Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 74
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Wink Toàn thể ae MU HN vào xem nhé. Đặc biệt là TyQNPro

Một sự thật đáng khâm phục ...

Mặt bạn quá dày TyQNPro à !!!

Đông đảo ae MU HN đã có mặt tại hiện trường vụ lật lọng của bạn.

Duel thua 9 - 6 thì bỏ chạy rồi la làng là tôi Buff này Buff nọ.

Đã thế còn gọi ĐK nào gồng máu, thêm mns ai đó rồi gọi tôi và ae tới Lot 0 tính làm càn. Chán thay là mới ra khỏi cổng thì LinkTrang (G tôi) cho về làng sau 1 vài hit. Kết quả là lộ rõ mns và gồng máu.

Lần đầu tiên LinkTrang kill bạn, bạn mất mns nhưng vẫn còn máu. CÒn lần 2 thì mất nốt gồng máu. Và kết quả là chẳng đỡ nổi 1 Hit của LinkTrang. Bạn đã ăn cướp lại còn la làng. Có cần MyDarrling làm chứng, s2Chip làm chứng ko ??? Tôi nghĩ các acc của bạn, nên PM GM đổi dùm tên cho chứ cứ để cái tên ấy thì... nhục mặt lắm bạn àh. CÓ những thành phần RR như bạn trong MU HN quả thật làm MU HN ngày càng khó có thể tiến tới văn minh. Người ta nói: "ăn nhau ở cái trình tăng điểm và PK + thêm đồ". Bạn chưa hề đủ 1 yếu tố nào trong đó. Hạng rẻ ráck, tầm thường và mặt thì chắc hok mỏng hơn mo cau chắc ai cũng biết rồi. LinkTrang, s2Chip, MyDarkling, 1 ĐK nào nữa ýk.

Khỏi cần nói nhiều, bạn cần xem lại chính bản thân rằng chưa phải hơn tôi 60 lần rs thì có thể thắng tôi đâu. Còn cái lời hứa của 1 đứa RR như bạn về chuyện Dell acc thì... Tôi chả cần đâu, vì nv bạn chơi, cái tên của bạn đã RR như vốn dĩ của nó. Một câu đơn giản:

Bạn tuổi Loz`, solo Del acc giờ nào tôi cũng tiếp

Senior Member
    Like
    0

Uppppppppppp

Có đứa giở trò mns gà Gồng máu mới ghê gớm . Lớn họng chết xong mất Buff lại bé họng như thường

Vô duyên hết cỡ

Senior Member
    Like
    0
    Vinh quang hay nỗi nhục hả Gui ChoiLuon>???
    Hôm nay ngày 7/12/2010 Dương lịch.
    G Chơi Luôn(trùm a dua, kéo đàn, kéo đống) đang sô lô với con NhatQuyen thì kéo đàn kéo đống vào buff hỗ trợ,xuống los0 rủ pt sô lô công = thì lằng nhằng ko chịu, thế là 1 minh tôi, 2~3 then chúng nó va có vài người lạ bem nhau loạn xạ.(Ai ko tin cứ hỏi nhân vật EFF s2Chip,thế mà con eff NhatQuyen còn đe dọa sẽ lập 1 topic ngoài diễn đàn để nói(nói xấu) về tôi.THÍCH THÌ CỨ VIỆC NHÉ NHATQUYEN,để xem mày nói như thế nào.CHÚNG MÀY CHÓ VẪN HOÀN CHÓ chả tiến hóa nổi thành người đâu.
    Để tao nói cho khỏi cãi nha,đợt trước solo với tao thua nhục nhã, bây giờ thua lần RS tao hơn 60 lần,như thế thi điểm Poin ko thể nào qua tao được,chỉ có duy nhất 1 điều la chúng mày chơi bẩn buff xong rôi rủ tao solo,khi tao đánh nhau với mày ở đấu trường thấy xuât hiện vài cái bóng đen đen, nhìn kĩ thì là lu~ chó nhà chúng mày, vào làm gì khi 2 thèn đang solo, kết quả thì sẽ được thông báo ngay khi kết thúc trận đấu, cần zi phải chui vào làm gì.
    Tóm lại là vào để buff cho con NhatQuyen,mà chúng mày làm thế để làm gì, chúng mày thắng có vinh quang ko hay mang nỗi nhục.tự suy nghĩ đi. Last edited by QNPRO; Hôm nay at 09:18 AM

Đây là topic do bạn TyQnPro viết nè

Senior Member
    Like
    0
    Thằng TyQNPro này không hấp tao chui đầu xuống đất

Senior Member
    Like
    0
    cụ thể là như này bạn TyQNPro rủ con EF buff của mình solonghe thấy rủ ef buff duel mình đã phát hiện thằng nàt hấp rồisau đó rủ mình la NhatQuyen Duel mình đợi nửa tiếng đồng hồ mới đươc Duel cùng ban Pro hấp này kết quả la 9-6 nghiêng về mình nó chạy mất người rồi kêu mình buffcác bạn đọc topic của nó thì biết mình buff như nào rồi đấy nó bảo là đang duel thì nó nhìn thấy 2 cái bóng den( đó la vitxikzai ca 1 nguoi nữa)ý của nó là 2 tên này vào la để buff cho mình trong khi đó tên vitxikzai vào là để hướng dẫn cho nó(vì thằng này ngu)

Tiếp đến là nó gọi mình xuống los0 rồi đòi pt.ý của nó là pk o đấy(như kiểu đóng cửa 3rack ý thế mới la solo) chỉ cần tiếp xúc thế là đủ để anh em hiểu thằng này nó hấp đến mức độ nào

Member
    Like
    0
    Thằng TyQNPro chỉ là môt con chó thôi

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi quyen0000 Xem bài viết
    cụ thể là như này bạn TyQNPro rủ con EF buff của mình solonghe thấy rủ ef buff duel mình đã phát hiện thằng nàt hấp rồisau đó rủ mình la NhatQuyen Duel mình đợi nửa tiếng đồng hồ mới đươc Duel cùng ban Pro hấp này kết quả la 9-6 nghiêng về mình nó chạy mất người rồi kêu mình buffcác bạn đọc topic của nó thì biết mình buff như nào rồi đấy nó bảo là đang duel thì nó nhìn thấy 2 cái bóng den( đó la vitxikzai ca 1 nguoi nữa)ý của nó là 2 tên này vào la để buff cho mình trong khi đó tên vitxikzai vào là để hướng dẫn cho nó(vì thằng này ngu)

Tiếp đến là nó gọi mình xuống los0 rồi đòi pt.ý của nó là pk o đấy(như kiểu đóng cửa 3rack ý thế mới la solo) chỉ cần tiếp xúc thế là đủ để anh em hiểu thằng này nó hấp đến mức độ nào
    thế mới là tyQNbro.
    sặc lại nhầm tyQNpro
    mà đây cũng có thể là 1 ý tưởng đấy.
    ADM xem set rồi cho thực hiện ý tưởng của bạn tyQNbro di. ( người vào xem đấu trường có thể bup cho 1 trong 2 nv đang duel)
    cái này mới ah nha

Senior Member
    Like
    0
    Hok buff mà nó đỡ nổi phát hút máu thứ 2 thì e dell acc (trừ khi đừng có tống nhiều máu quá , dame tớ 4 mốc rồi đó )

Senior Member
    Like
    0
    2`````````````````` vcl

Senior Member BởiVìĐamMê's Avatar
    Like
    12
    Được Like 33 lần trong 31 bài
    Ối giời ơi

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối