Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 78
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

SM Seven-thiên tài trong giới SM

vâng sau pro BCT thì đêm nay MuHN chúng ta đón chào 1 thiên tài mới...Seven...vâng anh thiên tài đến mức 1 dk như OMG máu 700k có mns vô đứng trước mặt anh trong kalima 7 cũng chỉ trụ đc 2 s...ko kịp chào anh 1 câu chứ đừng nói bơm máu...còn kd...vừa ra lúc 3h30 mà 3h32 phút đã ko thấy đâu...
    hôm trước mình còn là sm point còn nhiều hơn anh ấy...đi săn cung tăng max ene...nhồi agi...chỉ để có 5k vit...nhưng cũng chưa bao giờ giết đc 1 dk có mns cả....đừng nói trong 2 s có thể giết được 1 dk như mình hiện giờ...việc này có thể hỏi boycodon
    cái hôm duel trên tarkan...OMG và uncle jon lúc đấy rl 3/7xx đã giật boy tích cực thế nào nhé...
    clip phần thi tài năng của anh seven đã được anh em guil hu tieu quay lại...các bạn đón xem trong số báo mới ^^
    chốt hạ 1 câu: có vẻ như lời adm nói ra đối vs anh mid và anh seven chỉ là gió thoảng mây bay thôi...

ghi chú: do người quay phim và chụp hình là anh uncle johny ở Australia gặp 1 số trục trặc kỹ thuật...còn bản thân tôi ko nghĩ sau khi BCT đã pro như thế mà vẫn còn người "pro ' hon nên ko chuẩn bị để quay lại đc hình ảnh thiên tài của anh seven....nhưng các độc giả yên tâm...thiên tài như anh seven cả sv chỉ có 1...đến Mac còn ko sánh nổi....làm sao anh có thể bỏ lỡ những giờ kundun đc...ai muốn chứng kiến khả năng pro của anh thì thì cứ chịu khó giờ kd hằng ngày vô xem anh bem kd nhé
    lưu ý...đừng săn....chỉ đứng xem thì anh còn tha cho...động vào kd của anh thì có khủng thế nào cũng 1 hít thôi...yêu cầu ko ai manh động kẻo tốn vé uổng mạng
    Last edited by michelle882009; 01-10-2010 at 04:01 AM.

Senior Member Fefa_Cavalli's Avatar
    Địa điểm
    sv1
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    thoi roi luom oi

Banned
    Like
    0
    Lần này 1 pt 4 người need - jon - god - bizu vào kd7 với hy vọng rằng đã hết bug các kiểu. Tự tin và ung dung.
    Soul cùi bizu "đi sau cho lành" vừa thấy mild + seven đang định enter chat thông báo thì ngay lập tức thấy quân mình gục rụng lả tả. Hãi vãi cả hùng :- < Nhanh đến nỗi mà enter cũng ko kịp :- <
    Dụi mắt chưa kịp chỉ còn thấy có mỗi mình (đi chậm nhất) và sm seven còn ở lại, chắc cậu ấy thương tình mình cùi nên cho mình sống tầm 5s :- ss Thế rồi cũng về làng theo các bạn cho vui :- <
    Thông tin bên lề: 2 con dk cùi need + god chỉ tầm 700k máu, mns cùi bizu chỉ tầm 700%.

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi Fefa_Cavalli Xem bài viết
    thoi roi luom oi
    Lượm cái giề.
    Qua hutieu đi kưng ;]]

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    VL Nonstop mà kêu ADM check đi hoho gặp anh thì té khẩn chương nhé hài VL toan ăn ko lại ra khóc .ADM vào nói 1 câu cho nó đỡ hai nào G Hutieugo quả là VL(^_^)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    Chết thật lai gì nữa đây . DKM dc 1 lần rồi thêm hơn hả , nếu ADM vào kiểm tra con 7 ko có bất cứ 1 vấn đề gì thỳ Guil HuTieu dám del guil ko. Tui là người cầm con Seve7n đi săn KD đây tổng cả poin + 2k7 poin train lv 400 la 96k . Thử hỏi nhưng ai RL/RS= con 7 coi poin như thế là sai à . Còn KD 3 con sum +1 DK dame cao đánh vãi cứt mới chết lúc HuTieu vào thỳ ko thèm nói phét tui đánh mỏi tay rồi . biết vì sao bị chết ko , xin nói cho mà biết nhá OhMyGod +uncle đánh chết ông Mild thỳ phandame đã gần die rồi + thêm con 7 Hút máu ko chết mới lạ . Đéo hiểu loz gì ăn nói sằng bậy , nếu thích cho ADM vào kiểm tra con 7 xem .

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Chết thật lai gì nữa đây . DKM dc 1 lần rồi thêm hơn hả , nếu ADM vào kiểm tra con 7 ko có bất cứ 1 vấn đề gì thỳ Guil HuTieu dám del guil ko. Tui là người cầm con Seve7n đi săn KD đây tổng cả poin + 2k7 poin train lv 400 la 96k . Thử hỏi nhưng ai RL/RS= con 7 coi poin như thế là sai à . Còn KD 3 con sum +1 DK dame cao đánh vãi cứt mới chết lúc HuTieu vào thỳ ko thèm nói phét tui đánh mỏi tay rồi . biết vì sao bị chết ko , xin nói cho mà biết nhá OhMyGod +uncle đánh chết ông Mild thỳ phandame đã gần die rồi + thêm con 7 Hút máu ko chết mới lạ . Đéo hiểu loz gì ăn nói sằng bậy , nếu thích cho ADM vào kiểm tra con 7 xem .
    anh đưng yên còn chưa kịp làm gì...ở đâu ra mà chết con này con nọ *_

còn BCT...adm nói bạn hết thời rồi...còn muốn đc 1 tí tôn trọng ko...đừng bao giờ lên tiếng nữa là tốt nhất nhé...giờ bạn nói...bạn nghĩ ai nghe ^^

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Lần này 1 pt 4 người need - jon - god - bizu vào kd7 với hy vọng rằng đã hết bug các kiểu. Tự tin và ung dung.
    Soul cùi bizu "đi sau cho lành" vừa thấy mild + seven đang định enter chat thông báo thì ngay lập tức thấy quân mình gục rụng lả tả. Hãi vãi cả hùng :- < Nhanh đến nỗi mà enter cũng ko kịp :- <
    Dụi mắt chưa kịp chỉ còn thấy có mỗi mình (đi chậm nhất) và sm seven còn ở lại, chắc cậu ấy thương tình mình cùi nên cho mình sống tầm 5s :- ss Thế rồi cũng về làng theo các bạn cho vui :- <
    Thông tin bên lề: 2 con dk cùi need + god chỉ tầm 700k máu, mns cùi bizu chỉ tầm 700%.
    Nên nhớ là thằng nào nói sai ăn cứt . con 7 với một con DW nào đấy đánh nhau cuối cùng đánh mãi ko có ai chết thỳ mạng bi đis . 5 s cái kít gì

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    anh đưng yên còn chưa kịp làm gì...ở đâu ra mà chết con này con nọ *_

còn BCT...adm nói bạn hết thời rồi...còn muốn đc 1 tí tôn trọng ko...đừng bao giờ lên tiếng nữa là tốt nhất nhé...giờ bạn nói...bạn nghĩ ai nghe ^^
    Nếu thích giờ cứ bao ADM vào xem con 7 đi còn giờ đi cày Blood cái đã nếu có vấn đề gian lận gì tôi dám dell acc 7 ngay lap tức

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Nên nhớ là thằng nào nói sai ăn cứt . con 7 với một con DW nào đấy đánh nhau cuối cùng đánh mãi ko có ai chết thỳ mạng bi đis . 5 s cái kít gì
    vâng anh ấy đánh con dw mãi ko chết...còn mình vừa vào mới kịp nhìn thấy thằng ku dk duahau thì đã lăn ra chết trong chưa đầy 3 s...mà mình cũng đc thằng dw đấy buff mns...máu mình 700k máu thằng dw đấy 90 k...hoá ra mình cùi hơn nó...buồn chết thôi...
    ôi tôi buồn...

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối