Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 113
    Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài

[ CLB HN ] Thư Mời Anh Em Hà Nội offline !

Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
    Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 6 ( 26-11- 2010) tuần này :
    Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
    Đúng 4h chiều anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
    vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    sáng thú 7 e trốn vợ e đi đựoc. hehe. nghiêm cấm ko say khi về nhà ^^
    ôi ngon xuống ngay ^^ anh tặng chú chai VOTKA Hanoi

Senior Member
    Địa điểm
    D?i H?c Ha N?i
    Like
    739
    Được Like 140 lần trong 125 bài
    Nhà anh Troixanh ở đâu vậy , kẻo gần nhà mình thì hay nhỉ ^^!

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    anh em đã đăng ký và chưa đăng ký vào báo danh lại lần cuối đi nào,dự kiến là offline vào chiều thứ 7 tuần này nhưng vì admin thông báo open vào 13h chiều thứ 7 quá đột xuất nên anh em đã bàn bạc và đi đến thống nhất offline vào sáng thứ 7 để vừa giao lưu gặp gỡ anh em vừa chào đón khoảnh khắc Giao Thừa luôn (à quên open ),theo mình nghĩ địa điểm ở hồ van quán là khá hợp lý vì ở đó bao gồm quán lẩu nhậu+quán cafe và quán karaoke rất gần hơn nữa lại rộng dãi,thoáng mát không phải ks ghế như những chỗ khác (tăng 4 cũng rất gần nếu anh em nào có hứng ,và đẹp nhất là gần hồ nơi có hàng liễu dài buông xuống che đùi các em gái mỗi khi ra hong mát ,đá bèo, khi tham quan địa điểm này mình sẽ khuyến mại cho mỗi bạn 1 suất câu cá bên hồ , các bạn ở xa có thể liên lạc đi cũng nhau cho vui,rất có thể sẽ hơi xa cho nhiều anh em nhưng khi of ở đây các bạn sẽ ko mất time để chuyển địa điễm sau mỗi tăng hay còn gọi là time delay sau mỗi chiêu thức
    đây là ý kiến của mình và 1 số ít anh em ,nếu anh em nào cảm thấy chưa hợp lý có thể nói ra ý kiến của mình dể anh em cùng tham khảo thêm và đi đến quyết định cuối cùng,mong anh em nhiệt tình đăng ký và đóng góp ý kiến vì từ đây đến ngày ra mắt ss6 ko còn nhiều nữa

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    chỉ đi được đến 3h là fai về không vợ nó chém

Like
    0
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    chỉ đi được đến 3h là fai về không vợ nó chém
    yên tâm sẽ cho bạn về trước khi hoặc ngay khi open^^!

MrKenDy
    Guest
    đéo mẹ chúng nó.......! hok thấy ý kiến gì chắc là Ae QN off tại HL thôi vào làm ngay 1 cai Toppic mới đc.......!
    ko mời mình tốt quá đang nghèo........" XIN THÔNG BÁO BUỔI OFF DÀNH RIÊNG CHO CÁC Ae HN"
    Last edited by MrKenDy; 22-11-2010 at 09:50 PM.

Senior Member
    Like
    86
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    hix. t7 này về BN ăn cưới.
    lại lỡ hẹn

Like
    0
    theo ý kiến cá nhân của mình đang phân vân of vào chiều thứ 6 hoặc sáng thứ 7 vì admin thông báo time open cho anh em muộn quá nên khó thu xếp thật ,anh em vào cho ý kiến nhé !.

Like
    0
    Trích Được post bởi MrKenDy Xem bài viết
    đéo mẹ chúng nó.......! hok thấy ý kiến gì chắc là Ae QN off tại HL thôi vào làm ngay 1 cai Toppic mới đc.......!
    ko mời mình tốt quá đang nghèo........" XIN THÔNG BÁO BUỔI OFF DÀNH RIÊNG CHO CÁC Ae HN"
    thất hẹn với tớ mấy lần ko lên rồi đấy cậu thatf là hãm L éo lên đừng bảo anh em ko mời hãm thật

Senior Member deptrai1m72's Avatar
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Em xin đăng ký 1 slot nào....hồ văn quán ngay gần nhà mềnh...hê hê...trong HÀ ĐÔNG thì em xin đc dẫn đường cho các sếp đi ăn uống và đi hát karaoke vì đây là địa phận của em nên ngõ ngách nào em cũng biết...mỗi buổi off là các anh em đc gặp gỡ giao lưu và thắt chặt tình đoàn kết hơn...tội gì mà ko đi..hehe!!!