Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 78
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

SM Seven-thiên tài trong giới SM

vâng sau pro BCT thì đêm nay MuHN chúng ta đón chào 1 thiên tài mới...Seven...vâng anh thiên tài đến mức 1 dk như OMG máu 700k có mns vô đứng trước mặt anh trong kalima 7 cũng chỉ trụ đc 2 s...ko kịp chào anh 1 câu chứ đừng nói bơm máu...còn kd...vừa ra lúc 3h30 mà 3h32 phút đã ko thấy đâu...
    hôm trước mình còn là sm point còn nhiều hơn anh ấy...đi săn cung tăng max ene...nhồi agi...chỉ để có 5k vit...nhưng cũng chưa bao giờ giết đc 1 dk có mns cả....đừng nói trong 2 s có thể giết được 1 dk như mình hiện giờ...việc này có thể hỏi boycodon
    cái hôm duel trên tarkan...OMG và uncle jon lúc đấy rl 3/7xx đã giật boy tích cực thế nào nhé...
    clip phần thi tài năng của anh seven đã được anh em guil hu tieu quay lại...các bạn đón xem trong số báo mới ^^
    chốt hạ 1 câu: có vẻ như lời adm nói ra đối vs anh mid và anh seven chỉ là gió thoảng mây bay thôi...

ghi chú: do người quay phim và chụp hình là anh uncle johny ở Australia gặp 1 số trục trặc kỹ thuật...còn bản thân tôi ko nghĩ sau khi BCT đã pro như thế mà vẫn còn người "pro ' hon nên ko chuẩn bị để quay lại đc hình ảnh thiên tài của anh seven....nhưng các độc giả yên tâm...thiên tài như anh seven cả sv chỉ có 1...đến Mac còn ko sánh nổi....làm sao anh có thể bỏ lỡ những giờ kundun đc...ai muốn chứng kiến khả năng pro của anh thì thì cứ chịu khó giờ kd hằng ngày vô xem anh bem kd nhé
    lưu ý...đừng săn....chỉ đứng xem thì anh còn tha cho...động vào kd của anh thì có khủng thế nào cũng 1 hít thôi...yêu cầu ko ai manh động kẻo tốn vé uổng mạng
    Last edited by michelle882009; 01-10-2010 at 04:01 AM.

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Còn riêng về HuTieu mãi mãi chỉ là cùi bắp thôi

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Giờ chán rồi chả thích nói nhiều nữa . Nói đơn giản thôi con 7 ko hack còn ai nghĩ sao thỳ nghĩ. Nếu con 7 mà hack Blood nói sai 1 câu ở trên đời có cái gì xấu nhất bẩn nhất cứ dành cho Blood.
    nếu đã hack rồi thì chẳng cần phải thề thốt
    bao nhiều cái xấu bẩn mọi người sẽ nhét vào mặt bạn thôi
    bạn thề thốt cái kiểu trẻ con đấy ai nghe
    tớ cũng có thể thề được bạn ạ
    qua nghe cái kiểu " nếu mà tự dưng được nhiều point tớ cũng sẽ làm như BCT của bạn là tớ biết bạn ntn rồi... ko cần phải làm hàng đâu
    còn hutieu có thể cùi bắp đấy
    nhưng ít nhất ko bao giờ làm cái trò hề đấy
    cũng ko có ai rêu rao cái kiểu chấp cả guild hay chửi người ta súc vật vs ngu như BCT và mid guild bạn nhé
    khi đối địch vs nons need còn dặn đi dặn lại mình là đừng có bem xuanbac vs TDC...hai thằng đấy chơi tử tế lắm
    ai có thể nói gì need tớ ko biết
    nhưng làm đc như need đi rồi hẵng nói ...

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Mình chả dám chấp này chấp nọ chả dám bảo mình là pro . Còn con BachCaoThu voi con Mild hoi trước lag poin được ADM fit lại giờ chắc chả có chuyện lag được poin . Còn riêng nói về con 7 nó đang bình thường chả có 1 vấn đè gì goi là gian lận thỳ lại bảo hack . Nếu là bạn đang tư nhiên bạn làm gì mà nó đỏ oan cho cậu 1 việc gì đấy kể cả trong game lẫn ở ngoài , xin lỗi là 1 thằng con trai chả ai chấp nhận hết . Trong game thỳ chắc chửi được thôi còn ngoài đời chắc nhai tươi nuốt sống nó luôn rồi

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Mình chả dám chấp này chấp nọ chả dám bảo mình là pro . Còn con BachCaoThu voi con Mild hoi trước lag poin được ADM fit lại giờ chắc chả có chuyện lag được poin . Còn riêng nói về con 7 nó đang bình thường chả có 1 vấn đè gì goi là gian lận thỳ lại bảo hack . Nếu là bạn đang tư nhiên bạn làm gì mà nó đỏ oan cho cậu 1 việc gì đấy kể cả trong game lẫn ở ngoài , xin lỗi là 1 thằng con trai chả ai chấp nhận hết . Trong game thỳ chắc chửi được thôi còn ngoài đời chắc nhai tươi nuốt sống nó luôn rồi
    đe doạ ai...
    con 7 nó có làm gì hay ko thì tôi ko biết...chỉ biết là cách đây 3 ngày tôi cung là sum
    con dk cui` có mns tôi còn ko hút máu chết đc
    đừng nói bạn có thể hút máu chết tôi khi có mns trong có 2 đến 3 s
    giờ bảo bạn làm lại thì bạn kêu ko làm
    bạn nói ,,,,ai nghe

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Xin lỗi đây là mình đang lấy ví dụ nếu bạn bị đổ thừa thôi chứ chả dám doạ ai cả . còn về việc bạn chết trong vòng mấy s thỳ tôi chịu . gặp DD là phải bem chết hay ko thỳ ko biết nếu mình chết thỳ thôi nó chết thỳ sướng . Moi người vào cái tôpic này đương nhiên cứ chửi hach thoải mái nhưng mình vẫn yên tâm 1 điều là mình ko hack , nên chả việc gì phải nhuc cả

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    G HTGo~...tuy yeu'...nhung ko co' choi cai' Tro`..Gian lan. or chap ca? G......Ta choi thay' DD la` be`m...nhung chi? be`m nhung ai rs cao Or Top...chu ko co y? lai. rs cao Top' ma` di be`m nguoi rs Thap'+ moi choi dau.....rieng ve TDC+XuanBac ko bao gi`o be`m...tu`y luc' be`m nha`m do danh' chia? chuot...lung tung luc' do' dang me DD be`m ko nhi`n ro~...ai la` ai nen nhiu` luc' be`m Nham` Xuanbac.......choi MU hay choi tu? te' tang diem? do mi`nh cay` luyen...de? den' cai' dmg minh` tang nhu the' na`o....moi' biet' duoc. minh` tang sao ma` danh' doi' Phuong chet' the' moi thu' vi....chu' ca'i kieU? lag 65k lag oanh' kieu? do' lai hung` ho`n...nhu Xua chap' ca G moi ghe....gi`o het' Lag duoc ro`i....lay' con Mid + v.v...Ho chap' nua~ di ....^^....Het'

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Xin lỗi đây là mình đang lấy ví dụ nếu bạn bị đổ thừa thôi chứ chả dám doạ ai cả . còn về việc bạn chết trong vòng mấy s thỳ tôi chịu . gặp DD là phải bem chết hay ko thỳ ko biết nếu mình chết thỳ thôi nó chết thỳ sướng . Moi người vào cái tôpic này đương nhiên cứ chửi hach thoải mái nhưng mình vẫn yên tâm 1 điều là mình ko hack , nên chả việc gì phải nhuc cả
    chịu là đúng thôi ^^
    bạn pro quá mà việc tôi về làng trong video cũng có quay lại đấy
    lúc need vào trước 1 lúc
    lúc need về làng thì 1 s sau tôi xuất hiện ở davias
    con gì cắn mà ghe vây
    bạn giải thích đi
    còn nếu vẫn nói tôi chịu
    thì đừng lên tiếng nữa
    người ta cười

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    sau bài post này tôi sẽ ko nói thêm nữa . Mà bạn cũng đừng khóc thêm nữa nghe chối tai lắm , vu khống cho người khác cũng chả co gì tốt đẹp đâu . Còn bạn muốn biết 1 cách rõ ràng hãy tạo 1 topic cần ADM vào giải quyết , yêu cầu BQT của MU hãy làm tất cả những gì có thể để kiểm tra về NV Seve7n . Chac đội ngũ ADM ko kém đến nỗi ko làm đc gì đâu . chấm hết

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up.....len na`o ^^....

Địa điểm
    sv3
    Like
    0