Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 45
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Sự cực khổ khi dk săn boss vàng khi còn gà

Chào tất cả các bạn!
    Chúng ta ai cũng nghỉ răng dk là class mạnh nhất. Đúng dk la class mạnh thật, mà phải nói là rất mạnh nữa chứ. Nhưng với một điều kiện: 1 w2 or w3 mnl vip, 1set 5%.... nói chung là phải lên đầy đủ đồ. Nhưng các bạn có biết rằng khi dk chưa trang bi được những thú đó thì yếu thế nào ko.
    Tôi sẽ đưa ra chứng minh như thế này nhé:
    cụ thể là vừa rồi đi săn boss hoàng kim tại loren (đánh kim long). Các bạn thử đón tôi với 1 dk 1/115 đánh bao lâu? 5' 10' hay 15' tất cả đều sai hết tối đánh mất 25', có thể dk pro nào đó chê tôi gà (combo chậm hay là gì đó...),trung bình 3s là tôi ra dc 1 combo tính luôn thời gian bom máu( vì train ko tăg máu) và mỗi combo là hơn 19k damge, các bạn thấy đó thật lâu và cực khổ phải ko, nếu lúc trước, trước khi đổi giới tính tôi đánh soul chỉ mất hơn 4' tý thôi mà bây giời chuyển sang dk thì lại mất hơn 25' thế này. Do đó, dk hoàn toàn ko mạnh như các bạn nghỉ đâu, các ban cũng đừng nói dk mạnh nữa nhé. "Mỗi class có 1 ưu điểm riêng" và đúng là như vây! Và giờ khi chuyển sang dk chơi mình mới thấm nhuần câu nói đó
    Cảm ơn đã đọc bài viết của mình nhé!

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    thì đổi sang dw hay sum mà đi săn boss kêu gào làm gì. Thế khi bém nhau ông gồng máu lên có thêm quả mns thì thằng nào tải nổi. Mỗi nhân vật phải có cái diêng chứ

3. Các thành viên đã Like ChutChu cho bài viết này:

ChoiDem (19-03-2013)

Senior Member
    Like
    0
    nói ngu vãi chưởng. đánh boss lâu pk khỏe. định mn săn boss như sumon ah. định cả sv thành DK ah

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    that thang nay ngu vl

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Tùy theo cách tăng điểm chứ bạn.Bạn tăng điểm train thì sao có thể pvp hay combo boss được.Tôi đã có nói rồi:

" Tăng điểm săn boss hay pk là cả 1 nghệ thuật
    Và người tăng điểm là 1 nghệ sĩ đó"

Member
    Like
    0
    Hix! tôi viết thế chứng tỏa dk ko mạnh! và người khác đừng bảo dk khủng này, khủng nọ! Mà đúng là mỗi class co 1 ưu điểm riêng của class đó!

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Trích Được post bởi ALIVED Xem bài viết
    Hix! tôi viết thế chứng tỏa dk ko mạnh! và người khác đừng bảo dk khủng này, khủng nọ! Mà đúng là mỗi class co 1 ưu điểm riêng của class đó!
    Đảm bảo 1 điều DK tăng điểm gồng máu đứng yên boss đánh không chết

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi kyungfu Xem bài viết
    that thang nay ngu vl
    thằng này! Mày thích chử người khác ngu lắm hả!

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ThanhHien Xem bài viết
    Đảm bảo 1 điều DK tăng điểm gồng máu đứng yên boss đánh không chết
    Tớ ko tăng máu.
    tớ tăng 14kagi 12str, khoang 10kene, với 1 điều w2 of mình lõm.
    Bạn có cách tăng nào hay để san boss, mình cùng thảo luận nhé!

Senior Member chicken_10's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi ALIVED Xem bài viết
    Chào tất cả các bạn!
    Chúng ta ai cũng nghỉ răng dk là class mạnh nhất. Đúng dk la class mạnh thật, mà phải nói là rất mạnh nữa chứ. Nhưng với một điều kiện: 1 w2 or w3 mnl vip, 1set 5%.... nói chung là phải lên đầy đủ đồ. Nhưng các bạn có biết rằng khi dk chưa trang bi được những thú đó thì yếu thế nào ko.
    Tôi sẽ đưa ra chứng minh như thế này nhé:
    cụ thể là vừa rồi đi săn boss hoàng kim tại loren (đánh kim long). Các bạn thử đón tôi với 1 dk 1/115 đánh bao lâu? 5' 10' hay 15' tất cả đều sai hết tối đánh mất 25', có thể dk pro nào đó chê tôi gà (combo chậm hay là gì đó...),trung bình 3s là tôi ra dc 1 combo tính luôn thời gian bom máu( vì train ko tăg máu) và mỗi combo là hơn 19k damge, các bạn thấy đó thật lâu và cực khổ phải ko, nếu lúc trước, trước khi đổi giới tính tôi đánh soul chỉ mất hơn 4' tý thôi mà bây giời chuyển sang dk thì lại mất hơn 25' thế này. Do đó, dk hoàn toàn ko mạnh như các bạn nghỉ đâu, các ban cũng đừng nói dk mạnh nữa nhé. "Mỗi class có 1 ưu điểm riêng" và đúng là như vây! Và giờ khi chuyển sang dk chơi mình mới thấm nhuần câu nói đó
    Cảm ơn đã đọc bài viết của mình nhé!
    1/115 sao đánh KL có 19k nhi? minh` thấy anh mình 1/100 đánh đã 30k rôi` hay sao ấy mà...có lẽ bạn tăng sai điểm rồi nên mới lâu thế

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối