Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 47 của 47
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Gửi các bạn tự nhận hacker =))

Xin lỗi vì có thể sẽ nói nặng lời, thậm chí là chửi thề. Nhưng ko nói thì đéo thể nào hết ngứa được. Tất cả các anh em Mu-HN đều đang rất bức xúc và chờ đợi từng giờ, từng phút để được thỏa chí anh hùng cùng Mu-HN. F5 liên tục forum mong nhận được thông báo của BQT, đằng này mấy thằng "ko biết từ xó nào lên" post bài tùm lum, kêu mình hacker này hacker nọ, lại con kêu oan nữa chứ, nghe ngứa đít vkl. Hiện tại thì chúng mày đừng để mọi người phải bức xúc thêm nữa, tao nói thật: Kêu hack Mu-HN được, thế chúng mày hack thử máy tính nhà tao xem nào, bố mày bật máy cả ngày đây này, hack được máy tao rồi mới sủa hack server nhá. Nhảm vkl, cần tao post IP nhà tao ko hả.

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi dangkjm Xem bài viết
    cái thằng Conficker đâu rồi, hôm bữa mày tuyên bố sẽ hack và phá Muhanoi sẽ bị banh chành mà, hay là nhục cái mặt chũi xuống lỗ cầu tiêu mà trốn rồi
    Anh hùng giả thôi Chém vài câu cho nó sướng cái mặt rồi im ý mà.

Senior Member dangkhoi's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi ch0txjnh Xem bài viết
    ọc.dã man quá đi
    chim chó phốc mini còn đẻ đc
    đây = óc muỗi
    thôi cho nó = trái nho khô đi cũng đc, óc muỗi thì ko biết nó sẽ ra sao???

Senior Member vanthanh225355's Avatar
    Like
    53
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi zvipskoolz Xem bài viết
    Xin lỗi vì có thể sẽ nói nặng lời, thậm chí là chửi thề. Nhưng ko nói thì đéo thể nào hết ngứa được. Tất cả các anh em Mu-HN đều đang rất bức xúc và chờ đợi từng giờ, từng phút để được thỏa chí anh hùng cùng Mu-HN. F5 liên tục forum mong nhận được thông báo của BQT, đằng này mấy thằng "ko biết từ xó nào lên" post bài tùm lum, kêu mình hacker này hacker nọ, lại con kêu oan nữa chứ, nghe ngứa đít vkl. Hiện tại thì chúng mày đừng để mọi người phải bức xúc thêm nữa, tao nói thật: Kêu hack Mu-HN được, thế chúng mày hack thử máy tính nhà tao xem nào, bố mày bật máy cả ngày đây này, hack được máy tao rồi mới sủa hack server nhá. Nhảm vkl, cần tao post IP nhà tao ko hả.
    Hack thì hack cái to to
    hack cái be bé hack làm quái j cho nó mệt he he

Senior Member vanthanh225355's Avatar
    Like
    53
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi devuoglinh Xem bài viết
    chủ thớt chưa bị lên chưa biết sợ nhỉ
    ko ai hack đc cậu nếu cậu ko click vào 1 trang web hay 1 tệp thông tin lạ,kiểu hack cài troyjn và keylog hiện giờ là phổ biến nhiều nhất(với ai tìm tòi và nghiên cứu nhiều)
    còn ko mà tự nhiên đột nhập đc máy tính người ta,sao mã rút tiền,lúc ấy thì đc coi là nhân viên FBI rồi đấy
    mình ko chơi mu nữa,ko lừa đảo ko hack hiếc,nhưng nói thật nhé,thằng bạn mình changtinhdb nó hack đc của mấy đứa rồi đấy,nếu bạn muốn hỏi tại sao,thì nó là admin của rất nhiều trang web,(nói nhỏ nhé nếu đứa nào ngu click vào trang web của nó thì chỉ cần sau 5s viruts troyjn gửi thông báo về là cậu sẽ mất acc đấy) chưa dính lên đừng mạnh mồm nhé,ko tin thì pm adm hỏi xem có phải quét và block acc changtinhdb mấy ngày ko
    Mong một ngày được dính virus mà chẳng được hix không biết con virus nó hình thù ra sao

Senior Member
    Địa điểm
    Vô Danh
    Like
    0
    Tất cả hành vi trên sẽ được xử lý đúng theo yêu cầu , nếu không có sự ân xá

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    ^^...................up.................

Senior Member bisu's Avatar
    Like
    0
    1 lần hack dài dài là mình lại được nghỉ ngơi cảm ơn nhé

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345