Chào các bạn!tôi cũng mới chơi MUHN được một thời gian ngắn,khi bắt đầu làm quen với MU thì tôi là một "con gà" chính hãng,từ việc mua máu đến đi train rồi cộng điểm..v..v..Vì vậy tôi cố tìm cho mình 1 người bạn để chia sẻ nhưng vào game lắm lúc hỏi khản cả cổ mà ko có ai trả lời lên dd box bài thỳ lại phải đợi nói chung là cực lắm.Cách đây mấy hôm tôi có box bài định xin vào 1 G bất kỳ nào đó và đã đc rất nhiều ac giúp đỡ đặc biệt là ae ở G[CAND],ban đầu tôi cũng chỉ định vào G để hỏi mấy cái lằng nhằng về game thôi nhưng càng được tiếp xúc nói chuyện với mọi người trong G thỳ tôi lại càng cảm thấy thân thiết gắn bó hơn.Đơn giản nó chỉ là những câu chuyện thường ngày,những lời hỏi han nhau về gia đình hay công việc hay những chuyện trong game và cả những câu chuyện buôn dưa lê ngoài đời.Chính những điêu đơn giản đó đã làm tôi cảm thấy gần gũi,vui vẻ thoải mái hơn sau những h làm việc căng thẳng.Tôi cũng ko nhớ tôi đến với Muhn như thế nào nhưng từ khi tôi chơi đến nay và tham gia G[CAND] cùng với mọi người tôi cảm thấy như mình thật sự có một gia đình thứ hai,một gia đình nhỏ vậy.
Đây chỉ là vài dòng chia sẻ suy nghĩ của tôi với G[CAND] của mình.Chắc hẳn trong mỗi gamemer chúng ta khi tham gia vào thế giới Mu đều có bạn bè cũng như tình cảm riêng của mình ko riêng gì tôi.Tôi muốn nói với các bạn là nếu như ai mới tham gia Mu như tôi cũng như chơi Mu lâu rồi mà chưa có bạn bè hãy đến với chúng tôi [CAND] sẽ là một cầu nối tình cảm mang mọi người đến gần nhau,khẩu hiệu của chúng tôi là : "Tôi không hứa sẽ làm được nhưng tôi sẽ giúp bạn hết sức với khả năng của mình":X
Và em cũng muốn nói là em cảm ơn mọi người trong G[CAND] nhiều lắm,các anh đã cho em biết thế nào là một sân chơi MU thực thụ,em yêu mọi người,Tôi yêu [CAND] :X
[CAND] VÌ NƯỚC QUÊN THÂN,VÌ DÂN PHỤC VỤ :d