Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 31 của 31

Chủ đề: Anh Em Guild GauDen

Senior Member Snack's Avatar
    Địa điểm
    Dà Nằng
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Anh Em Guild GauDen

Hiện nay tất cả các guild trong top guild dẫn đầu Season5 đều đã có box guild riêng cho mình.
    Chủ guild giao cho mình 1 phần trọng trách quản lí và điều hành guild của mình sẽ lập ra 1 topic.
    sau một thời gian thành lập tuy còn non yêu nhưng thấy sự nỗ lực ,phấn đấu và đóng góp cho guld trước tiên với cương vị là chủ guld zCongLyz rất cảm ơn anh em trong bang đã cùng sát cánh.
    Như mọi lời giới thiệu tốt đẹp, mình cũng luôn mong muốn rằng các bạn trong Guild cũng như các bạn trong Muhanoi season5 quan tâm đến Topic của mình.
    Nhưng trên hết điều mình muốn nhất là chúng ta có thể cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm quý báu trong cuộc đời mình, cùng nhau học tập, giúp đỡ, cùng phát triển MU ngày càng bổ ích và thú vị hơn và để tạo tinh thần đòan kết tập thê, rèn luyện kỹ năng chiến đấu của các thành viên guld GauDen.
    Thực ra thì mình làm Topic này với ý tưởng phát triển guild với forum càng hiểu và gắn bó hơn. Nhưng mà do lực mỏng, lại kèm theo sự bất tài của mình, với lại cũng bận công việc nên mình chưa thể phát triển tiếp được.(Híc, nghe có vẻ khổ sở quá...)
    Mình rất cám ơn mọi người trong diễn đàn đã quan tâm đến những dòng tin này của mình và chúc diễn đàn luôn là điểm đến cho những ai yêu thích MU!!!

- Tóm tắt Ban lãnh đạo Guild và thành viên gồm:

-Chu Guild GauDen:zCongLyz
    Phó Guild:Snack
    Lãnh đạo trận chiến:TigerBeer

P/s: đây là topic riêng của Guild GauDen,tuy nhiên các bạn ngoài LM cũng có thể tham gia để đóng góp ý kiến ( nhưng yêu cầu các bạn không có những hành vi quá khích trong topic của chúng tôi để tránh trường hơp có những lời không hay trong topic của guild chúng tôi ) Một lần nữa mời các anh em đã và sắp trở thành thành viên của guild GauDen vào spam và đóng góp ý kiến cho topic của guild thêm phần sôi nổi...

ThôngBáo:
    Và cũng thông báo cho anh em trong Guld GauDen biết là sắp tới tôi sẽ tổ chức Event để anh em cùng tranh tài.hihi
    và sau đây là hình ảnh của các anh em trong G tuy còn thiếu nhiều người nhưng vẫn đầy nhiệt huyết ^_________^

hết ^__^

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    nói thế thôi...chém congly 2 lần rồi coi như đã trả thù xong cho con pan đán thương...bt ai bem gấu ta 1 ta bem lại đủ 10 lần cơ ^^
    Congly bem cả gấu của TongDaChu đi săn thôi anh em .keke

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234