Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 46
    Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài

Kỷ Niệm khó quên MUHN ( cảm ơn những ae tốt)

hi 2 ae XxXKingXxX và greenman.. anh đọc cả topnic mà cảm thấy hơn chán .
    thực ra 2 ae cùng ở HN cả ,giữ kún và Game.. có mối thù trong game cũng khá lâu gặp đâu là pem đấy .
    nhưng đấy chỉ là thế giới ảo để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc mệt nhọc .
    Chứ gặp nhau ngoài xã hội thì cũng chẳng biết ai hơn ai mà so sánh ,anh mong rằng off lần này 2 ae đi đủ biết đâu đấy lại thành bạn tốt của nhau thì sao . Mấy cả đi off nói chuyện ae còn cảm thấy thân nhau hơn mà cái cảm giác đấy ae nào đi off cũng biết rồi đấy . Có khi Chưa quen nhau ngoài xã hội ,nhưng khi gặp chỉ cần nói tên nhân vật ae đã cảm thấy như thân nhau lắm rồi. nhân tiện đây anh cũng kể một lần off mà cũng là lần đầu tiên anh tham gia off của một Game MU.

" Đó là cách đây cũng đến 1 năm rồi khi đó MUHN open được khoảng 1-2 tháng ngày đó, gui AnhEmPro do BloodOmen làm chủ ( Tên thật là Hùng ) ae có tổ chức off khi đó anh đang đi công tác hải phòng , liền gọi điện cho MrKendy khi đó thằng em nó đang ở quảng ninh ,liền lên HP cùng anh hôm đó anh nhớ bắt xem ôm 3 lần để đến chỗ thằng em .Lúc đấy cứ hớn ha hớn hải như gặp người yêu ý .Gặp được nhau 2 ae bắt xe về HN .Gọi điện cho thằng em Hùng thì em đang bận học ,liền Alo cho kún hay Tên thật là Quân , Thằng em ko ngại đường xá xa sôi vác xe máy đến đón 2 ae mặc dù khi đấy là 12h trưa với lại chưa biết mặt nhau . Sau khi gặp nhau 3 ae đi ăn cơm nói chuyện mà cứ như mấy thằng bạn thân lâu ngày không gặp .Sau đó anh em lại xuống quán cafe tận văn quán để gặp Hùng , sau đó lại kéo nhau xuống tận xốm để gặp mấy ae nữa . Lúc đấy anh cảm thấy tình ae nó thân thiết làm sao mặc dù chưa gặp nhau bao giờ .A hôm ấy bỏ cả 1 buổi làm nhưng mà cũng thật vui Giờ anh vẫn còn nhớ mãi ."
    Mong rằng off lần này ae mình sẽ còn nhiều kỷ niêm khó quên hơn nữa .để xây dựng một game có nhiều ae tốt ngày càng phát triển Cảm ơn BQT cảm ơn MUHN đã đem những người bạn tốt đến với nhau
    và anh rất lấy làm vinh dự được gặp mặt các ae MUHN như. BloodOmen (Hùng), 0977(cũ) Quân +thành , MrKenDy , BoyCoDon ,Lotile, Longcongtu, songuku, vydeptrai (huy +nam) ,Vodanh (cũ), SaoBang (cũ) , thằng em út VuToGhe (cò) và một số các ae nữa
    mà hôm off cafe anh chưa nhớ hết

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    oh ze. nhưng mà tính thế nào thì tính. vào buổi sáng em còn tham gia được. buổi tối ai đèo về. nếu skill đi được chắc đi ké vì skill gần nhà em
    note. nên vào thứ 7+ Cn thì hơn
    anh em yên tâm có khả năng là cả 1 ngày thứ 7 hoặc chiều chủ nhật và kéo dài đến tối
    em yên tâm nếu ko về được thuê nhà nghỉ qua đêm sáng mai bắt xe về sớm hehe

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi TroiXanh Xem bài viết
    anh em yên tâm có khả năng là cả 1 ngày thứ 7 hoặc chiều chủ nhật và kéo dài đến tối
    đi nhà nghỉ thế là em nó lại đc tăng 3 à anh, thế thì anh em phải chịu thiệt thòi để nhường em nó à anh

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    hey money thì chỉ đủ 1 tăng. còn money nhà nghỉ thì hem có. hay là định đẩy thằng em ra điểm xe bú ngủ vậy ta

Like
    0
    hey money thì chỉ đủ 1 tăng. còn money nhà nghỉ thì hem có. hay là định đẩy thằng em ra điểm xe bú ngủ vậy ta
    có khả năng này xảy ra với xác xuất 80%

Like
    0
    có khả năng này xảy ra với xác xuất 80%

Senior Member songuku's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    em có ý kiến là 1 ngày gần nhất anh em mình tổ chúc anh Giáo sẽ lãnh đạo trận chiến hô hào anh lệ quyên.anh em mình sẽ thật vui.anh em mình ai có ai có lỗi với ai cũng bỏ qua hết để chơi MU là giải trí thật sự được ko anh cùng các bạn

Senior Member hustle's Avatar
    Like
    0
    hi 2 ae XxXKingXxX và greenman.. anh đọc cả topnic mà cảm thấy hơn chán .
    thực ra 2 ae cùng ở HN cả ,giữ kún và Game.. có mối thù trong game cũng khá lâu gặp đâu là pem đấy .
    nhưng đấy chỉ là thế giới ảo để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc mệt nhọc .
    Chứ gặp nhau ngoài xã hội thì cũng chẳng biết ai hơn ai mà so sánh ,anh mong rằng off lần này 2 ae đi đủ biết đâu đấy lại thành bạn tốt của nhau thì sao . Mấy cả đi off nói chuyện ae còn cảm thấy thân nhau hơn mà cái cảm giác đấy ae nào đi off cũng biết rồi đấy . Có khi Chưa quen nhau ngoài xã hội ,nhưng khi gặp chỉ cần nói tên nhân vật ae đã cảm thấy như thân nhau lắm rồi. nhân tiện đây anh cũng kể một lần off mà cũng là lần đầu tiên anh tham gia off của một Game MU.

" Đó là cách đây cũng đến 1 năm rồi khi đó MUHN open được khoảng 1-2 tháng ngày đó, gui AnhEmPro do BloodOmen làm chủ ( Tên thật là Hùng ) ae có tổ chức off khi đó anh đang đi công tác hải phòng , liền gọi điện cho MrKendy khi đó thằng em nó đang ở quảng ninh ,liền lên HP cùng anh hôm đó anh nhớ bắt xem ôm 3 lần để đến chỗ thằng em .Lúc đấy cứ hớn ha hớn hải như gặp người yêu ý .Gặp được nhau 2 ae bắt xe về HN .Gọi điện cho thằng em Hùng thì em đang bận học ,liền Alo cho kún hay Tên thật là Quân , Thằng em ko ngại đường xá xa sôi vác xe máy đến đón 2 ae mặc dù khi đấy là 12h trưa với lại chưa biết mặt nhau . Sau khi gặp nhau 3 ae đi ăn cơm nói chuyện mà cứ như mấy thằng bạn thân lâu ngày không gặp .Sau đó anh em lại xuống quán cafe tận văn quán để gặp Hùng , sau đó lại kéo nhau xuống tận xốm để gặp mấy ae nữa . Lúc đấy anh cảm thấy tình ae nó thân thiết làm sao mặc dù chưa gặp nhau bao giờ .A hôm ấy bỏ cả 1 buổi làm nhưng mà cũng thật vui Giờ anh vẫn còn nhớ mãi ."
    Mong rằng off lần này ae mình sẽ còn nhiều kỷ niêm khó quên hơn nữa .để xây dựng một game có nhiều ae tốt ngày càng phát triển Cảm ơn BQT cảm ơn MUHN đã đem những người bạn tốt đến với nhau
    và anh rất lấy làm vinh dự được gặp mặt các ae MUHN như. BloodOmen (Hùng), 0977(cũ) Quân +thành , MrKenDy , BoyCoDon ,Lotile, Longcongtu, songuku, vydeptrai (huy +nam) ,Vodanh (cũ), SaoBang (cũ) , thằng em út VuToGhe (cò) và một số các ae nữa
    mà hôm off cafe anh chưa nhớ hết
    Em mà đi nó fang em vỡ đầu,em fang nó toác óc==>tốt nhất ở nhà cho lành =.=

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi hustle Xem bài viết
    Em mà đi nó fang em vỡ đầu,em fang nó toác óc==>tốt nhất ở nhà cho lành =.=
    oi sao phải khổ thế,,,trước mình nhớ mình vs con hustle này chửi nhau cũng ghê vl...mà giờ ngồi nhớ lại còn đéo biết là chửi nhau vì chuyện gì T_T...vứt hết đi cho nhẹ !

Senior Member songuku's Avatar
    Like
    0
    đúng được say nghĩa ngượi lớn đấy.thôi ngủ đây cố gắng phát huy .chúc cả nhà ngủ ngon

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    còn thằng songoku chuyen rinh` mò bem minh` nua~ T_T...ong ma` di off ong cho nua lit vodka vao mom` T_T