Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 46
    Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài

Kỷ Niệm khó quên MUHN ( cảm ơn những ae tốt)

hi 2 ae XxXKingXxX và greenman.. anh đọc cả topnic mà cảm thấy hơn chán .
    thực ra 2 ae cùng ở HN cả ,giữ kún và Game.. có mối thù trong game cũng khá lâu gặp đâu là pem đấy .
    nhưng đấy chỉ là thế giới ảo để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc mệt nhọc .
    Chứ gặp nhau ngoài xã hội thì cũng chẳng biết ai hơn ai mà so sánh ,anh mong rằng off lần này 2 ae đi đủ biết đâu đấy lại thành bạn tốt của nhau thì sao . Mấy cả đi off nói chuyện ae còn cảm thấy thân nhau hơn mà cái cảm giác đấy ae nào đi off cũng biết rồi đấy . Có khi Chưa quen nhau ngoài xã hội ,nhưng khi gặp chỉ cần nói tên nhân vật ae đã cảm thấy như thân nhau lắm rồi. nhân tiện đây anh cũng kể một lần off mà cũng là lần đầu tiên anh tham gia off của một Game MU.

" Đó là cách đây cũng đến 1 năm rồi khi đó MUHN open được khoảng 1-2 tháng ngày đó, gui AnhEmPro do BloodOmen làm chủ ( Tên thật là Hùng ) ae có tổ chức off khi đó anh đang đi công tác hải phòng , liền gọi điện cho MrKendy khi đó thằng em nó đang ở quảng ninh ,liền lên HP cùng anh hôm đó anh nhớ bắt xem ôm 3 lần để đến chỗ thằng em .Lúc đấy cứ hớn ha hớn hải như gặp người yêu ý .Gặp được nhau 2 ae bắt xe về HN .Gọi điện cho thằng em Hùng thì em đang bận học ,liền Alo cho kún hay Tên thật là Quân , Thằng em ko ngại đường xá xa sôi vác xe máy đến đón 2 ae mặc dù khi đấy là 12h trưa với lại chưa biết mặt nhau . Sau khi gặp nhau 3 ae đi ăn cơm nói chuyện mà cứ như mấy thằng bạn thân lâu ngày không gặp .Sau đó anh em lại xuống quán cafe tận văn quán để gặp Hùng , sau đó lại kéo nhau xuống tận xốm để gặp mấy ae nữa . Lúc đấy anh cảm thấy tình ae nó thân thiết làm sao mặc dù chưa gặp nhau bao giờ .A hôm ấy bỏ cả 1 buổi làm nhưng mà cũng thật vui Giờ anh vẫn còn nhớ mãi ."
    Mong rằng off lần này ae mình sẽ còn nhiều kỷ niêm khó quên hơn nữa .để xây dựng một game có nhiều ae tốt ngày càng phát triển Cảm ơn BQT cảm ơn MUHN đã đem những người bạn tốt đến với nhau
    và anh rất lấy làm vinh dự được gặp mặt các ae MUHN như. BloodOmen (Hùng), 0977(cũ) Quân +thành , MrKenDy , BoyCoDon ,Lotile, Longcongtu, songuku, vydeptrai (huy +nam) ,Vodanh (cũ), SaoBang (cũ) , thằng em út VuToGhe (cò) và một số các ae nữa
    mà hôm off cafe anh chưa nhớ hết

Senior Member
    Địa điểm
    Hà Nội 1
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Anh ơi anh viết như bản cáo thị chuẩn bị từ giã anh em MU ý. Vãi ông anh

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    Trích Được post bởi khanhpr0q3 Xem bài viết
    Anh ơi anh viết như bản cáo thị chuẩn bị từ giã anh em MU ý. Vãi ông anh
    ko mà em anh chỉ muốn cho anh em đoàn kết như những người bạn tốt thôi ^__^

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Anh Giáo đang thảo bài Blu đại cáo mà

Senior Member
    Địa điểm
    Hà Nội 1
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Anh ơi mai mở SS6 rồi, có gì anh em lập G giếc ngon ngon tý đê, Toàn anh em cho nó vui anh ak

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi TroiXanh Xem bài viết
    hôm nay thằng tuấn anh nó qua em chơi anh ạ ,chắc ofline em gọi nó và thìn đi luôn ,à em còn có 2 đứa em nữa cùng quê quen nhau qua mu khác chắc cũng đi luôn ^^!

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    ý anh Giáo cũng như ý mình vậy ,trong game thì nhiều chuyện trái với thực tế, 1 đứa con gái rất ngoan hiền nhưng vào game bị pk cũng có thể thốt ra những lời lẽ thô tục đáng khinh mình trong game nhiều khi cũng chửi nhau rất là ác chiến nhưng ra ngoài rất ít khi nói bậy,( VD: anh BlueSky tức anh Giáo ở trong game luôn phát ngôn những từ như sóc lọ, ca ve hàng họ : )) nhưng ở ngoài rất phong độ và tử tế ,k bao h chửi bậy nói tục hay nóng giận với anh em bao h, đặc biệt là bác rất nhiệt tình , vì vậy mình mong mún anh em nên gặp gỡ nhau giao lưu nói chuyện để kết giao tình bằng hữu, hơn nữa càng có hứng khí cày cuốc hơn nhất là trong dịp upload lên ss6 và ra mắt sever mới thế này,qua mu-hanoi.net này mình đã kết giao đc nhưng ng bạn rất tốt và gắn bó với nhau và h vẫn thương xuyên gặp gỡ nhau nhất là tập thể Guil AnhEmPr0.!!

Cutj0nljne
    Guest
    Trích Được post bởi BloodOmen Xem bài viết
    ý anh Giáo cũng như ý mình vậy ,trong game thì nhiều chuyện trái với thực tế, 1 đứa con gái rất ngoan hiền nhưng vào game bị pk cũng có thể thốt ra những lời lẽ thô tục đáng khinh mình trong game nhiều khi cũng chửi nhau rất là ác chiến nhưng ra ngoài rất ít khi nói bậy,( VD: anh BlueSky tức anh Giáo ở trong game luôn phát ngôn những từ như sóc lọ, ca ve hàng họ : )) nhưng ở ngoài rất phong độ và tử tế ,k bao h chửi bậy nói tục hay nóng giận với anh em bao h, đặc biệt là bác rất nhiệt tình , vì vậy mình mong mún anh em nên gặp gỡ nhau giao lưu nói chuyện để kết giao tình bằng hữu, hơn nữa càng có hứng khí cày cuốc hơn nhất là trong dịp upload lên ss6 và ra mắt sever mới thế này,qua mu-hanoi.net này mình đã kết giao đc nhưng ng bạn rất tốt và gắn bó với nhau và h vẫn thương xuyên gặp gỡ nhau nhất là tập thể Guil AnhEmPr0.!!
    bác Hùng ăn nói hay vãi chưởng : D

Banned WhoAmI's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    và anh rất lấy làm vinh dự được gặp mặt các ae MUHN như. BloodOmen (Hùng), 0977(cũ) Quân +thành , MrKenDy , BoyCoDon ,Lotile, Longcongtu, songuku, vydeptrai (huy +nam) ,Vodanh (cũ), SaoBang (cũ) , thằng em út VuToGhe (cò) và một số các ae nữa
    Ko thấy nhắc đến tên mình

Senior Member VuToGhe's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    úi tà tà , thế các bác nhà ta qua hết ss6 bỏ lại em ss5 ak híc híc hu hu

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối