Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 tới 87 của 87
    Senior Member OneStyle's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[ Offline ] Sinh nhật Mu Hà Nội

Thay mặt Ban Quản Trị mu-hanoi cùng toàn anh em game thủ , mình xin phép làm 1 topic cảm ơn toàn thể anh em đã đi off hôm nay .
    Truớc tiên là cảm ơn đội ngũ BQT ( Anh Thành ( OneTime ) , Anh Hòa ( Tổng Cục Truởng ) và Phi ( Giám Đốc Điều Hành )
    và toàn thể anh em cả bên Huyền Thoại - Anh Hùng đã đến dự sinh nhật mu-hanoi ^^ , mới đầu mình cũng dự tính là chỉ hơn 20 nguời . nhưng hôm nay nhiều anh em quá nhiệt tình , mò mẫm từ xa đến dự sinh nhật với anh em !
    Số nguời cũng đã tăng lên đáng kể làm buổi sinh nhật càng thêm vui ( 40 nguời ^^ đó là còn thiếu mấy anh em vì việc bận đột xuất ko đi đc ) . có mấy thành viên mới chơi đc vài hôm nhưng cũng rất nhiệt tình đến dự sinh nhật . trong đó có thành viên nhiệt tình nhất là cậu LongZin ( bắt taxi từ đông anh xuống HN , rất chi là ăn chơi ) và nhiều thành viên bên Huyền Thoại nữa ( đông quá nên chả nhớ đc nổi ) .
    Một lần nữa mình xin chúc Mu-Hanoi ngày càng phát triển , chúc BQT sức khỏe tốt , chúc toàn thể anh em 1 năm mới tràn đầy sức khỏe , sang năm mới sẽ thêm nhiều buổi off nữa , mong rằng anh em sẽ đông hơn hôm nay !
    Happy New Year !!!!!!!!!!!!!!

P/s : chút nữa Thím Hùng ( BloodOmen - chủ G AnhEmPr0 ) sẽ post ảnh những anh em đi off và cùng chém gió !
    Last edited by OneStyle; 14-01-2011 at 07:04 PM.

Senior Member MyDarling's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    lại chối em thấy anh tách tách mấy cái mà đúng khồng ae

Senior Member quangtuan16289's Avatar
    Địa điểm
    HN
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi OneStyle Xem bài viết
    Thay mặt Ban Quản Trị mu-hanoi cùng toàn anh em game thủ , mình xin phép làm 1 topic cảm ơn toàn thể anh em đã đi off hôm nay .
    Truớc tiên là cảm ơn đội ngũ BQT ( Anh Thành ( OneTime ) , Anh Hòa ( Tổng Cục Truởng ) và Phi ( Giám Đốc Điều Hành )
    và toàn thể anh em cả bên Huyền Thoại - Anh Hùng đã đến dự sinh nhật mu-hanoi ^^ , mới đầu mình cũng dự tính là chỉ hơn 20 nguời . nhưng hôm nay nhiều anh em quá nhiệt tình , mò mẫm từ xa đến dự sinh nhật với anh em !
    Số nguời cũng đã tăng lên đáng kể làm buổi sinh nhật càng thêm vui ( 40 nguời ^^ đó là còn thiếu mấy anh em vì việc bận đột xuất ko đi đc ) . có mấy thành viên mới chơi đc vài hôm nhưng cũng rất nhiệt tình đến dự sinh nhật . trong đó có thành viên nhiệt tình nhất là cậu LongZin ( bắt taxi từ đông anh xuống HN , rất chi là ăn chơi ) và nhiều thành viên bên Huyền Thoại nữa ( đông quá nên chả nhớ đc nổi ) .
    Một lần nữa mình xin chúc Mu-Hanoi ngày càng phát triển , chúc BQT sức khỏe tốt , chúc toàn thể anh em 1 năm mới tràn đầy sức khỏe , sang năm mới sẽ thêm nhiều buổi off nữa , mong rằng anh em sẽ đông hơn hôm nay !
    Happy New Year !!!!!!!!!!!!!!

P/s : chút nữa Thím Hùng ( BloodOmen - chủ G AnhEmPr0 ) sẽ post ảnh những anh em đi off và cùng chém gió !
    em nhé bác...Tuantg10...chuẩn men...

Senior Member quangtuan16289's Avatar
    Địa điểm
    HN
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    hem giám phạm bác. em được 50k Vp rồi đổi lấy câu chúc mừng Sn và 1 miếng bánh của anh đưa. em ít tuổi mà 91 thui anh cứ gọi em là bạn tổn thọ em mất
    Ơ em tg? phần thưởng ít nhất là 100vp mà...em đc 100vp... ko có đc đồ j` cả....Thánh Nữ thần chẳng hạn....

Senior Member
    Địa điểm
    l0ng bjE^n hn
    Like
    0
    k dc. k dc. tu0j? h0n thj` van~ lam` chj. nhaz"

Senior Member
    Địa điểm
    l0ng bjE^n hn
    Like
    0
    de` nghj. m0j. ngu0j` k cheu lung tung c` k0n e nhjn` thay" thj` e 0anh' da^y"...

Senior Member trannam985's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi kimie Xem bài viết
    de` nghj. m0j. ngu0j` k cheu lung tung c` k0n e nhjn` thay" thj` e 0anh' da^y"...
    có c rùi ha? em.tiếc:

Senior Member OneStyle's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi quangtuan16289 Xem bài viết
    Ơ em tg? phần thưởng ít nhất là 100vp mà...em đc 100vp... ko có đc đồ j` cả....Thánh Nữ thần chẳng hạn....
    anh hên hơn đc cái chân hyon

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789