Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 tới 113 của 113
    Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài

[ CLB HN ] Thư Mời Anh Em Hà Nội offline !

Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
    Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 6 ( 26-11- 2010) tuần này :
    Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
    Đúng 4h chiều anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
    vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ngửa nào ..................

c0ngtub0t
    Guest
    a 0j e m0j ch0j mu0n tham gja bu0j of nhung 4h e dj h0c chua ve a day lụ th0j gjan 1 tj dc k 5h30 e dj h0c ve nha e canh h0^ Van Quan ma`.gjup e nha

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi c0ngtub0t Xem bài viết
    a 0j e m0j ch0j mu0n tham gja bu0j of nhung 4h e dj h0c chua ve a day lụ th0j gjan 1 tj dc k 5h30 e dj h0c ve nha e canh h0^ Van Quan ma`.gjup e nha
    thế thì còn gì băng em ơi, bọn anh dự kiến là 6h mới vào bàn nhậu mà, còn anh em ai đến đc 4h càng sớm càng tốt để ngồi trà đá cà fe chém gió với nhau trước,cũng có nhiều anh em hơn 6h mới đến đc, em cứ yên tâm cuộc ofline của chúng ta kéo dài đến tận 12h đêm mà ^^!em nhớ để lại số điện thoại nhé để anh và anh giáo liên lạc, mà anh em ở hồ văn quá nhiều thật ^^