Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 47
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Gửi các bạn tự nhận hacker =))

Xin lỗi vì có thể sẽ nói nặng lời, thậm chí là chửi thề. Nhưng ko nói thì đéo thể nào hết ngứa được. Tất cả các anh em Mu-HN đều đang rất bức xúc và chờ đợi từng giờ, từng phút để được thỏa chí anh hùng cùng Mu-HN. F5 liên tục forum mong nhận được thông báo của BQT, đằng này mấy thằng "ko biết từ xó nào lên" post bài tùm lum, kêu mình hacker này hacker nọ, lại con kêu oan nữa chứ, nghe ngứa đít vkl. Hiện tại thì chúng mày đừng để mọi người phải bức xúc thêm nữa, tao nói thật: Kêu hack Mu-HN được, thế chúng mày hack thử máy tính nhà tao xem nào, bố mày bật máy cả ngày đây này, hack được máy tao rồi mới sủa hack server nhá. Nhảm vkl, cần tao post IP nhà tao ko hả.

Senior Member MasterNo1's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi zvipskoolz Xem bài viết
    hé sao mình ko biết. Teamview chứ gì, nhưng phải 2 máy cùng cài cơ bạn ah. Mình ko cái đố nó kết nối
    Đúng vậy!Nhưng h bọn hacker nó kinh lắm!
    Anh em đề phòng vẫn hơn

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi dapvaomom Xem bài viết
    chủ thớt tuyên bố hay vcl - mỗi tội ngu hơn hacker - nên deo lam j dc
    Bài viết 1, chắc là ông hacker vừa rồi đây. Vào đây để tung hứng ah

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi MasterNo1 Xem bài viết
    thế ông này không biết phân mềm khi 2 máy kết nối với nhau nó có thể sử dụng máy tính của bạn à

Lúc đấy lại khóc
    đúng rồi cái đấy là " Team Viewer "

Senior Member quansi's Avatar
    Like
    6
    cung dung that tuy kem hon day(noi the cho do ho then)haha.gio toi van dang doi mai ma ko vao dc uc che qua cha bit lam j
    co le minh nen nha may anh canh sat lam gium hihhi.nha toi gan don cong an ma hehe

Junior Member
    Like
    0
    thực tế là MU-HN đã xập hoàn toàn - nên khỏi cần bình luận j thêm - chỉ mong ADMIN lấy tiền của Gamer thì cũng nên bỏ tiền ra nâng cấp máy chủ cho tử tế - đó là cách duy nhất

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi dapvaomom Xem bài viết
    thực tế là MU-HN đã xập hoàn toàn - nên khỏi cần bình luận j thêm - chỉ mong ADMIN lấy tiền của Gamer thì cũng nên bỏ tiền ra nâng cấp máy chủ cho tử tế - đó là cách duy nhất
    Càng ngày càng lộ rõ cái mặt thằng "hacker ảo" này , ko vào đây phá nhá.

Senior Member meocodon9x's Avatar
    Like
    56
    Được Like 47 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi sNova7 Xem bài viết
    Mấy tên hack này.... Chán lắm cơ . Cần tiền thỳ nói a e lập quỹ ủng hộ hacker. Mỗi ng 1 ít có khi nó cũng được cả tháng lương đấy
    AE ơi lập quỹ ủng hộ hacker đê

Junior Member
    Like
    0
    Càng ngày càng lộ rõ cái mặt thằng "hacker ảo" này , ko vào đây phá nhá.
    đây là ý kiến của tôi - hacker thì t khó có tài năng cỡ đấy - sướng thì tí nếu vào dc game phiền bác cho em địa chỉ tí vào pk

Member
    Like
    0
    Ông zvipskool này gà thật chắc chưa gặp chưa sợ,nó biết được IP nhà ông nó điều khiển luôn cả chuột tắt máy không tắt đc. ý chưc trù khi tắt nguồn hoặc dập cầu giao. Nhưng khi bật lên rồi lại phải xin nó rối rít hoặc chuyển IP khác

Member
    Like
    0
    Xin lỗi vì có thể sẽ nói nặng lời, thậm chí là chửi thề. Nhưng ko nói thì đéo thể nào hết ngứa được. Tất cả các anh em Mu-HN đều đang rất bức xúc và chờ đợi từng giờ, từng phút để được thỏa chí anh hùng cùng Mu-HN. F5 liên tục forum mong nhận được thông báo của BQT, đằng này mấy thằng "ko biết từ xó nào lên" post bài tùm lum, kêu mình hacker này hacker nọ, lại con kêu oan nữa chứ, nghe ngứa đít vkl. Hiện tại thì chúng mày đừng để mọi người phải bức xúc thêm nữa, tao nói thật: Kêu hack Mu-HN được, thế chúng mày hack thử máy tính nhà tao xem nào, bố mày bật máy cả ngày đây này, hack được máy tao rồi mới sủa hack server nhá. Nhảm vkl, cần tao post IP nhà tao ko hả.
    mày bị thiểu năng à hay thần kinh bị rung ring mày có hiểu chữ hackker nó co nghĩ gì không mà mày post bài này lên mày nghĩ mày ngon lắm hả chưa đến lượt đâu con à có ngày dính vào virus của nó no phá cho tan con mẹ mày máy đi rồi ngồi đó mà sủa lung tung nhé mà mày lên tìm hiểu về chữ hackker đi rồi hẵng post bài này nó không cần IP của mày nếu nó muốn phá mấy của mầy thì nó sẽ có cách để lấy IP chứ không cần mày cho.

Lkm đã ngu nhưng cứ thích hay khoe chữ.

Ghét nhất mấy thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm có vẻ thằng này đặt đến độ tuyệt đỉnh của độ ngu rồi