Mình rất bức xúc khi thấy mu mình off thường xuyên nhưng mà sau khi đọc bài này:
Tôi được 1 người trả 1 số tiền không phải là nhỏ chỉ có 1 việc làm nhỏ không mất tí công sức nào với tôi cả đó là đánh sập MUHN nhưng tôi xin thông bao luôn cho dù người điều hành hay 1 ai đó cố tình sủa MUHN thì nó sẽ làm càng sư bởi vì sao bởi vì tôi đã lắm đc đắng chuôi mà lắm đc đằng chuôi thì sao thì tôi có thể làm gì nhưng việc tồi thích cả kể làm cho game MUHN bị lỗi kinh khủng vs không thể tiếp tục chơi đc nữa dẫn đến đó nó sẽ bị off. Sr. Đó cũng chỉ là 1 nhiệm vụ.
Thì thực sự mà nói muốn ném nó 1 gạch cho ae vào chơi như bình thường. Nhưng mà thế này cũng hay. Trước sau gì cũng có người phá, vậy thì phá trước luôn đi cho BQT dỡ phải dè dặt về sửa lỗi hay thế này thế nọ cái lọ cái chai
Vào chơi mu-hanoi.net mình cảm thấy giống như trở lại ngày xưa lúc cấp 2 đi học còn chơi. Ngày xưa chơi đông quá ngồi chờ để đăng nhập mỏi cả cổ, càng ngày càng nhiều mu nhưng mà làm gì có mu nào được sánh như thế này. Thấy những hiện tượng phải chờ đăng nhập lâu mình lại thấy hay hay hơn là vào thẳng đuột(sở thích khác biệt)
Thế nên BQT cố gắng sửa chữa lại nhé. Để tớ còn reset nữa. Anh em đồng đạo cũng cố gắng chờ nhé. Trong lúc đó ta xả = Crossfire hềy