Trang 13 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 311121314 CuốiCuối
Kết quả 121 tới 130 của 134
    Thành Viên Guild Killers hoangkaka's Avatar
    Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Được Like 42 lần trong 26 bài

Thách đấu G AeHanoi sv TY. Mời ae toàn sv vào xem qua :D

Mình hoangkaka thay mặt ban lãnh đạo G killer sv TY gửi 1 lời thách đấu chân thành đến G Aehanoi sv TY 2 kèo đó là RF vs RF và DK vs DK
    1_ Đồ đạc trong cả 2 kèo 2 bên đều mặc đồ shop máu loren và vũ khí shop ring shop
    2_ Có Clip full màn hình kể từ lúc bắt đầu vào game
    3_ Trong thời gian duel trong đấu trường ko đc trốn or chạy tránh kéo dài thời gian nếu ko xử thua luôn
    4_ Dis 1 lần cho qua Dis lần 2 coi như thua
    5_ Về vấn đề kèo thỳ 2 bên pk 2 kèo nếu thắng cả 2 kèo thỳ đc nhận tiền còn hòa thỳ thôi
    _ G killer nếu thua sẽ trả cho aeHN 2m VND + dell cả 2 acc Rf + Dk của G
    _ G aeHN nếu thua chỉ cần trả 1,5m VND + giữ lại 2 acc
    Tiền sẽ chuyển khoản qua mubank + phí do mu bank tính toán mỗi bên 1 nửa
    1 up = 1 like G killer chân thành cảm ơn ae
    Hy vọng sẽ có 1 cuộc chiến nảy lửa diễn ra giữa 2 G đc coi là có truyền thống + sức mạnh hàng đầu qua các sv từ trc đên nay

Kèo Đấu Mang Tên Là Đẳng Cấp
    Last edited by MrHieuBeo; 07-11-2014 at 09:51 PM.

2. 10 thành viên Like hoangkaka cho bài viết này:

anhnamoi (20-11-2014), babyhp (20-11-2014), bimexico (15-01-2015), GameThu_MuHaNoi (07-11-2014), manhtank56 (07-11-2014), MrHieuBeo (07-11-2014), Nguyễn Bờm (16-11-2014), thongtri (07-11-2014), TruongVoKy (07-11-2014), zzAzarenka (07-11-2014)

Banned
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    địt kon mẹ bọn mày. ko có độ cứ tỏ ra nguy hiểm.sao chúng mày ko bỏ ra 3 ngày 3 đêm để lấy set event con mẹ chúng mày đê. tận những con gà cứ tỏ ra anh hùng ko biết ngại kái mặt . nhất là thắng HoangKaka

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    –HuyVn™'s Avatar
    Like
    25
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    PK thì mình kém thật vì ko đi sâu vào game cho lắm nhưng đua top thì bao nhiêu VND cũng chơi. HoangKaKa có vẻ nổi tiếng nhỉ

Banned
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    gặp mặt ở song đấu anh hùng là biết thôi mà. vc gi ae minh phai giai thich . tan kac con ga` chui gac bep

Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Trích Được post bởi Alexander Xem bài viết
    địt kon mẹ bọn mày. ko có độ cứ tỏ ra nguy hiểm.sao chúng mày ko bỏ ra 3 ngày 3 đêm để lấy set event con mẹ chúng mày đê. tận những con gà cứ tỏ ra anh hùng ko biết ngại kái mặt . nhất là thắng HoangKaka
    chuẩn cmnr trc giờ mình bị chửi là gà suốt ý mà
    Gà + ko bản lĩnh + ko có tuổi để pk vs các bạn đâu
    may mà các bạn ko nhận kèo ko thỳ mình mất tiền ngu rồi. xin chân thành cảm ơn

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChoiDem's Avatar
    Like
    141
    Được Like 94 lần trong 50 bài
    xin phép t hoàng kaka t nhận kèo RF với m , mày lập 2pic solo keo rf đi
    đánh từ 5 triệu vnd trở lên . lập keo đi t vào đóng dấu và đi gửi tiền cho mu-bank ngay khi có kèo rf m lập
    nếu mày thắng tao cho mày thêm 3 triệu vnd nữa . nếu mày thua mày chỉ cần nói . con là con chó của G killers xin lỗi các bố AeHaNoi vi hay đi cắn bậy cắn bạ

Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Trích Được post bởi ChoiDem Xem bài viết
    xin phép t hoàng kaka t nhận kèo RF với m , mày lập 2pic solo keo rf đi
    đánh từ 5 triệu vnd trở lên . lập keo đi t vào đóng dấu và đi gửi tiền cho mu-bank ngay khi có kèo rf m lập
    nếu mày thắng tao cho mày thêm 3 triệu vnd nữa . nếu mày thua mày chỉ cần nói . con là con chó của G killers xin lỗi các bố AeHaNoi vi hay đi cắn bậy cắn bạ
    e làm 1 tháng lương có 5tr thôi thua ko còn tiền ăn đâu
    Bác nhận kèo RF ok 2m VND bác húp đc e xin chiều
    bác đồng ý thỳ vào đây cho cái dấu e còn đi mượn acc vs chuẩn bị tiền chuyển khoản mubank thôi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppp

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    Trích Được post bởi GinPkChym Xem bài viết
    Kèo không đồ. Thế sao các bạn khi ra SV k tổ chức đua tốp lấy sét Event đi. Nếu các bạn cầm đc sét Event trong tay thì chắc có lẽ kèo sẽ khác rồi. Đổi thành có đồ đấy nhỉ
    thì đã k đồ rồi. thì bên Killers đã nhượng bộ là chỉ cần giao 100% tiền rồi mà... với del 2 acc... còn các bạn thì việc giao 3/4 tổng số tiền và đc giữ nguyên acc mà... bạn k đọc kỹ à, mà xoắn thế....

Like
    91
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Ngày đếm cày rs kiếm poin , thức khuya dậy sớm săn boss để kiếm đồ , ngày ngày đi làm kiếm tiền để mua đồ . Tất cả để đầu tư cho con nhân vật mình nó khỏe để đánh nhau, đến lúc pk lại phải mặc đồ shop , nói thật đéo ai chịu. Chơi game ngoài việc pro ra thỳ cũng phải có đồ mới bá đạo được, cho là các bạn Kiler pro về solo đi thỳ các bạn cũng phải kiếm đồ mà chơi với người ta chứ mắc mớ gì bắt người ta mặc đồ shop.
    Một thằng giỏi võ ra đường gặp thằng kém hơn nó cầm súng , chả nhẽ bảo nó vứt súng ra solo à. chắc thằng kia nghe theo
    Việt Nam lúc đầu đánh giặc chỉ có gươm với giáo, quân địch thỳ toàn súng, thế VN cũng kêu vứt súng cầm gươm đánh cho công bằng à. Hay phải đi ăn cướp súng + nhập từ nước ngoài về.
    Nói tóm lại thằng nào có gì chơi đó, người ta kiếm đc thỳ mình cũng kiếm đc, chưa kiếm đc thỳ khi nào kiếm đc rồi rủ.
    có cái câu làm tôi cảm thấy buồn k hề nhẹ.. sao lại killers giỏi võ và AEhn kém hơn à... tự nhận các bạn là thằng kém hơn dùng súng à.. buồn vô hạn....

Like
    91
    ỉu,,,,, ............... :v