Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 62
    Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài

Thumbs up đôi lời gửi đến các Guild tham gia CTC........!

Công Thành Chiến là 1 trong những sự kiện lớn nhất của game MU, TeNan và LM đã may mắn chiến thắng trong 3 lần CTC, nhưng đừng vì thế mà các G tham gia CTC như NonStop, HuTi3uGo, và LM của 2 G trên nản lòng, các bạn hãy cố gắng trong lần CTC sau, hãy xây dựng 1 Guild hùng mạnh, mọi người hãy cùng sát cánh bên nhau đừng vì 1 số sai lầm nhỏ dẫn đến mất đoàn kết. hãy cố gắng chứng tỏ mình là 1 trong số những anh tài. chúc các bạn thành công. hẹn gặp lại các bạn trong lần CTC sau!
    thân gửi các G tham gia CTC lần 3!

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    lại đỏ dầu vào lửa. a sút cho fat

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    dis thì ai cũng dis. Cái này đúng nhưng bạn quên nói dis cùng dis và bên công lại fải công lại. Do vậy mình mới nói bên bạn gặp may vì dis vào những phút cuối liên tục. Soulmaster G HuTi3uGo - ng đc giao trọng trách “ôm lu” còn phải thốt lên “cứ pa xong là dis, bị dis đến chục lần”. Còn về vấn đề chửi thì quả thật TH chưa chửi hoặc có thái độ j và bản thân TH cũng công nhận là có ng LM chửi. Nhưng Blue cũng phải hiểu đó là cuộc chiến, mọi cố gắng và tâm huyết ae đổ dồn vào. Do vậy, việc không kìm nén đc bản thân ở 1 số cá nhân là điều ko tránh khỏi.

Like
    4
    thì tớ cũng phủ nhận ko may măn đâu. tớ cũng không bảo TH chửi. tớ nói 1 số người thôi. còn thắng thua là chuyện của game onl. mình nhập vai vào chơi chứ không phải để chửi nhau. cần xem lại tư cách chơi game của các game thủ như vậy. lần CTC trước bọn tớ win 1 số ae của tenan va LM có những lời nói không hay lắm. đã quán triệt nên lần này không ai mắc phải. nhưng ngược lại bị 1 số bạn ở G khác chửi này chửi nọ. vậy có nên không. biết răng tâm huyết ae đổ vào nhiều. bên tớ cũng thế. có 1 số nguời còn phải bỏ việc, bỏ đi chơi.... để ở nhà giữ thành. tâm huyết đấy.
    cũng phải nói team phong ấn bên đấy mạnh thật. tiếc là có 1 số lời nói chửi luc CTC ko hay ho cho lắm.

Senior Member Diem.My's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    nói chung là G DD cũng hơi ức chế là tâm huyết của ng ta mà hok thầnh công

còn về chuyện dis là bt

đó là do GM làm dis để tránh tình trạng hack đc j j đó ^^!

vì MU có danh tiếng hay MU HN cũng bi kể xấu phá hoại

lên phải bắt buộc làm như thế thôi ^_^

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi DieuCay Xem bài viết
    nói thật là cũng may mắn thôi

1 là vì G TN of LM hok có đủ lực lượng và yếu nữa hok thể cam cự đc 2 ấn

2 là 2 G DD đã hok hợp tác đồng nhất lên mới win đc ^^!

như nói 1 điều đó là G TN win lần 3 này cũng cảm ơn đến 4 LM đã gjup sức nhiệt tình ^^!

chắc CTC lần 4 thì G TN sẽ hok còn ai tham gia nhiu nữa chắc nhường cho G khác lên làm vua ^^!

vua già thay thế ( kekekeke )

thông thường thì đây là kết quả của bức xúc cá nhân không ăn được thì lảm nhảm.

Like
    4
    Trích Được post bởi hoacotu Xem bài viết
    thông thường thì đây là kết quả của bức xúc cá nhân không ăn được thì lảm nhảm.
    nhân vật nào đây ?????

Senior Member Fefa_Cavalli's Avatar
    Địa điểm
    sv1
    Like
    4
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    tôi nói thế này nhé. dis sv ai cũng bị. không chỉ mình các bạn. chúng tôi cũng thế. tôi không phủ nhận các bạn không mạnh. rất mạnh mới chiếm được 2 ấn của bọn tớ. nhưng các bạn phải nghĩ rằng chúng tôi rất đoàn kết. bạn lám sao biết chúng tôi phải nghiên cứu bầy binh bố trận ntn để chống lại các bạn. Quả thật CTC thắng lợi chúng tôi rất mừng nhưng ngược lại mấy bạn ở G khác chửi này chửi nọ. bảo chơi bẩn. vậy xin hỏi chơi thế nào là bẩn.... (tớ không nói tômhum nhé). bạn hiểu như thế nào là CTC. bạn biết gì về CTC mà bảo chúng tôi như thế. CTC là 1 trận đánh lớn, phải có chiến thuật để giữ thành. chứ không phải là cứ lao vào đánh và hết mình bảo vệ đâu.

con 1 điều nữa CTC hôm nay bên tớ gặp rất nhiều khó khăn vì thật ra có dán điệp rất nhiều. họ phá chúng tôi. chiến thuật cài dán điệp cũng rất hay. tôi không phủ nhận vì ai cũng muốn giành phần thắng.
    Vạy nên ai thắng ai thua thì đã rõ. Mong đừng cõ những lời xúc phạm người khác. hãy xem lại mình trước khi nói người khác.
    Chúc các bạn CTC đợt sau win. cảm ơn rất nhiều
    Tomhum bi 1 qua xoay kinh khung ta ma nhu tom ra cho mua 1 can bun ve tutu lau roi

Senior Member Fefa_Cavalli's Avatar
    Địa điểm
    sv1
    Like
    4
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    thì tớ cũng phủ nhận ko may măn đâu. tớ cũng không bảo TH chửi. tớ nói 1 số người thôi. còn thắng thua là chuyện của game onl. mình nhập vai vào chơi chứ không phải để chửi nhau. cần xem lại tư cách chơi game của các game thủ như vậy. lần CTC trước bọn tớ win 1 số ae của tenan va LM có những lời nói không hay lắm. đã quán triệt nên lần này không ai mắc phải. nhưng ngược lại bị 1 số bạn ở G khác chửi này chửi nọ. vậy có nên không. biết răng tâm huyết ae đổ vào nhiều. bên tớ cũng thế. có 1 số nguời còn phải bỏ việc, bỏ đi chơi.... để ở nhà giữ thành. tâm huyết đấy.
    cũng phải nói team phong ấn bên đấy mạnh thật. tiếc là có 1 số lời nói chửi luc CTC ko hay ho cho lắm.
    qua nay nua nay lại 1 so nguoi trong do co TH la cai chac kakaka(blu cu to công nhận đá xoay hay)

Senior Member Diem.My's Avatar
    Like
    0
    uppppppppp nào

bay lên đi ^^!

Like
    4
    tên cùi pupi toàn từ bụng ta xuy ra bụng khác......