Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 tới 78 của 78
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

SM Seven-thiên tài trong giới SM

vâng sau pro BCT thì đêm nay MuHN chúng ta đón chào 1 thiên tài mới...Seven...vâng anh thiên tài đến mức 1 dk như OMG máu 700k có mns vô đứng trước mặt anh trong kalima 7 cũng chỉ trụ đc 2 s...ko kịp chào anh 1 câu chứ đừng nói bơm máu...còn kd...vừa ra lúc 3h30 mà 3h32 phút đã ko thấy đâu...
    hôm trước mình còn là sm point còn nhiều hơn anh ấy...đi săn cung tăng max ene...nhồi agi...chỉ để có 5k vit...nhưng cũng chưa bao giờ giết đc 1 dk có mns cả....đừng nói trong 2 s có thể giết được 1 dk như mình hiện giờ...việc này có thể hỏi boycodon
    cái hôm duel trên tarkan...OMG và uncle jon lúc đấy rl 3/7xx đã giật boy tích cực thế nào nhé...
    clip phần thi tài năng của anh seven đã được anh em guil hu tieu quay lại...các bạn đón xem trong số báo mới ^^
    chốt hạ 1 câu: có vẻ như lời adm nói ra đối vs anh mid và anh seven chỉ là gió thoảng mây bay thôi...

ghi chú: do người quay phim và chụp hình là anh uncle johny ở Australia gặp 1 số trục trặc kỹ thuật...còn bản thân tôi ko nghĩ sau khi BCT đã pro như thế mà vẫn còn người "pro ' hon nên ko chuẩn bị để quay lại đc hình ảnh thiên tài của anh seven....nhưng các độc giả yên tâm...thiên tài như anh seven cả sv chỉ có 1...đến Mac còn ko sánh nổi....làm sao anh có thể bỏ lỡ những giờ kundun đc...ai muốn chứng kiến khả năng pro của anh thì thì cứ chịu khó giờ kd hằng ngày vô xem anh bem kd nhé
    lưu ý...đừng săn....chỉ đứng xem thì anh còn tha cho...động vào kd của anh thì có khủng thế nào cũng 1 hít thôi...yêu cầu ko ai manh động kẻo tốn vé uổng mạng
    Last edited by michelle882009; 01-10-2010 at 04:01 AM.

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    thôi! không cãi nhau nữa nhé! chuyện này kéo dài quá khiến nhiều người có lỗi lầm. ok! ta sai vì có chút nóng nảy nên ăn nói không được hay cho lắm, xin lỗi mấy anh em vì chuyện đó, mấy hôm nay có chuyện bức xúc trong lòng, nên ai nói cái gì đó không vừa ý là nổi nóng dẫn đến những sự việc xảy ra không hay, chúng ta hãy giừ hòa khí. chơi game để vui vẻ, chuyện này cứ để BQT giải quyết được không? giờ mọi người hãy bình thường với nhau đi. cứ kéo dài như thế mất quan điểm quá. thật sự xin lỗi anh em vì những lời nói không hay ở các topic, mong mọi người thông cảm!

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up............

Senior Member
    Like
    0
    Có một thủ thuật đc nhiều poin mà ^^^^^^_^

Junior Member
    Like
    0
    anh tong? cuc. truong? oi sao soi kok sua? chua~ dc. em op' 10vien bless vao ma` van~ kok dc giup em cạ

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi aovailo0z Xem bài viết
    anh tong? cuc. truong? oi sao soi kok sua? chua~ dc. em op' 10vien bless vao ma` van~ kok dc giup em cạ
    cứ up nữa đí
    ko dc vì đấy là up miss
    cố lên^ ^

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    thôi! không cãi nhau nữa nhé! chuyện này kéo dài quá khiến nhiều người có lỗi lầm. ok! ta sai vì có chút nóng nảy nên ăn nói không được hay cho lắm, xin lỗi mấy anh em vì chuyện đó, mấy hôm nay có chuyện bức xúc trong lòng, nên ai nói cái gì đó không vừa ý là nổi nóng dẫn đến những sự việc xảy ra không hay, chúng ta hãy giừ hòa khí. chơi game để vui vẻ, chuyện này cứ để BQT giải quyết được không? giờ mọi người hãy bình thường với nhau đi. cứ kéo dài như thế mất quan điểm quá. thật sự xin lỗi anh em vì những lời nói không hay ở các topic, mong mọi người thông cảm!
    ok close topic......adm đã nói rồi
    mọi chuyện rồi sẽ đâu vào đấy ...!

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    nhu nga`y na`o...van~ tinh` trang.....cai nhau inh oi? ^______^....

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    con ga`
    nãy thua baby te tua quá ^^ hehe ^^

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678