vua giản dị mà coi thường
    Bộ quần áo ko làm nên con người . Mà chắc ngoài cách tao ăn mặc thì mày chả có cái điểm gì để nói nữa thì phải Phải ko thằng bốc vác ! Nhà mày có tiền mà mày phải đi làm thuê làm mướn thế à .

Game đâu tốt thì tao chơi . Việc gì tốt thì tao làm . Mà đó là quá khứ . Tao chơi game vì niềm vui , đam mê , đéo phải vì vài đồng bạc lẻ. Đồ tao kiếm được tao bán , tiền tao tao tiêu , chẳng có gì phải xấu hổ với ai.

Mày mày cũng nhớ tao là chủ LM cơ à , vậy lúc đấy mày là gì nhỉ , chủ club phế vật à hay chuyên gia chơi ké acc Thế thì Quần đùi hơn cm thằng sơ mi quần dài rồi
    Vâng em biết em sai rồi , em biết em là chó , em nhục rồi , Anh đừng chửi em nữa . Em chui về ổ chó em nằm đây , ko đi cắn bậy nữa
    Last edited by SockMan; 19-12-2014 at 10:47 PM.

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi thuhuyen Xem bài viết
    Em xin lỗi anh thuhuyen , Đúng là em đéo bằng con chó anh ạ , a tha cho em , hôm nào em ra ngoài đó , em hứa dơ mõm lên cho a đá
    Last edited by SockMan; 19-12-2014 at 10:47 PM.

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    UncleJohny's Avatar
    Like
    8
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    chui nhau cho rao dao choi voi khi~ het