Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 75
    Senior Member vanthanh225355's Avatar
    Like
    53
    Được Like 8 lần trong 7 bài

Gửi các bạn Guild HũTiếuGỗ

sau một thời chơi gắn bó với MU-Hanoi các bạn đã đóng góp rất nhiều cho sự phát triển của MU-Hanoi, điều này Admin hiểu rõ.
    Vì một số bức xúc các bạn ra đi, chúng tôi những người ở lại cảm thấy buồn, trong thâm tâm admin thực sự cũng thấy điều này và không muốn các bạn ra đi, có lẽ môt số vấn đề chưa giải quyết, các bạn còn bức xúc admin mới có những giải pháp 7 ngày block
    Game Online thực sự là sân chơi giải trí, các bạn còn có anh có em, vô chát chít, UT cùng nhau, săn boss cùng nhau. tự nhiên các bạn ra đi người thì UT đến già, Người thì tự dưng xoá ních thật sự, chúng tôi ở lại không biết các bạn nghĩ gì mà hành động như thế, các bạn làm vậy coi như đoạn tuyệt với anh em những người còn lại, cái guild hutieugo thự nhiên thất lạc để mấy thằng kia bị đối địch kill.
    các bạn thực sự ích kỷ vì đi ngược với câu "1 người vì mọi người", trách nhiệm của các bạn với mấy đứa em trong guild "nó mới chơi"... và những người ở lại
    Nếu các bạn suy nghĩ lại thì nên quay lại và tiếp tục những vấn đề còn giang dỡ.
    Các bạn vì mâu thuẩn admin giận mà bỏ chúng tôi, tại sao chúng tôi ko có quyền giận các bạn được.
    Hãy suy nghĩ kĩ
    đề nghị anh em nào đọc xong Up dùm tôi.
    trong topic này nói chuyện tình cảm "cấm chửi bới gây mất đoàn kết anh em".

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    upppppppppppp. làm ae còn lại bơ vơ. hôm qua thấy thằng kuB0y phải out G thì phải

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppppppppppppp sọt @__@ ( dạo này xoay đồ nhiều hoa mắt nên toàn @__@ )

Like
    4
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    phathien an cơm ^^
    Last edited by blue87; 04-11-2010 at 05:38 PM.

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    giỏi. giỏi. em có cái quần LG +9 luck off 4% này. quay tiếp ko em dwua cho mà quay

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi vanthanh225355 Xem bài viết
    sau một thời chơi gắn bó với MU-Hanoi các bạn đã đóng góp rất nhiều cho sự phát triển của MU-Hanoi, điều này Admin hiểu rõ.
    Vì một số bức xúc các bạn ra đi, chúng tôi những người ở lại cảm thấy buồn, trong thâm tâm admin thực sự cũng thấy điều này và không muốn các bạn ra đi, có lẽ môt số vấn đề chưa giải quyết, các bạn còn bức xúc admin mới có những giải pháp 7 ngày block
    Game Online thực sự là sân chơi giải trí, các bạn còn có anh có em, vô chát chít, UT cùng nhau, săn boss cùng nhau. tự nhiên các bạn ra đi người thì UT đến già, Người thì tự dưng xoá ních thật sự, chúng tôi ở lại không biết các bạn nghĩ gì mà hành động như thế, các bạn làm vậy coi như đoạn tuyệt với anh em những người còn lại, cái guild hutieugo thự nhiên thất lạc để mấy thằng kia bị đối địch kill.
    các bạn thực sự ích kỷ vì đi ngược với câu "1 người vì mọi người", trách nhiệm của các bạn với mấy đứa em trong guild "nó mới chơi"... và những người ở lại
    Nếu các bạn suy nghĩ lại thì nên quay lại và tiếp tục những vấn đề còn giang dỡ.
    Các bạn vì mâu thuẩn admin giận mà bỏ chúng tôi, tại sao chúng tôi ko có quyền giận các bạn được.
    Hãy suy nghĩ kĩ
    đề nghị anh em nào đọc xong Up dùm tôi.
    trong topic này nói chuyện tình cảm "cấm chửi bới gây mất đoàn kết anh em".
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    upppppppppppp. làm ae còn lại bơ vơ. hôm qua thấy thằng kuB0y phải out G thì phải
    Anh em cảm thấy không được tôn trọng 1 cách đúng mực thì đành phải ra đi thôi.
    Có số cả rồi :- <

Like
    53
    Blue87 chỉnh lại bài viết giúp cho nó "sạch" topic

Like
    4
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    xeen ăn canh ko ^^
    Last edited by blue87; 04-11-2010 at 05:38 PM.

Like
    53
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    "admin không tôn trọng" -> còn mấy đứa em trong guild và Lm thì sao?? chúng nó không có các pac bảo kê thì sao yên ổn được

Like
    4
    Trích Được post bởi vanthanh225355 Xem bài viết
    Blue87 chỉnh lại bài viết giúp cho nó "sạch" topic
    ẹc em có làm gì đâu anh

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối