Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 38
    Senior Member
    Like
    20
    Được Like 24 lần trong 12 bài

Quay rồng hết đất dụng võ ^^

Đi blood quay rồng không tác dụng ! afk quay rồng thì ks hem lại ai và mưa băng tuyết củng thế ^^(dame dw gà ma) . Sever chỉ có 2 bãi là quay rồng tạm được , nhưng SM thống trị và sever hiện không có bãi giành cho dw gọi là thật sự , có mỗi cái devil là quay rồng khá ổn , nhưng devil giờ hem tham gia được =>quay rồng đã thật sự hết đất dụng võ
    Last edited by Okas; 01-01-2011 at 09:23 PM.

Senior Member
    Like
    20
    Được Like 24 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    thằng này khôn vãi mống mắt ra. ông tăng point dw lag cho tôi. ko thì cạp thêm 8 bình rượu đi. đeo them con gấu nữa. cứ vào bc đứng cuối cầu oánh ice storm cho tôi cứ đưa qua dưa lại. 10 phút hoặc 6 phút là max LV. sm gọi = cụ đúng là con gà về dw . hổ thện quá đi mất. còn ks cụm chắc gì sm đã ks thắng dw. cho 2 con vô bãi. bao giờ sm vẫn nhẩy ít kinh nghiệm hơn dw nhiều
    Xin lỗi bạn nhé !Tiêu đề tôi post bài là phần cảm xúc của gamer bạn nhé. Ngoài ra tôi không nói DW gà bạn nhé. Cái tôi nói là 1 cảm xúc giản đơn về phép rồng của DW ở Mu này không có đất dụng võ , nhưng tôi không post vào tiêu đề góp ý hay thảo luận bạn nhé .Vì tôi biết dù có góp ý vẫn không được gì bạn nhé ! Kính thưa ngài, ngài có thời gian nhiều và đi bc , riêng có 1 số người không có thơi gian ngôi trên máy , họ chỉ afk và chỉ afk được sever nonpk, bên sever nonpk , nếu mới chơi dw ks được ai kính thưa ngài. Tôi biết ngài pro , ngài la víp , ngài la pro =>ngài bản lĩnh đó la chuyện của ngài .Đây la topic cảm xúc của gamer ngài vô đây lăng mạ những member mới chơi à và chứng tỏ mình pro hả ngài !

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    thằng này khôn vãi mống mắt ra. ông tăng point dw lag cho tôi. Ko thì cạp thêm 8 bình rượu đi. đeo them con gấu nữa. Cứ vào bc đứng cuối cầu oánh ice storm cho tôi cứ đưa qua dưa lại. 10 phút hoặc 6 phút là max lv. Sm gọi = cụ đúng là con gà về dw . Hổ thện quá đi mất. Còn ks cụm chắc gì sm đã ks thắng dw. Cho 2 con vô bãi. Bao giờ sm vẫn nhẩy ít kinh nghiệm hơn dw nhiều
    may nc hay wa ha uong ruou quay 6 den 10p la max lv ah may` la thanh ha? Co cho' kia deobiet choidw thi` im me cai mo? Lon` laidi noi nhiu phng tuc nhu 1 cuc cuc troi xong. Mayvo ma xoay 5 den 10p max lv tao koi cai deo biet rs dc may chuc lan ma sua? Spam nhu 1 thang dien vay

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Trích Được post bởi tincopeo Xem bài viết
    may nc hay wa ha uong ruou quay 6 den 10p la max lv ah may` la thanh ha? Co cho' kia deobiet choidw thi` im me cai mo? Lon` laidi noi nhiu phng tuc nhu 1 cuc cuc troi xong. Mayvo ma xoay 5 den 10p max lv tao koi cai deo biet rs dc may chuc lan ma sua? Spam nhu 1 thang dien vay
    Lại thêm 1 thằng ngu học , 5-10p DW mà ko max đc lvl trong BC thì phải gọi là siêu gà , kể cả ko có gấu , đứng đúng chỗ , quẩy IS đầu màn hình -> cuối màn hình , tầm 6 phút đã max rồi , nếu máy tính ngon , ko bị giật + ko bị ks , đi BC chắc chỉ tầm 3-5p là max
    Xem lại mình trc khi nói nhé

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi NhoxConPro Xem bài viết
    Lại thêm 1 thằng ngu học , 5-10p DW mà ko max đc lvl trong BC thì phải gọi là siêu gà , kể cả ko có gấu , đứng đúng chỗ , quẩy IS đầu màn hình -> cuối màn hình , tầm 6 phút đã max rồi , nếu máy tính ngon , ko bị giật + ko bị ks , đi BC chắc chỉ tầm 3-5p là max
    Xem lại mình trc khi nói nhé
    may cung vl day' tao danh LoveU4ever luyen len 390 ma bc 10P tao deo bao gio lam noi?

Senior Member BởiVìĐamMê's Avatar
    Like
    12
    Được Like 33 lần trong 31 bài
    Trích Được post bởi ColdHeart Xem bài viết
    may cung vl day' tao danh LoveU4ever luyen len 390 ma bc 10P tao deo bao gio lam noi?
    Gà thế
    390-10'<

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Trích Được post bởi ColdHeart Xem bài viết
    Vl , hơn cả gà )

Senior Member
    Like
    0
    sao phải xoắn

Senior Member newversion's Avatar
    Like
    2
    DW kô có đất dụng mà đồ DW rẻ hơn đồ char nào đâu

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Trích Được post bởi newversion Xem bài viết
    DW kô có đất dụng mà đồ DW rẻ hơn đồ char nào đâu
    Quẩy rồng DW chả ks đc mấy , lag skill MBT thì còn đc
    Mà ko biết có ai bị ko , tui tăng agi > 28k là có dòng Hit ignore , speed is too fast -> ko ks đc j , lâu lâu lại còn bị dis nữa chứ =.=

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi tincopeo Xem bài viết
    loại ngu như mày thì vẫn vậy thôi. ko biết thì để các cụ nói. cứ chen vào mồm các cụ là ko được