Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 44
    Senior Member hustle's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Con suc vat moi duoc biet mat va dat ten

co the nhieu nguoi se chui toi nhung toi van muon post cai anh thang 0977 (cu)hien la xxkingxx.Trong cai mat no khong phai tre con nhung cach an noi thi dung la ...khong con gj de noi.

Senior Member Terran's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi long92dn Xem bài viết
    vl ông green nhìn hiền thế mà , chắc tăng 30k điểm chửi lộn nên mới thâm hậu được như thế này
    thằng này thì khỏi nói

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi 0977883689 Xem bài viết
    thằng greenman rs cao mà + điểm ngu vãi lọ
    bị đại ka oánh cho đéo làm gì đc sủa như 1 con chó =]]
    có thế thôi. cẩn thận tin tặc

Like
    0
    Trích Được post bởi phathiendia Xem bài viết
    mấy thằng này chỉ được cái mồm chửi trên 4rum cho sướng thôi chứ ngoài đời thì không = 1 con cún đã búc xúc như thế hôm nào off cho tao địa điểm tao đánh ô tô đến chém chết mấy thằng to mõm : < đã ngu nhưng lại cứ đòi hay khoe chữ >
    khoong chaaps hangj cuif bawps

Senior Member BloodOmen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi hustle Xem bài viết

co the nhieu nguoi se chui toi nhung toi van muon post cai anh thang 0977 (cu)hien la xxkingxx.Trong cai mat no khong phai tre con nhung cach an noi thi dung la ...khong con gj de noi.
    mình post ảnh lên với hy vọng anh em thấy vui vẻ mà nhiệt thình tham dự đợt off lần sau, chứ k phải để bạn lấy ảnh này để đánh giá chửi bới ng khác bạn nên xem lại mình,0977 trong game k biết thế nào đối với bạn nhưng bạn làm thé này là ko đẹp k đúng phong cách của 1 thằng đàn ông, trong game thì vẫn là game chỉ là 1 trò gải trí ,còn ở ngoài đời gặp nhau với đáng quý ,em kún 0977 có thể trong game nhiều khi thế này thế nọ nhưng ra ngoài rất hiền và thân thiện,có thể em ấy k ăn ảnh hay mình chụp sát quá nhưng theo mình đánh giá thì em kún cũng đẹp trai mỗi tội tóc tai nên cắt ngắn chút cho trẻ ^^!
    thứ 2: vì anh post ảnh lên làm hutstle lấy cái ảnh làm nền để chửi em nên anh cũng sorry em 0977
    thứ 3: mình chiwr mong các bạn xem ảnh đi off để anh em có thể biết mặt nhau ,chia sẻ niềm vui gặp gỡ chứ ko mong mún nhiều bạn lấy ảnh để làm nền chửi ng như bạn này /.....

Senior Member Snack's Avatar
    Địa điểm
    Dà Nằng
    Like
    0
    nhìn cái mặt ru manh ghê ^__^

Like
    0
    Trích Được post bởi Snack Xem bài viết
    nhìn cái mặt ru manh ghê ^__^
    u powf ups

Like
    0
    Trích Được post bởi Terran Xem bài viết
    thằng này thì khỏi nói
    Mày có phải đàn ông không? câm mõm đi nhé,đàn ông đừng lèm nhèm.Tao không muốn chửi mày đâu teran ạ.Bẩn thì phải chấp nhận.

Like
    0
    Trích Được post bởi BloodOmen Xem bài viết
    mình post ảnh lên với hy vọng anh em thấy vui vẻ mà nhiệt thình tham dự đợt off lần sau, chứ k phải để bạn lấy ảnh này để đánh giá chửi bới ng khác bạn nên xem lại mình,0977 trong game k biết thế nào đối với bạn nhưng bạn làm thé này là ko đẹp k đúng phong cách của 1 thằng đàn ông, trong game thì vẫn là game chỉ là 1 trò gải trí ,còn ở ngoài đời gặp nhau với đáng quý ,em kún 0977 có thể trong game nhiều khi thế này thế nọ nhưng ra ngoài rất hiền và thân thiện,có thể em ấy k ăn ảnh hay mình chụp sát quá nhưng theo mình đánh giá thì em kún cũng đẹp trai mỗi tội tóc tai nên cắt ngắn chút cho trẻ ^^!
    thứ 2: vì anh post ảnh lên làm hutstle lấy cái ảnh làm nền để chửi em nên anh cũng sorry em 0977
    thứ 3: mình chiwr mong các bạn xem ảnh đi off để anh em có thể biết mặt nhau ,chia sẻ niềm vui gặp gỡ chứ ko mong mún nhiều bạn lấy ảnh để làm nền chửi ng như bạn này /.....
    tôi xin nhận lỗi vì đxa lợi dụng ảnh của bạn pót lên nhưng nếu bạn nghe thang này trong game ăn nói thế nào thì bạn sẽ rõ cái hiền và thân thiện của thằng mất dạy này.(nó mở mồm ra là Fuck mẹ thằng này bố thăng kia==>bài ca muôn thuở)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    up up up up up up up up up up up

Senior Member Terran's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi hustle Xem bài viết
    Mày có phải đàn ông không? câm mõm đi nhé,đàn ông đừng lèm nhèm.Tao không muốn chửi mày đâu teran ạ.Bẩn thì phải chấp nhận.
    thằng grênman bẩn nhất sv đấy anh em cẩn thận