Các bạn game thủ thân ái,

Cho dù bạn là một chiến binh dũng mãnh, một tu sĩ phúc hậu, một thợ săn cự phách, một sát thủ lạnh lùng thuộc Liên Minh Phẫn Nộ hay Liên Minh Ánh Sáng đi chăng nữa... Hoặc thậm chí cho dù bạn oai phong lẫy lừng, danh chấn thiên hạ hay bạn là một lãng khách ẩn danh đi chăng nữa. Bạn vẫn là một anh hùng và điều tạo nên một anh hùng đó là kinh nghiệm chiến đấu và sự chai sần nơi chiến trường.

Vậy làm sao để chúng ta có một không gian cực kỳ lý tưởng để thu nạp nhanh nhất, để cùng nhau chia sẻ thiết thực nhất những kinh nghiệm mới nhất, đầy đủ nhất về cho riêng mình?

Thấy được điều này, chúng tôi đã vạch nên kế hoạch thành lập các mô hình Câu Lạc Bộ nhằm gắn kết cầu nối thông tin kiến thức xoay quanh thế giới Mu Online giữa tất cả Cộng Đồng game thủ hiện đang sống và làm việc trên toàn lãnh thổ Việt.

Với vai trò là những người thực hiện, quản lý Câu Lạc Bộ, chúng tôi mong mỏi sự đóng góp kinh nghiệm, sự chia sẻ thông tin và sự gia nhập vào sân chơi này sẽ là niềm vinh hạnh lớn nhất không chỉ từ Nhóm Phát Triển Mu Hà Nội, từ Ban Chủ Xị Câu Lạc Bộ mà còn là nỗi niềm biết bao game thủ trong Cộng Đồng Mu Hà Nội thề nguyện sẽ hết mình vì một thế giới luôn tươi đẹp, luôn huyền diệu và luôn chan chứa niềm yêu thương trong sáng tụ trong hàng triệu con tim đang ngày đêm sát cánh bên nhau, cùng chiến đấu, cùng hy sinh trong một thế giới vĩnh hằng Mu Online.

Ngoài việc chia sẻ thông tin và kinh nghiệm với nhau, chúng tôi còn đưa vào những hoạt động cực kỳ thú vị như sự kiện CLB, tổ chức sinh nhật thành viên CLB, vui chơi dã ngoại, du lịch và các chương trình học tập, thể dục thể thao lành mạnh khác nữa…

Vì vậy hãy ngay bây giờ đăng ký vào Câu Lạc Bộ nhé các bạn!!!

Trước khi đăng ký, các bạn nhớ đọc trước cái này nhé