Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 78
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

SM Seven-thiên tài trong giới SM

vâng sau pro BCT thì đêm nay MuHN chúng ta đón chào 1 thiên tài mới...Seven...vâng anh thiên tài đến mức 1 dk như OMG máu 700k có mns vô đứng trước mặt anh trong kalima 7 cũng chỉ trụ đc 2 s...ko kịp chào anh 1 câu chứ đừng nói bơm máu...còn kd...vừa ra lúc 3h30 mà 3h32 phút đã ko thấy đâu...
    hôm trước mình còn là sm point còn nhiều hơn anh ấy...đi săn cung tăng max ene...nhồi agi...chỉ để có 5k vit...nhưng cũng chưa bao giờ giết đc 1 dk có mns cả....đừng nói trong 2 s có thể giết được 1 dk như mình hiện giờ...việc này có thể hỏi boycodon
    cái hôm duel trên tarkan...OMG và uncle jon lúc đấy rl 3/7xx đã giật boy tích cực thế nào nhé...
    clip phần thi tài năng của anh seven đã được anh em guil hu tieu quay lại...các bạn đón xem trong số báo mới ^^
    chốt hạ 1 câu: có vẻ như lời adm nói ra đối vs anh mid và anh seven chỉ là gió thoảng mây bay thôi...

ghi chú: do người quay phim và chụp hình là anh uncle johny ở Australia gặp 1 số trục trặc kỹ thuật...còn bản thân tôi ko nghĩ sau khi BCT đã pro như thế mà vẫn còn người "pro ' hon nên ko chuẩn bị để quay lại đc hình ảnh thiên tài của anh seven....nhưng các độc giả yên tâm...thiên tài như anh seven cả sv chỉ có 1...đến Mac còn ko sánh nổi....làm sao anh có thể bỏ lỡ những giờ kundun đc...ai muốn chứng kiến khả năng pro của anh thì thì cứ chịu khó giờ kd hằng ngày vô xem anh bem kd nhé
    lưu ý...đừng săn....chỉ đứng xem thì anh còn tha cho...động vào kd của anh thì có khủng thế nào cũng 1 hít thôi...yêu cầu ko ai manh động kẻo tốn vé uổng mạng
    Last edited by michelle882009; 01-10-2010 at 04:01 AM.

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Nếu thích giờ cứ bao ADM vào xem con 7 đi còn giờ đi cày Blood cái đã nếu có vấn đề gian lận gì tôi dám dell acc 7 ngay lap tức
    nói chuyện hài hước...lag point xong rs là hết...có papa adm cũng ko biết vấn đề nằm ở đâu...vì nếu biết...1 số anh đã ko "pro" đc như thế...^^
    thôi tóm lại từ giờ...đi kd cứ chuẩn bị tinh thần quay phim chụp ảnh...có gì tranh luận nó dễ

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    haha anh đi con Mild các chú bem anh bị anh bem lại tơi bời hahaha đánh đéo lại lại dở trò .De` nghị ADM những bài post linh tinh block cả acc luôn cho nó đỡ to mồm G Hutieugo quả la toan thèn VL thật . SM khủng hơn DK mà thèn nsof mấy hôm trước nói nhỉ hai` VL CLOSED TOPIC di

Banned
    Like
    0
    Nên nhớ là thằng nào nói sai ăn cứt . con 7 với một con DW nào đấy đánh nhau cuối cùng đánh mãi ko có ai chết thỳ mạng bi đis . 5 s cái kít gì
    Đây dw cuối cùng đây.
    Đầu tiên cậu ấy đứng ko thấy làm gì mình, mình mới ngứa tay MBT, thế là cậu ấy bem luôn. Còn không hiểu cái định nghĩa "đánh mãi ko chết" của cậu ấy là như nào? Khi mà mình ko trụ lại quá 5s. Thôi thì mình mns 700% với máu sau gồng gần 100k nữa có chết thì cũng là bình thường thôi. Đừng chú ý vào con soul cùi T____T

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    VL thật (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    VL thật (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    đừng biện hộ cho những hành vi hack của mình

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    haha anh đi con Mild các chú bem anh bị anh bem lại tơi bời hahaha đánh đéo lại lại dở trò .De` nghị ADM những bài post linh tinh block cả acc luôn cho nó đỡ to mồm G Hutieugo quả la toan thèn VL thật . SM khủng hơn DK mà thèn nsof mấy hôm trước nói nhỉ hai` VL CLOSED TOPIC di
    Hôm trước thấy anh Bạch to mồm lắm @- )
    Adm mới vào bảo: "Từ giờ anh Bạch hết thời rồi".
    Có lẽ là là adm cùi sai bố nó rồi ;]] Anh ấy vẫn còn đang "phơi phới" đây thôi T____________T
    -------------------
    Nói chung là G hutieu thua anh Bạch rồi ;]] Anh ấy biết cách "tăng point pro" ;]]
    Point thế ko khéo con soul bizu cùi cũng có thể 1 mình chấp cả sv ;]]

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Đeó thèm nói nhiều với lũ gà nữa cứ đi hỏi ADM xem con 7 có vấn đề gì ko . Con 7 vẫn lv 400 đó vẫn nhiêu đấy poin , còn việc rs hay ko thỳ ADM cu kiẻm tra xem từ rs ngày , rs tháng rồi tốp ALL là biết ngay thôi

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Đeó thèm nói nhiều với lũ gà nữa cứ đi hỏi ADM xem con 7 có vấn đề gì ko . Con 7 vẫn lv 400 đó vẫn nhiêu đấy poin , còn việc rs hay ko thỳ ADM cu kiẻm tra xem từ rs ngày , rs tháng rồi tốp ALL là biết ngay thôi
    thôi đi
    sang xem video và bình luận thanh minh gì thì ở đấy nhé
    nói lại lần cuối....còn muốn đc coi là con người thì tốt nhất" NGẬM MÕM VÀO"
    kẻo rồi ai đó nóng quá ko kìm chế được lai nghĩ bạn là con này con nọ phiền lắm
    và hơn nữa...nếu bạn "trong sáng" thế...cái topic kia adm nói thế sao ko nhảy vào mà kêu "oan"
    nói chuyện chỉ làm người ta muốn "ấy" vào mặt...*_

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    cái topic kia thỳ đéo biết nhưng sau lần đó ADM đã fit lại giờ bố thằng noà lag được poin cho là thiên tài . Còn muốn hỏi rõ ràng thỳ cứ hỏi ADM sẽ rõ đừng đứng ở đây mà khóc lóc như trẻ con thế

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    cái topic kia thỳ đéo biết nhưng sau lần đó ADM đã fit lại giờ bố thằng noà lag được poin cho là thiên tài . Còn muốn hỏi rõ ràng thỳ cứ hỏi ADM sẽ rõ đừng đứng ở đây mà khóc lóc như trẻ con thế
    trẻ con vui chơi lành mạnh còn hơn người lớn chơi bẩn ăn bẩn sống bẩn ^^
    người lớn kiểu gì ko biết nữa...video quay chi tiết như thế rồi nó còn gân cổ lên cãi được...thằng này có đi ăn cắp vặt cũng khuyến cáo nhà nước cho án tử hình...để chung thân là nhức đầu vì nghe nó "kêu oan "