Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 87
    Senior Member OneStyle's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[ Offline ] Sinh nhật Mu Hà Nội

Thay mặt Ban Quản Trị mu-hanoi cùng toàn anh em game thủ , mình xin phép làm 1 topic cảm ơn toàn thể anh em đã đi off hôm nay .
    Truớc tiên là cảm ơn đội ngũ BQT ( Anh Thành ( OneTime ) , Anh Hòa ( Tổng Cục Truởng ) và Phi ( Giám Đốc Điều Hành )
    và toàn thể anh em cả bên Huyền Thoại - Anh Hùng đã đến dự sinh nhật mu-hanoi ^^ , mới đầu mình cũng dự tính là chỉ hơn 20 nguời . nhưng hôm nay nhiều anh em quá nhiệt tình , mò mẫm từ xa đến dự sinh nhật với anh em !
    Số nguời cũng đã tăng lên đáng kể làm buổi sinh nhật càng thêm vui ( 40 nguời ^^ đó là còn thiếu mấy anh em vì việc bận đột xuất ko đi đc ) . có mấy thành viên mới chơi đc vài hôm nhưng cũng rất nhiệt tình đến dự sinh nhật . trong đó có thành viên nhiệt tình nhất là cậu LongZin ( bắt taxi từ đông anh xuống HN , rất chi là ăn chơi ) và nhiều thành viên bên Huyền Thoại nữa ( đông quá nên chả nhớ đc nổi ) .
    Một lần nữa mình xin chúc Mu-Hanoi ngày càng phát triển , chúc BQT sức khỏe tốt , chúc toàn thể anh em 1 năm mới tràn đầy sức khỏe , sang năm mới sẽ thêm nhiều buổi off nữa , mong rằng anh em sẽ đông hơn hôm nay !
    Happy New Year !!!!!!!!!!!!!!

P/s : chút nữa Thím Hùng ( BloodOmen - chủ G AnhEmPr0 ) sẽ post ảnh những anh em đi off và cùng chém gió !
    Last edited by OneStyle; 14-01-2011 at 07:04 PM.

Senior Member
    Like
    44
    Được Like 22 lần trong 18 bài
    thông báo với anh em là mình đã về nhà an toàn tuy vơ có dơ dép nhưng rất khi đó có con bé hàng xóm sang xin nước thì nó vô tình đỡ cho mình quả ''long tổ ong'' vào mặt hộ, hiện h nó đang cấp cứu tại 103 khoa chấn thương chỉnh hình với kết luân là: gãy toàn bộ hàm trên hàm dưới lung lay ,bay mất tai bên phải hói mất tóc bên trái . sau khi thấy con bé hàng xóm bị như vậy thì vợ mình đã bắt đầu sợ và thề non hẹn biển ko dám bắt nạt mình nữa,hiện tại minh và vợ đang mua quà để đến thăm và tạ lỗi với bé hàng xóm,nghe giang hồ đồn em bé đó là vợ của OneStyle và là chị dâu của Depzai1m72

Senior Member BởiVìĐamMê's Avatar
    Like
    12
    Được Like 33 lần trong 31 bài
    Trích Được post bởi OneStyle Xem bài viết
    tốt , lần sau đi off sẽ có cho chú 1 chai nhỏ làm quà
    Em hứa lần sau 1 mình em uống trc 1 chai.
    Coi như tạ lỗi

Like
    12
    Trích Được post bởi Đại Tướng : Huy Hùng Xem bài viết
    thông báo với anh em là mình đã về nhà an toàn tuy vơ có dơ dép nhưng rất khi đó có con bé hàng xóm sang xin nước thì nó vô tình đỡ cho mình quả ''long tổ ong'' vào mặt hộ, hiện h nó đang cấp cứu tại 103 khoa chấn thương chỉnh hình với kết luân là: gãy toàn bộ hàm trên hàm dưới lung lay ,bay mất tai bên phải hói mất tóc bên trái . sau khi thấy con bé hàng xóm bị như vậy thì vợ mình đã bắt đầu sợ và thề non hẹn biển ko dám bắt nạt mình nữa,hiện tại minh và vợ đang mua quà để đến thăm và tạ lỗi với bé hàng xóm,nghe giang hồ đồn em bé đó là vợ của OneStyle và là chị dâu của Depzai1m72
    Khổ thân.
    Mà em bít ngay mà vợ anh hiếu là hay lắm chuyện.
    Hay chạy lung tung tám chuyện
    Đúng là...

Like
    0
    Trích Được post bởi BởiVìĐamMê Xem bài viết
    Em hứa lần sau 1 mình em uống trc 1 chai.
    Coi như tạ lỗi
    phải thế chứ , anh em chấp nhận nếu chú tu hết 1 chai

Like
    12
    phải thế chứ , anh em chấp nhận nếu chú tu hết 1 chai
    ok. Thế cho đỡ mệt.
    Em thích kiều đó

Like
    0
    Trích Được post bởi Đại Tướng : Huy Hùng Xem bài viết
    lúc đó vợ e sang xin nuớc , nhưng gần đến nhà a thì lại nhớ ra là quên ko khóa cửa nhà , nên lại quay về khóa xong , lúc quay lại thì thấy đang ầm ĩ trong nhà , vợ e ngó thấy chị nào bị quả tổ ong vào mặt chảy máu mũi gãy xuơng hàm , sợ quá chạy về nhà kể với em !!!

Senior Member MyDarling's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    anh hùng ơi ảnh chụp xấu thế

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi MyDarling Xem bài viết
    Thợ lởm mà ku phải chịu thôi

Senior Member daoanchi's Avatar
    Like
    0
    Kun 90 . miss Nga 91
    miss nga nhìn ưng thế

Senior Member
    Like
    44
    Được Like 22 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi MyDarling Xem bài viết
    cái này phải hỏi thằng nào phó nháy chứ anh có chụp đâu anh chạy đón anh em suốt