Kết quả 1 tới 2 của 2

Chủ đề: .................

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

.................

Ngồi một mình giữa căn phòng trống lạnh lẽo . Màn hình điện thoại bật sáng , anh nhận được tin nhắn của anh . Tin nhắn em chia tay , những lời nói lạnh lùng những lời nói ấy đâm thẳng vào tim anh . Tim anh vỡ thành ngàn mảnh nhỏ như chiếc li pha lê vô tình rơi xuống đất . Anh chết lặng đi , mọi thứ dường như dừng lại . THời gian dường như ngừng trôi , giọt mưa kia ngừng rơi và cơn gió đó ngừng thổi vào khe cửa .
    Em đến với anh như tia nắng ấm áp của mùa xuân , soi sáng cuộc đời anh đưa anh khỏi sự u tối . Giờ đây bóng tối lại quay về bên anh , sự cô đơn lại quay về bên anh . Con tim anh đau nhói , cảm giác đau anh chưa từng trải qua , cảm giác đau anh ko thể tả nổi . Em đến bên anh , em cho anh cảm giác được yêu , được nhớ mong , được hạnhphuwcsw và giờ đây em cho anh cảm giác được đau . Vì em anh đã bỏ tất cả , anh đã quay lưng lại với anh em , anh quay lưng lại với MU . Anh đã bỏ quên mái nhà thứ 2 của mình , anh đã bỏ quên những người bạn cùng anh chia ngọt se bùi . Mà giờ đây em bỏ anh ra đi . Anh chợt nhận ra rằng quanh anh ko còn ai , quanh anh chỉ còn lại bóng tối .
    Anh cảm ơn em đã đến với anh , chính em đã thay đổi cuộc sống của anh . Giờ em ở nơi đó anh chúc em sẽ tìm được người tốt với em hơn anh . Anh mong em luôn hạnh phúc . Thật sự lúc này đến lúc này tôi lại nhớ về MU , nhớ về những ngừoi anh em của tôi . Nhưng thực sự tôi dám vào MU nữa , tôi tự cảm thấy xấu hổ , cảm thấy mình ko xứng đáng với Mu và anh của tôi nữa . Thực sự xin lỗi

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Trước đây mình cũng như bạn.
    Nhưng hãy đi theo những suy nghĩ, lí tưởng đúng.Làm sao luôn vui vẻ là được
    Nhìn theo gương Trưởng Phòng kìa. Bỏ người yêu để đến với MU đó
    Chúc bạn luôn may mắn và hạnh phúc.