Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 62
    Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài

Thumbs up đôi lời gửi đến các Guild tham gia CTC........!

Công Thành Chiến là 1 trong những sự kiện lớn nhất của game MU, TeNan và LM đã may mắn chiến thắng trong 3 lần CTC, nhưng đừng vì thế mà các G tham gia CTC như NonStop, HuTi3uGo, và LM của 2 G trên nản lòng, các bạn hãy cố gắng trong lần CTC sau, hãy xây dựng 1 Guild hùng mạnh, mọi người hãy cùng sát cánh bên nhau đừng vì 1 số sai lầm nhỏ dẫn đến mất đoàn kết. hãy cố gắng chứng tỏ mình là 1 trong số những anh tài. chúc các bạn thành công. hẹn gặp lại các bạn trong lần CTC sau!
    thân gửi các G tham gia CTC lần 3!

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nói thật là hôm nay số TeNan may. Thứ nhất nếu xét về lực lượng bên công mạnh hơn bên thủ nhiều, điều đó đã thể hiện ngay từ những phút đầu tiên nhưng hiềm một nỗi bên tôi đánh theo kiểu tự do hơn là tổ chức, ko có sự nhất quán và chỉ đạo hợp lý. Thứ 2, các bạn đã bị mất hẳn 2 cột p1 và p2. Nếu ko vì hiện tượng dis liên tục thì tôi nghĩ các bạn ko thể win đc trận hôm nay. Các bạn thủ thì lợi ở chỗ nếu ng phong ấn bị dis thì sẽ lại phải phong ấn lại. Do vậy, cũng chả hiểu vì lý do gì mà cứ phong ấn xong chưa đủ 2 phút là dis. Thôi dẫu sao cũng là thua, mình ko biện bạch, bản thân các cũng biết nx phút cuối các bạn may mắn. Hy vọng lần sau các bạn sẽ giữ vững đc

Banned
    Like
    0
    Vừa mới vào đến cổng thành đã lũ lượt ăn dis. Pt mns gồng máu mất hết thì đánh đấm gì nữa T___T
    Chạy loăng quăng trên đường tìm người pt, mới ấn chữ D lên chưa kịp làm gì đã ăn hit :- ss
    Hên xui vãi :- <

Junior Member
    Like
    0
    ơ.. tomhum nhảy vào nói may mắn ý là.. chắc k phải đâu.. do các bạn xui thôi . và hơn nữa là do các bạn k biết tổ chức công.. chỉ biết húc vào ..rồi.. chết.. rồi.. đis..

Junior Member
    Like
    0
    gui Te Nan toan chuong ru ngu la chinh

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    Trích Được post bởi hfn Xem bài viết
    gui Te Nan toan chuong ru ngu la chinh
    thế mới gọi là cách dùng người

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    tôi nói thế này nhé. dis sv ai cũng bị. không chỉ mình các bạn. chúng tôi cũng thế. tôi không phủ nhận các bạn không mạnh. rất mạnh mới chiếm được 2 ấn của bọn tớ. nhưng các bạn phải nghĩ rằng chúng tôi rất đoàn kết. bạn lám sao biết chúng tôi phải nghiên cứu bầy binh bố trận ntn để chống lại các bạn. Quả thật CTC thắng lợi chúng tôi rất mừng nhưng ngược lại mấy bạn ở G khác chửi này chửi nọ. bảo chơi bẩn. vậy xin hỏi chơi thế nào là bẩn.... (tớ không nói tômhum nhé). bạn hiểu như thế nào là CTC. bạn biết gì về CTC mà bảo chúng tôi như thế. CTC là 1 trận đánh lớn, phải có chiến thuật để giữ thành. chứ không phải là cứ lao vào đánh và hết mình bảo vệ đâu.

con 1 điều nữa CTC hôm nay bên tớ gặp rất nhiều khó khăn vì thật ra có dán điệp rất nhiều. họ phá chúng tôi. chiến thuật cài dán điệp cũng rất hay. tôi không phủ nhận vì ai cũng muốn giành phần thắng.
    Vạy nên ai thắng ai thua thì đã rõ. Mong đừng cõ những lời xúc phạm người khác. hãy xem lại mình trước khi nói người khác.
    Chúc các bạn CTC đợt sau win. cảm ơn rất nhiều

Senior Member Diem.My's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    nói thật là cũng may mắn thôi

1 là vì G TN of LM hok có đủ lực lượng và yếu nữa hok thể cam cự đc 2 ấn

2 là 2 G DD đã hok hợp tác đồng nhất lên mới win đc ^^!

như nói 1 điều đó là G TN win lần 3 này cũng cảm ơn đến 4 LM đã gjup sức nhiệt tình ^^!

chắc CTC lần 4 thì G TN sẽ hok còn ai tham gia nhiu nữa chắc nhường cho G khác lên làm vua ^^!

vua già thay thế ( kekekeke )

Senior Member blue87's Avatar
    Like
    4
    Được Like 131 lần trong 57 bài
    DC lảm nhảm gì đấy

Senior Member Diem.My's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi blue87 Xem bài viết
    DC lảm nhảm gì đấy
    thôi kỳ sau chắc anh em mình nhường lại thôi hok lại bảo G TN of LM tham wa hok cho win CTC lần nào >"<

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối