Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 22
    Chủ Nhiệm Câu Lạc Bộ Đà Nẵng - Chủ Guild WeAre0ne Satthumoi's Avatar
    Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Được Like 33 lần trong 11 bài

Unhappy Sao hôm nay buồn vậy ta..

Sau một thời gian vui vẻ cùng anh em muhnss5.Có rất nhiều kỉ niêm vui buồn lẫn nhau.Được quen và biết anh em có lẽ tớ rất vui và anh em trong muhn này là những người đã cùng giúp tớ vượt qua những khoảnh khắc khó khăn nhất.Những lúc vừa chia tay với bạn gái xong chả biết làm gì ngoài việc cày game.Công việc cũng bỏ, cuộc sống chả quan tâm.Suốt ngày chỉ có game.Nhưng, bây giờ nghĩ lại chả có ai có thể giúp được mình ngoài chính mình.Game chỉ giúp ta vượt qua những khoảnh khắc buồn tủi nhất của cuộc đời vì vào game ta là một con người khác.Ta được mọi người biết đến vì là một thương gia buôn bán tài ba, một tên lừa đảo khoét tiếng hay một sát thủ chuyên đi giết người làm niềm vui hay là một lãng tử hào hoa.Tất cả chỉ là ảo mà thôi.Bình thường ta vẫn là ta, mọi người nhìn vào chỉ đánh giá là một con nghiện game chứ chả ai đánh giá tốt hết.Hiện tại bây giờ chả biết ngày giờ là gì.Một ngày mới bắt đầu ta chạy ngay ra quán nét đặt máy.Rồi đến tối mịt 11 hay 12 h đêm mới về đến nhà.Cả ngày chỉ có một ly càfe, 2 gói thuốc và 1 gói mì tôm.Con người càng trở nên yếu đưối.Ngày trước phong độ vì tập thể hình bấy giờ chỉ là một tên ốm nhôm ốm nhách , da bọc xương mọi người nhìn ai cũng chê.Chán.buồn lắm.Nhưng giờ làm gì.Bỏ game ta lại về con người thực của ta.Biết thương biết nhớ và đặc biệt là biết hôm nay là ngày bao nhiêu , thứ mấy và tháng nào.Vẫn biết rằng bỏ game ta sẽ nhớ về em rất nhiều nhưng ta không thể lấy game làm bàn đỡ để thôi không nhớ em.Nhiều đêm ta nằm suy nghĩ không biết em có nhớ đến ta hay không?Hiện bây giờ em đang ở đâu và làm gì.Có những lúc những kỉ niệm về em lại hiện ra trong đầu ta.Ta nhớ em quá.
    Last edited by Satthumoi; 20-09-2010 at 02:38 PM.

Senior Member chila69's Avatar
    Like
    78
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    em dang hustle với người khác rồi

Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Trích Được post bởi chila69 Xem bài viết
    em dang hustle với người khác rồi

Ạc.Chạm vào nỗi đau của người khác àh

Thành viên Guild WeAre0ne DuaMam's Avatar
    Like
    20
    Được Like 23 lần trong 11 bài
    em đây em vẫn nhớ đến anh đặc biệt là hay tin anh còn đến 3tr5 vp hiện nay em vẫn chờ anh quay về với em ( khi về nhớ mang theo vp anh nhé ) em rất nhớ anh về lẹ với em nha xxx anh nhiều ( đéo còn vp thì tốt 1 đừng vế về bị đuổi nữa cũng vậy )

Senior Member vanthanh225355's Avatar
    Like
    53
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    chơi game để tránh xa một cái j đó có lẽ bạn là một người rất bi quan. vì bạn chơi game quá nhiều, đến mức tổn hại đến sức khoẻ thì thật quá uổng phí, đàn bà ko có con này có con khác cv ổn định thì nó theo như ruồi, 1 tuần hustle 1 em là quá dỗi bình thường, riêng game bỏ ra một thời gian hợp lý tôi nghĩ sẽ thọ hơn, 1 ngày 1 tiêng 2 tiếng để chơi game là bình thường, bạn nghĩ lại đi nhé.. bỏ game để làm j, bạn sẽ vẫn có cuộc sống như xưa, bỏ một chút TG để chơi game thì sẽ ổn thôi.
    buồn thì pm với mình:YM: vanthanh225355

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    VL con nghiện. thôi nghỉ Mu đi anh. Mấy tháng vừa rồi vì ham mê Mu mà em mất nhiều thứ quá, bây giờ hối hận thì muôn rồi, chỉ còn biết làm lại từ đầu thôi

Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Trích Được post bởi LegionK Xem bài viết
    VL con nghiện. thôi nghỉ Mu đi anh. Mấy tháng vừa rồi vì ham mê Mu mà em mất nhiều thứ quá, bây giờ hối hận thì muôn rồi, chỉ còn biết làm lại từ đầu thôi
    Đến mức đọ nào đó mình nhận ra rằng vì game mà mình đã mất tất cả.

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Satthumoi Xem bài viết
    Sau một thời gian vui vẻ cùng anh em muhnss5.Có rất nhiều kỉ niêm vui buồn lẫn nhau.Được quen và biết anh em có lẽ tớ rất vui và anh em trong muhn này là những người đã cùng giúp tớ vượt qua những khoảnh khắc khó khăn nhất.Những lúc vừa chia tay với bạn gái xong chả biết làm gì ngoài việc cày game.Công việc cũng bỏ, cuộc sống chả quan tâm.Suốt ngày chỉ có game.Nhưng, bây giờ nghĩ lại chả có ai có thể giúp được mình ngoài chính mình.Game chỉ giúp ta vượt qua những khoảnh khắc buồn tủi nhất của cuộc đời vì vào game ta là một con người khác.Ta được mọi người biết đến vì là một thương gia buôn bán tài ba, một tên lừa đảo khoét tiếng hay một sát thủ chuyên đi giết người làm niềm vui hay là một lãng tử hào hoa.Tất cả chỉ là ảo mà thôi.Bình thường ta vẫn là ta, mọi người nhìn vào chỉ đánh giá là một con nghiện game chứ chả ai đánh giá tốt hết.Hiện tại bây giờ chả biết ngày giờ là gì.Một ngày mới bắt đầu ta chạy ngay ra quán nét đặt máy.Rồi đến tối mịt 11 hay 12 h đêm mới về đến nhà.Cả ngày chỉ có một ly càfe, 2 gói thuốc và 1 gói mì tôm.Con người càng trở nên yếu đưối.Ngày trước phong độ vì tập thể hình bấy giờ chỉ là một tên ốm nhôm ốm nhách , da bọc xương mọi người nhìn ai cũng chê.Chán.buồn lắm.Nhưng giờ làm gì.Bỏ game ta lại về con người thực của ta.Biết thương biết nhớ và đặc biệt là biết hôm nay là ngày bao nhiêu , thứ mấy và tháng nào.Vẫn biết rằng bỏ game ta sẽ nhớ về em rất nhiều nhưng ta không thể lấy game làm bàn đỡ để thôi không nhớ em.Nhiều đêm ta nằm suy nghĩ không biết em có nhớ đến ta hay không?Hiện bây giờ em đang ở đâu và làm gì.Có những lúc những kỉ niệm về em lại hiện ra trong đầu ta.Ta nhớ em quá.
    hay toá...^^...yêu toá ^^
    xin cái QN +13 nào ^^

Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    hay toá...^^...yêu toá ^^
    xin cái QN +13 nào ^^

850k vp nào ^^

Senior Member [-BoyCoDon-]'s Avatar
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi Satthumoi Xem bài viết
    850k vp nào ^^
    Vẫn buôn bán thế này sao mà bỏ đc.nếu mệt có thể nghỉ chơi 1 thơi gian.rồi lên lick sắp xép hợp lý.game sẽ dỡ buồn hơn.VD chỉ chơi từ 19h-23h chẳng hạn.Ông anh trai mình mỗi ngày chơi game khoảng 5h/ngày.vẫn tập thể hình vẫn khoẻ và cơ bắp như thường mà vẫn là ra tiền.Bạn phải xem lại cách chơi game của mình

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối