Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài

nhovienvan bạn pro vkl !

xin lỗi bạn chứ bạn chẳng đáng để tội gọi là bạn. mang tiếng lắm. có cái ve santa thôi mà bạn pk chết tôi, chết cả thành viên của Guil là chodien01. có lẽ mọi người sẽ nói tôi là săn vé pk là chuyện bt nhưng có lí do đấy. Tuần trước bạn chuyển DK bạn nhắn tin xin tôi đồ (tôi không biết sao mà bạn có sdt của tôi. hơi lạ vì số dt ít người biết) tôi bảo vẫn chơi nên chỉ thừa set TL luck 4% bạn lấy tôi cho. bạn lấy rồi cảm ơn và xin DQN nhưng tôi ko có. tôi có rủ ban san gaion chu nhật mà kiếm đồ. sau đó bạn chuyển DW và bạn có pk tôi 1 lần ở bârck nhưng tôi nghĩ bạn thử nên tôi không nói gì. hôm nay thì hơi bất ngờ vì cái vé santa bạn pk ca người cùng Guil và pk cả người cho bạn đồ. quả thật sét TL luck 4% ko đáng nhưng có lẽ ai nhìn cũng hiểu rằng kiểu ăn cháo đá bát như thế có hay ho không. nếu thích pk thì DD đi, tôi mới RL đấy.

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    xin lỗi bạn chứ bạn chẳng đáng để tội gọi là bạn. mang tiếng lắm. có cái ve santa thôi mà bạn pk chết tôi, chết cả thành viên của Guil là chodien01. có lẽ mọi người sẽ nói tôi là săn vé pk là chuyện bt nhưng có lí do đấy. Tuần trước bạn chuyển DK bạn nhắn tin xin tôi đồ (tôi không biết sao mà bạn có sdt của tôi. hơi lạ vì số dt ít người biết) tôi bảo vẫn chơi nên chỉ thừa set TL luck 4% bạn lấy tôi cho. bạn lấy rồi cảm ơn và xin DQN nhưng tôi ko có. tôi có rủ ban san gaion chu nhật mà kiếm đồ. sau đó bạn chuyển DW và bạn có pk tôi 1 lần ở bârck nhưng tôi nghĩ bạn thử nên tôi không nói gì. hôm nay thì hơi bất ngờ vì cái vé santa bạn pk ca người cùng Guil và pk cả người cho bạn đồ. quả thật sét TL luck 4% ko đáng nhưng có lẽ ai nhìn cũng hiểu rằng kiểu ăn cháo đá bát như thế có hay ho không. nếu thích pk thì DD đi, tôi mới RL đấy.
    Doc xong nghe thay buon`. Nhung o? doi` thieu gi chuye^n. CHO' CAN' CHU? ban oi

Senior Member bigadsd's Avatar
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 24 bài
    đệt
    dể e thàng gà nvv kaka
    TOP 4 DW mà ko dánh lại dc 1 DK cùi haha nhục như 1 con Dog chuyên di cán trôm.

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi bboybig Xem bài viết
    đệt
    dể e thàng gà nvv kaka
    TOP 4 DW mà ko dánh lại dc 1 DK cùi haha nhục như 1 con Dog chuyên di cán trôm.
    nhất trí mời bạn xơi đi hehe

Senior Member
    Like
    0
    đời chỉ đẹp khi quả mìn chưa nổ

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi DanielGame Xem bài viết
    đời chỉ đẹp khi quả mìn chưa nổ