Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 113
    Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài

[ CLB HN ] Thư Mời Anh Em Hà Nội offline !

Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
    Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 6 ( 26-11- 2010) tuần này :
    Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
    Đúng 4h chiều anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
    vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi

MrKenDy
    Guest
    Trích Được post bởi BloodOmen Xem bài viết
    theo ý kiến cá nhân của mình đang phân vân of vào chiều thứ 6 hoặc sáng thứ 7 vì admin thông báo time open cho anh em muộn quá nên khó thu xếp thật ,anh em vào cho ý kiến nhé !.
    làm gi thấy mời kendy dau nhi thông báo của Blu hok có chữ nao la "QN" hay "qn" hay "Qn" hay "qN"hay "quảng ninh" ...ww..ww........!

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi MrKenDy Xem bài viết
    làm gi thấy mời kendy dau nhi thông báo của Blu hok có chữ nao la "QN" hay "qn" hay "Qn" hay "qN"hay "quảng ninh" ...ww..ww........!
    thế đứa nào chiều nay nói qua yahoo bảo cậu lên hà nội offline rồi cậu bảo thất hẹn với anh em ko lên đc, anh em chơi với nhau lâu rồi mà cậu éo lên còn lắm mồm cứ chọc ngoáy anh em,lần trước thì AnhEmPr0 ofline lần 3 cũng éo lên còn xoáy hay là h có anh em quảng ninh rồi quên mẹ anh em guil AnhEmPr0 quên thằng BloodOmen này rồi ,có thể anh Giáo viết sai chứ thực ra tiêu đề là Offline toàn thể mu-hanoi.net chào mừng ss6.mong các bạn ủng hộ và tham gia đông đủ dể anh em lấy tinh thần cày ss6 .

LĐTC Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    Văn quán à...mình rất hay ra đó........ngắm sao :p

Like
    0
    Trích Được post bởi probaby Xem bài viết
    Văn quán à...mình rất hay ra đó........ngắm sao :p
    em có phải là người xuống trường kiến trúc mua sét vic của anh ko nhỉ^^. thằng em có đi ofline luôn ko báo danh nhanh ko muộn ^^!

Senior Member [-BoyCoDon-]'s Avatar
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Em xin 1 slot.mấy bũa nay bận quá ko vào DD xem tình hình đc.kekekeke

Like
    0
    Trích Được post bởi [-BoyCoDon-] Xem bài viết
    Em xin 1 slot.mấy bũa nay bận quá ko vào DD xem tình hình đc.kekekeke
    thiếu Boy và VTG chém gió thảo nào cái topic này bùn như cha chết làm chủ topic là anh Giao cũng cảm thấy bùn rũ rươij ko cầm điện thoại của anh, hay là đang fo fach gi ko nghe máy cũng nên

Senior Member [-BoyCoDon-]'s Avatar
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi BloodOmen Xem bài viết
    thiếu Boy và VTG chém gió thảo nào cái topic này bùn như cha chết làm chủ topic là anh Giao cũng cảm thấy bùn rũ rươij ko cầm điện thoại của anh, hay là đang fo fach gi ko nghe máy cũng nên
    Đêm rồi.Chắc vợ anh ý đòi tăng 2.ko còn sức vào DD chém gió

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    kenzcavali SUM (lên lv 400 sơm nhất cái sv Anh Hùng luôn ) có mặt nhà e ngay ở thanh xuân đối diện với đường Lương Thế Vinh bác nào gần đấy call e phát a e trà đá trước nhỉ 0918.611.675 hoặc nick e đây black_angel_hn

Like
    0
    Trích Được post bởi kenzcavalli Xem bài viết
    kenzcavali SUM (lên lv 400 sơm nhất cái sv Anh Hùng luôn ) có mặt nhà e ngay ở thanh xuân đối diện với đường Lương Thế Vinh bác nào gần đấy call e phát a e trà đá trước nhỉ 0918.611.675 hoặc nick e đây black_angel_hn
    ngon em ơi anh ở gần đó ^^! anh lưu số rồi có gì anh fone

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi TroiXanh Xem bài viết
    Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
    Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 7 ( 27-11- 2010) tuần này :
    Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
    Đúng 9h- 9h30 anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
    vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi
    Má off vào đúng mấy ngày bận rộn của mình làm mình ko đc đi chán thế