Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 78
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

SM Seven-thiên tài trong giới SM

vâng sau pro BCT thì đêm nay MuHN chúng ta đón chào 1 thiên tài mới...Seven...vâng anh thiên tài đến mức 1 dk như OMG máu 700k có mns vô đứng trước mặt anh trong kalima 7 cũng chỉ trụ đc 2 s...ko kịp chào anh 1 câu chứ đừng nói bơm máu...còn kd...vừa ra lúc 3h30 mà 3h32 phút đã ko thấy đâu...
    hôm trước mình còn là sm point còn nhiều hơn anh ấy...đi săn cung tăng max ene...nhồi agi...chỉ để có 5k vit...nhưng cũng chưa bao giờ giết đc 1 dk có mns cả....đừng nói trong 2 s có thể giết được 1 dk như mình hiện giờ...việc này có thể hỏi boycodon
    cái hôm duel trên tarkan...OMG và uncle jon lúc đấy rl 3/7xx đã giật boy tích cực thế nào nhé...
    clip phần thi tài năng của anh seven đã được anh em guil hu tieu quay lại...các bạn đón xem trong số báo mới ^^
    chốt hạ 1 câu: có vẻ như lời adm nói ra đối vs anh mid và anh seven chỉ là gió thoảng mây bay thôi...

ghi chú: do người quay phim và chụp hình là anh uncle johny ở Australia gặp 1 số trục trặc kỹ thuật...còn bản thân tôi ko nghĩ sau khi BCT đã pro như thế mà vẫn còn người "pro ' hon nên ko chuẩn bị để quay lại đc hình ảnh thiên tài của anh seven....nhưng các độc giả yên tâm...thiên tài như anh seven cả sv chỉ có 1...đến Mac còn ko sánh nổi....làm sao anh có thể bỏ lỡ những giờ kundun đc...ai muốn chứng kiến khả năng pro của anh thì thì cứ chịu khó giờ kd hằng ngày vô xem anh bem kd nhé
    lưu ý...đừng săn....chỉ đứng xem thì anh còn tha cho...động vào kd của anh thì có khủng thế nào cũng 1 hít thôi...yêu cầu ko ai manh động kẻo tốn vé uổng mạng
    Last edited by michelle882009; 01-10-2010 at 04:01 AM.

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Giờ nói 1 câu đơn giản thế này thôi . Mọi việc để ADM xem xét còn đây nói thẳng 1 câu cuối cùng Nếu như con 7 mà hack thỳ lập tức ADM dell ac ra dường bi xe cán chết con nếu ko hack mà thăng nào bảo hack thỳ cả nhà thằng đó bú cặc cho cả sv . cả nhà nó bi xe cán nát người chết ko chỗ chôn thây

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    HaHa VL thật nhung anh RL làm 3 cái bùa chao cũng ổn chờ anh 4/700~800 nhé thì gặp anh lại ko hack hoho hài(^_^)!!!!!!!!!!!
    Còn ta hack hay ko thì ADM bít mà bít hack ko block thì hơi phí nhỉ ADM (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Senior Member Diem.My's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    vâng sau pro BCT thì đêm nay MuHN chúng ta đón chào 1 thiên tài mới...Seven...vâng anh thiên tài đến mức 1 dk như OMG máu 700k có mns vô đứng trước mặt anh trong kalima 7 cũng chỉ trụ đc 2 s...ko kịp chào anh 1 câu chứ đừng nói bơm máu...còn kd...vừa ra lúc 3h30 mà 3h32 phút đã ko thấy đâu...
    hôm trước mình còn là sm point còn nhiều hơn anh ấy...đi săn cung tăng max ene...nhồi agi...chỉ để có 5k vit...nhưng cũng chưa bao giờ giết đc 1 dk có mns cả....đừng nói trong 2 s có thể giết được 1 dk như mình hiện giờ...việc này có thể hỏi boycodon
    cái hôm duel trên tarkan...OMG và uncle jon lúc đấy rl 3/7xx đã giật boy tích cực thế nào nhé...
    clip phần thi tài năng của anh seven đã được anh em guil hu tieu quay lại...các bạn đón xem trong số báo mới ^^
    chốt hạ 1 câu: có vẻ như lời adm nói ra đối vs anh mid và anh seven chỉ là gió thoảng mây bay thôi...

ghi chú: do người quay phim và chụp hình là anh uncle johny ở Australia gặp 1 số trục trặc kỹ thuật...còn bản thân tôi ko nghĩ sau khi BCT đã pro như thế mà vẫn còn người "pro ' hon nên ko chuẩn bị để quay lại đc hình ảnh thiên tài của anh seven....nhưng các độc giả yên tâm...thiên tài như anh seven cả sv chỉ có 1...đến Mac còn ko sánh nổi....làm sao anh có thể bỏ lỡ những giờ kundun đc...ai muốn chứng kiến khả năng pro của anh thì thì cứ chịu khó giờ kd hằng ngày vô xem anh bem kd nhé
    lưu ý...đừng săn....chỉ đứng xem thì anh còn tha cho...động vào kd của anh thì có khủng thế nào cũng 1 hít thôi...yêu cầu ko ai manh động kẻo tốn vé uổng mạng
    KD sv 2 3 4 mấy giờ thế????? ^^!

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    VL thèn DuaHau có đi đâu ta đi con Mild nè hoho thế là thấy cả cái G mi gà VL rùi thèn DuaMam đi thui hehe ,tên NV nhìn còn đéo rõ đổi hack này hack nọ VL thật 1 cái G có TOP mà toàn cùi VL (^_^)

Senior Member Fefa_Cavalli's Avatar
    Địa điểm
    sv1
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    hohohohohoho

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    VL thèn DuaHau có đi đâu ta đi con Mild nè hoho thế là thấy cả cái G mi gà VL rùi thèn DuaMam đi thui hehe ,tên NV nhìn còn đéo rõ đổi hack này hack nọ VL thật 1 cái G có TOP mà toàn cùi VL (^_^)
    thôi đi bachcaothu ah
    vô topic kia xem vi deo rồi chém gì thì chém nhé

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Làm gì có thằng DuaHau đi cùng , có mỗi thằng sum DuaMam . Ăn ốc nói mò nó quen rồi , mà cả cái video kia cũng biết 2 con DK dam cao đánh nhau 1 hồi bị sum nó đứng bên cạnh hút cũng than thân trách phận nữa . Hết thuốc chữa cho tụi này

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    mau dk Need 700k mau+ MNS Mid danh si nhe ko ^^....SUm hut' mau' 700k+MNS duoc bao nhiu....ko bi phandmg a`.....noi vay nghe oia? we......

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Làm gì có thằng DuaHau đi cùng , có mỗi thằng sum DuaMam . Ăn ốc nói mò nó quen rồi , mà cả cái video kia cũng biết 2 con DK dam cao đánh nhau 1 hồi bị sum nó đứng bên cạnh hút cũng than thân trách phận nữa . Hết thuốc chữa cho tụi này
    vâng tớ chết nhanh lắm chỉ tên vào người nó chỉ biếtn ó là 1 thằng dk mặc sét rồng đỏ...thần hay ex thì tớ ko nhớ
    nhưng cái đấy ko phải chủ đề topic đâu bạn ạ
    phải chăng các bạn hết lý cái cùn rồi lôi mấy cái vớ vẩn ra bắt bẻ
    bạn bem nhau vs thằng bibizuzu bạn còn ko nhớ đc tên nó phải nói là bem nhau vs 1 dw nào đấy thì sao nhỉ
    hay bạn ko biết chữ
    ko đọc đc tên nó
    nói hài vl...tóm lại
    tớ đang đứng sv3 bạn mang con sm seven vs gọi con dk blood ra đây
    tớ buft mns cho bạn đứng bem xem bao giờ chết
    quay phim lại post lên diễn đàn
    mọi người cùng xem bình luận
    mà hôm qua tớ mới vo chỉ bị mỗi seven bem mà chết trong 3 s...còn chưa thấy mid cơ
    giờ cho thêm 1 dk rl4/600 cũng ko kém mid bao nhiêu nhé
    2 con bem...
    còn nếu bạn ko dám vào ...thì thôi...xin lỗi...bạn ngậm mõm lại đi cho mọi người đỡ buồn cười

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Giờ chán rồi chả thích nói nhiều nữa . Nói đơn giản thôi con 7 ko hack còn ai nghĩ sao thỳ nghĩ. Nếu con 7 mà hack Blood nói sai 1 câu ở trên đời có cái gì xấu nhất bẩn nhất cứ dành cho Blood.