Kết quả 1 tới 4 của 4
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Một số những suy nghĩ về MU Hà Nội SS6

Ngày xưa khi bước vào Mu SS5 mình cảm thấy như đã tìm được trò chơi đích thực cho mình. Với một BQT phục vụ nhiêt tình rồi đến nhưng anh em trong game giúp mình phấn đâu. Dần dần mình cũng không thua kém ai cả bằng bạn bằng bè. Tuy giờ không còn chơi MU nữa nhưng mình vẫn thỉnh thoảng lên diễn đàn đọc những bài viết của anh em về MU Hà Nội. Lúc đầu vẫn bình thường sau khi sang SS6 hàng loạt những sự kiện diễn ra: Hết bảo trì lại sang dup đồ, dup vpoint, rồi thì nạp thẻ mất cũng không được giải quyết. Hỏi BQT giờ đang làm gì. Phải chăng các anh các chị đã quá mệt mỏi vì phải phục vụ cái MU mà như bây giờ đang xuông dốc. Lúc mới sang SS6 nhìn sv nào sv ấy full vậy mà bây giờ 2 vạch 3 vạch xanh. Liệu người chơi ở đâu? Hay phải chăng họ buồn chán nên tìm đến nhưng game khác để từ giã MU. Thật buồn. Lại nói đến top những người đứng đầu tưởng họ uy danh la thế, vậy mà này thì lừa đảo, kia thì dup đồ. Chẳng lẽ mình lại nói từ " khinh " đối với top. Nhưng dù gì một phần lỗi cũng thuộc về BQT. Nếu BQT quản lý tốt thì có lẽ không có những chuyện dup đồ như vậy. GDDH, TP, TCT các anh hãy thử nhìn vào cái logo của MU mà xem : Không dup, không cheat, không bug. Vậy giờ thì sao? Các anh nên xem lại trước khi viết vào logo đi ạ! Và những lời cuối cùng mình muốn gửi tới BQT là hãy có những biện pháp với những người có chủ ý dup đồ. Kể cả những biện pháp mạnh tay như block acc ( không kể Top - Hoàng thượng phạm tội tội như thứ dân ). Còn nhẹ nhàng thì cảnh cáo. Nếu còn dup đồ thì hãy block. Và những người bị mất thẻ mất vpoint. Thi Adm hãy cho các bạn một lời giải đáp sớm hoặc giải quyết cho các bạn để còn tiếp tục chơi game. Chứ tiêu tiền vào một cái máy không đáy thì không ai chịu được đâu. Cảm ơn các bạn đã đọc topic này

Member muatuyet81's Avatar
    Like
    5
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cùng suy nghĩ với bạn !

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9Life's Avatar
    Địa điểm
    Manchester United
    Like
    321
    Được Like 83 lần trong 75 bài
    Hix sv2 toàn full 3 4 người ks 1 bãi nè

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    Xuống dốc hay lên dốc. Bạn hay tôi hay chưa thể đánh giá qua một vài vấn đề.
    Bạn mới chỉ nhìn vào mặt chưa được.
    Thế những cái Mu HN đã làm được so với thời ss5 thì như thế nào bạn.
    Và so với một số MU khác thì sao bạn?
    Mu Hà Nội Hỗ trợ nhanh:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/MUHNFANPAGE
    Bạn có nhiệt huyết xây dựng Mu-HaNoi. Có khả năng viết bài cho tuần báo Mu, CTV facebook hãy Pm cho tôi: hanoi_hoalinh

5. Các thành viên đã Like Hoa Linh cho bài viết này:

9Life (22-09-2013)