Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 87
    Senior Member OneStyle's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[ Offline ] Sinh nhật Mu Hà Nội

Thay mặt Ban Quản Trị mu-hanoi cùng toàn anh em game thủ , mình xin phép làm 1 topic cảm ơn toàn thể anh em đã đi off hôm nay .
    Truớc tiên là cảm ơn đội ngũ BQT ( Anh Thành ( OneTime ) , Anh Hòa ( Tổng Cục Truởng ) và Phi ( Giám Đốc Điều Hành )
    và toàn thể anh em cả bên Huyền Thoại - Anh Hùng đã đến dự sinh nhật mu-hanoi ^^ , mới đầu mình cũng dự tính là chỉ hơn 20 nguời . nhưng hôm nay nhiều anh em quá nhiệt tình , mò mẫm từ xa đến dự sinh nhật với anh em !
    Số nguời cũng đã tăng lên đáng kể làm buổi sinh nhật càng thêm vui ( 40 nguời ^^ đó là còn thiếu mấy anh em vì việc bận đột xuất ko đi đc ) . có mấy thành viên mới chơi đc vài hôm nhưng cũng rất nhiệt tình đến dự sinh nhật . trong đó có thành viên nhiệt tình nhất là cậu LongZin ( bắt taxi từ đông anh xuống HN , rất chi là ăn chơi ) và nhiều thành viên bên Huyền Thoại nữa ( đông quá nên chả nhớ đc nổi ) .
    Một lần nữa mình xin chúc Mu-Hanoi ngày càng phát triển , chúc BQT sức khỏe tốt , chúc toàn thể anh em 1 năm mới tràn đầy sức khỏe , sang năm mới sẽ thêm nhiều buổi off nữa , mong rằng anh em sẽ đông hơn hôm nay !
    Happy New Year !!!!!!!!!!!!!!

P/s : chút nữa Thím Hùng ( BloodOmen - chủ G AnhEmPr0 ) sẽ post ảnh những anh em đi off và cùng chém gió !
    Last edited by OneStyle; 14-01-2011 at 07:04 PM.

Like
    0
    Trích Được post bởi deptrai1m72 Xem bài viết
    Sặc . đợt trước đi off thím bị vợ vả rơi 1 cái răng cửa xong phải khăn gói quả mướp ra vườn hoa ngủ 2 đêm ngoài đấy muỗi đốt sưng hết cả mặt . lần này tái phạm chắc bị phạt nặng hơn rồi .
    lúc anh đến nhà anh ý chơi , vợ anh ý vừa buớc vào cửa , mặt hầm hầm , tay cầm cái dép , a thì mặt tái mét ko dám chào , xin phép a hùng về luôn , ra đến cửa quay lại nhòm thì .... híc thuơng quá

Senior Member MasterNo1's Avatar
    Like
    0
    Tình trạng này có vẻ không ổn!
    Hiếu ơi mai ông thử đến nhà anh Hùng thám thính tình hinh xem anh Hùng co làm sao không??

Like
    0
    thôi ko dám đi 1 mình đâu , rủ thêm anh em đi đông đông chứ 1 mình thì sợ lắm

Senior Member daoanchi's Avatar
    Like
    0
    hnay off về hát khản hết cả giọng

Senior Member deptrai1m72's Avatar
    Like
    2
    Trích Được post bởi OneStyle Xem bài viết
    lúc anh đến nhà anh ý chơi , vợ anh ý vừa buớc vào cửa , mặt hầm hầm , tay cầm cái dép , a thì mặt tái mét ko dám chào , xin phép a hùng về luôn , ra đến cửa quay lại nhòm thì .... híc thuơng quá
    Có phải ra đến cửa anh nghe thấy tiếng " Đốp " 1 phát ko . quay lại nhìn thì thấy má anh hùng in cái hình đế dép tổ ong mà vẫn còn ít đất bám trên mặt . Em nói thật chứ đến nhà anh hùng chơi nhiều em biết tính chị ý . Nghe phong phanh ai bảo là chị ý đi tập thể hình nên bắp tay to lắm . Cứ thử tưởng tượng đơn giản thế này nhé :Gọi mặt anh hùng là X . Gọi lực tay của người yêu anh hùng là Y . Quãng đường từ bàn tay người yêu đến mặt anh hùng là Z .mà gia tốc từ Y tới Z là chuyển động nhanh dần đều. Hỏi Khi Y chạm đến Z thì mặt Anh hùng có còn nguyên vẹn ko
    Theo giả thiết ta có y= 200kg , Z = 20cm
    suy ra Mặt anh hùng phải chịu 1 lực phang là : 200 x 20 = 4000kg
    kết luận : Mặt anh hùng ko còn nguyên vẹn như lúc đầu mà nó chuyển sang 1 hình dạng hoàn toàn khác

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi OneStyle Xem bài viết
    chờ tý Nam ơi , thím hùng đi off về bị vợ đánh , đang ngồi góc tường khóc kìa , nghĩ mà thuơng
    chết rồi. anh hùng gặp nạn tại gia. anh em đến cứu đi

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    đi về lạnh vỡ hết cả mồm. giờ mất tiếng

Like
    7
    Trích Được post bởi daoanchi Xem bài viết
    hnay off về hát khản hết cả giọng
    em ko hát. ít nói. mà buồn cười hôm nay miss Mu vào thì làm ngay câu với anh blue87+boycodon đứa nào mà ăn mặc .... ko nói ra được ha. 3 anh em ta byt thui. nói ra ngịa lém

Like
    7
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    đi về lạnh vỡ hết cả mồm. giờ mất tiếng

anh này nhìn trẻ con thiệt 87 mà trẻ. anh có bí quyết gì bảo Ct cái

Like
    0
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    em ko hát. ít nói. mà buồn cười hôm nay miss Mu vào thì làm ngay câu với anh blue87+boycodon đứa nào mà ăn mặc .... ko nói ra được ha. 3 anh em ta byt thui. nói ra ngịa lém
    ai đây nhỉ ?