Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 113
    Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài

[ CLB HN ] Thư Mời Anh Em Hà Nội offline !

Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
    Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 6 ( 26-11- 2010) tuần này :
    Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
    Đúng 4h chiều anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
    vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    hd thì xin 1 slot. Còn về hn thì hẹn gặp lần sau ^^
    sv huyền thoại lại qua sv anh hùng chém gió. Pó tay 2 ông anh

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ngửa nào toàn bộ anh em mu-hanoi.net, mọi miền trái đất vào báo danh nào
    Last edited by BloodOmen; 23-11-2010 at 05:06 PM.

Senior Member empirexs09's Avatar
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    đi làm dái gì cho mệt người, mùa đông ta lên giường đắp chăn là sướng nhất ( ta và 1 em nữa đều ko mặc quần áo ), ta cũng chán mu rồi. vì cái game chết tiệt này giờ bỏ thì tiếc ko cày mà cày thì lại ko làm đc việc gì ra hồn, tương lai của mình quan trọng hay là tương lai của cái con nhân vật ảo của mình quan trọng hả các bác? giờ ko phải chơi cho vui nữa mà là ko chơi thì sợ mất top, hì hục cả nửa năm trời mới lên đc top 4DW giờ bỏ thì.....

Like
    0
    Trích Được post bởi empirexs09 Xem bài viết
    đi làm dái gì cho mệt người, mùa đông ta lên giường đắp chăn là sướng nhất ( ta và 1 em nữa đều ko mặc quần áo ), ta cũng chán mu rồi. vì cái game chết tiệt này giờ bỏ thì tiếc ko cày mà cày thì lại ko làm đc việc gì ra hồn, tương lai của mình quan trọng hay là tương lai của cái con nhân vật ảo của mình quan trọng hả các bác? giờ ko phải chơi cho vui nữa mà là ko chơi thì sợ mất top, hì hục cả nửa năm trời mới lên đc top 4DW giờ bỏ thì.....
    đúng là bạn chưa đi bao h đi ofline chỉ hì hục cày có khác, đánh mà suốt ngày cày ko bao h gặp gỡ anh em nói chuyện chém gió, nhậu nhẹt ,thì bỏ MU đi là chuẩn đấy ko ai giữ bạn làm gì đâu, chịu khó sống cho tương lai đi, anh em tôi chơi vẫn chơi mà công việc vẫn là công viêc vẫn gặp gỡ nhau thường xuyên, nhiều khi gặp nhau nói chuyện còn tạo ra niềm cảm hứng trong công việc và cảm thấy chơi game nó bớt nhàm nhàm chán hơn là chỉ cày và reset. nếu bạn có hứng gặp gỡ anh em chúng tôi luôn chào đón bạn , còn nếu bạn cảm thấy việc bạn và 1 em ko măc quần áo lên giường đắp chăn lấy 2 cái chổi xể kỳ cọ cho nhau quan trọng hơn thì chúc bạn vui vẻ

Like
    0
    Trích Được post bởi VoDanh Xem bài viết
    Ong ken nha ta dj dam cuoi het tien tieu cua thang nay.ba za hem cho them len ho co tien dj off kung anh em dc
    tuấn anh hôm đó anh ko phải goị nũa nhé cứ thế mà đi ofline thôi nhé ^^!

Cutj0nljne
    Guest
    em xin 1 xuất rót rượu mời các anh nhe he he

Like
    0
    à quên còn có mấy ng nhờ mình đăng ký hộ viết lên cho đông dân
    1> RedvsBlack (chủ cũ, tên Hùng ,nhà có em gái rất xinh )
    2> 2 người bạn đến từ mu-hanoi.vn
    3> 3 người bạn đến từ muapple.com
    4> SMquyanh (chủ đầu tiên,nếu thứ 7 ko bận thì sẽ bắt xe ra vui cùng anh em ^^!

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    off nào ae....................

Senior Member songuku's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    có 3 slot nha 1 là e cùng 2 người bạn chơi chung acc.em tên Tuấn Sn 85.bạn em gồm Công Sn 84 đã có vợ và chuẩn bị làm bố và 1 thằng em học trường CD GTVT sn 88.uppppppp cho các pác biết 3 thăng em chưa lừa đảo ai nếu có Pk nhầm hôm đó đừng chém.
    em là hôm off đi uống cafe rùi.còn 2 thằng kia hôm đó muốn đi nhưng ko được

Like
    0
    Trích Được post bởi songuku Xem bài viết
    có 3 slot nha 1 là e cùng 2 người bạn chơi chung acc.em tên Tuấn Sn 85.bạn em gồm Công Sn 84 đã có vợ và chuẩn bị làm bố và 1 thằng em học trường CD GTVT sn 88.uppppppp cho các pác biết 3 thăng em chưa lừa đảo ai nếu có Pk nhầm hôm đó đừng chém.
    em là hôm off đi uống cafe rùi.còn 2 thằng kia hôm đó muốn đi nhưng ko được
    oh hân hạnh chào đón các bạn ^^!, anh em up nào càng đông càng vui, càng đc chém gió càng có không khí chào đón SS6 ^^! những bạn báo danh xin để lại SDT nha có gì mình và bác Giáo sẽ liên lạc với các bạn cho dễ ^^!

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối