Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 62
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[ADMIN]TCT vào xử lý acc Mild BCT và Seven

1 sân chơi công bằng thì không thấy đâu, toàn thấy ức chế với mấy ông hack
    Admin và các Mod làm việc j ở đâu đâu??? chẳng thấy quan tâm member nghĩ j và làm j, sự việc rành rành trước mắt mấy ngày nay ai cũng biết thế mà ADMIN khoanh tay đứng nhìn sao???

Nghĩ mà thấy tủi thân cho mem Mu-Hanoi...chẳng bù cho các Private #

Đây là clip quay lại cảnh hạck của nonstop, đừng nói là lag point, cái này thì chỉ có hack mà thôi chứ ko có chuyện dư point mà đánh đến mức độ này, trong vòng chưa đến 2p KD đã died và Need cùng các thành viên pt chung ko trụ nổi đến 5s

@BCT, Mild, Seven, TDC chơi đàng hoàng đi các chú, các chú ko hack chắc ko ăn KD lại ai đâu, lớn rồi tự trọng 1 chút đi, đừng để mọi người phải quan tâm đến mình nhiều như thế, sẽ ko hay đâu.
    @ADMIN, SMOD, MOD xử lý vụ này đàng hoàng và để cho các member # thấy đó làm gương đi.

còn đây là clip hôm nay đi săn KD, mid ko chơi hack, anh em xem khác với clip trước 1 trời 1 vực

Last edited by Huti3ugo; 01-10-2010 at 05:32 PM.

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    trong vi deo thì có 1 anh dk mặc bộ quyền năng cầm dao quyền năng vs đeo khiên nhìn rõ đẹp trai...thế mà vào nhìn ngơ ngác đc 2 3 s ra đi....đấy là anh pro máu gần 800k có mns đấy...nếu ko có mns chắc anh seven pro chỉ cho 1 hít ^^
    còn anh Ineedyou ga` có tiếng hơn mình đc 20 lần rs là cùng...tuổi đâu so sánh vs các anh hàng khủng pro như seven vs mid....
    mu này của các anh ấy mà...các anh ấy là bố tướng rồi ai nói gì đc...còn cái thằng blood lúc nãy ở topic BCT thì nói như người ngoài cuộc...hồn nhiên ngay thơ lắm...nào là" nếu bản thân tớ có tự dưng được 1 đống pont..tớ sẽ thế này thế nọ"
    ...giờ tự nhận mình cầm acc seven rồi ...vô giải thích thanh minh và del cái acc seven như kung đã hứa đi hộ cái...
    1 lũ làm hàng
    đáng khinh bỉ và kinh tởm...
    có gì bức xúc mong những người ko lq bỏ qua cho...

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    DKM tuy con Mild với con Bach thỳ đéo biết nhưng con 7 này 1 tay mình cầm acc 1 tay mình xem poin tổng cộng có 96k poin + cả 2k7 đánh lv 400 mà bon HuTieu bao hack thỳ đéo ai ko bực . Cứ thua 1 cái là ra DD ngồi khóc lóc này nọ .

Senior Member
    Like
    0
    mấy thằng này nó dùng sòft thứ 3 chạy, thì có admin vào acc kiểm tra nó cũng chẳng được j, nó nói tưởng như đang nói với trẻ lên 3 ấy. Thiết nghĩ chúng nó kiu cùng lắm hack thì admin nhắc nhở thế thôi, còn ai hack được cứ hack, chỉ mong 1 ngày nào đó được sát nhập qua bên Kim Long có đội ngũ ADMIN và Mod nhiệt tình bên ấy thì mấy ông này mới hết đường lẻo mép, được ngồi hẳn ở cái Bảng Phong Thần

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    DKM tuy con Mild với con Bach thỳ đéo biết nhưng con 7 này 1 tay mình cầm acc 1 tay mình xem poin tổng cộng có 96k poin + cả 2k7 đánh lv 400 mà bon HuTieu bao hack thỳ đéo ai ko bực . Cứ thua 1 cái là ra DD ngồi khóc lóc này nọ .
    đéo biết mà to mồm thế
    đéo biết mà dám đi thanh minh hộ người khác...vkl thật
    người ta thua đàng hoàng thì nó khác
    còn thua cái bọn bẩn thỉu nó khác....giải thích nhưng điều trong video đi...đừng có "đánh lạc hướng" = cách chửi thề...
    cái này ai vào cũng sẽ xem đấy
    đừng nghĩ bạn to mồm thì ko ai làm gì đc ban...nói phải có sách....mách phải có chứng...lúc bạn đánh bạn có chụp ảnh lại bạn bn k pont ko bạn có quay phim ko...
    ai làm chứng cho bạn lúc đấy con seven ko hack
    tự bạn làm chứng ah
    hai`
    tôi chỉ biết
    những điều trên video quay lại nó phản ánh 1 sự hoang đường...vô lý
    còn thì để sáng mai...mọi người trên 4 rum vào họ sẽ có đánh giá nhé

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    thỳ đây dám khẳng định là ko hack đó . Còn nếu nói thế thỳ thăng nào dám khẳng định là con 7 hack . Cái video đó cũng chả nói lên điều gì 2 DK bem nhau 1 con hon 900k máu 1 con 700k máu đánh nhau 1 con sum đứng bên hút máu die la chuuyện quá bình thường. Acc khác đây ko biện hô nhưng acc này do chính tay mình cầm do chính tay mình đánh chả nhẽ ko biết . còn viêc hack là do người chơi chứ có phải do cái acc đó hack đâu . Nếu mà hack đươc thỳ đéo ai cần cày cuốc khổ sở thế làm gì

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    VL thật giờ lại kêu hack rùi .thế chiêu nay ta vao Mild duel voi MrBIN danh' BIN ko chết chắc BIN no' hack rùi combo mỏi tay đâm gió mệt nghỉ vẫn sống nhăn hic hack kinh thế BIN đâu dạy anh cach hack nào (^_^)

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Xem Clip lá thấy gà rùi hion kèm TL ko về làng hơi phí mà nhìn dame đó bít đánh vào ai ko haha đánh mẹ nó vào con Mild ko ngeor hơi phí hài VL(^_^) .tóm lại cả G nó giống nhau ăn được người thì cũng to mồm lắm ko ăn được người thì cũng to mồm kêu hack VL thật

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    VL thật giờ lại kêu hack rùi .thế chiêu nay ta vao Mild duel voi MrBIN danh' BIN ko chết chắc BIN no' hack rùi combo mỏi tay đâm gió mệt nghỉ vẫn sống nhăn hic hack kinh thế BIN đâu dạy anh cach hack nào (^_^)
    thôi đi bạch ah
    thế hôm qua thằng nào xoay kiếm cũng chết con soul máu gần 200k vs con dk cũng đc buff mns máu gần 800k
    sao ko sang topic đấy mà cãi
    giờ còn nói như kiểu mình ở đâu đến ko biết gì
    bạn ko biết nhục ah ^^
    hay bạn là con gì ko phải con người ^^...

Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    thỳ đây dám khẳng định là ko hack đó . Còn nếu nói thế thỳ thăng nào dám khẳng định là con 7 hack . Cái video đó cũng chả nói lên điều gì 2 DK bem nhau 1 con hon 900k máu 1 con 700k máu đánh nhau 1 con sum đứng bên hút máu die la chuuyện quá bình thường. Acc khác đây ko biện hô nhưng acc này do chính tay mình cầm do chính tay mình đánh chả nhẽ ko biết . còn viêc hack là do người chơi chứ có phải do cái acc đó hack đâu . Nếu mà hack đươc thỳ đéo ai cần cày cuốc khổ sở thế làm gì
    bây giờ tớ buff mns cho mid vs seven đứng hút máu mà ko chết thì sao *_

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối