Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Chủ Nhiệm Câu Lạc Bộ Đà Nẵng - Chủ Guild WeAre0ne Satthumoi's Avatar
    Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Được Like 33 lần trong 11 bài

Unhappy Sathumoi-Gửi lời xin lỗi đến Admin.

Tối hôm qua em có post 1 bài là mất item vp.Nhưng em cũng chẳng hiểu vì sao.
    Hôm qua em chơi ở quán nét đến 22h15 là về trong khoảng thời từ 21h45-21h53 có đi ăn khuya với bạn.Lúc ấy có đứa bạn cũng chơi game MU.Em đứng uỷ thác ở sv1.Đến 21h30 thì em đổi nhân vật tính ra đổi item nhưng đứa bạn gọi nên em để vậy.Em cũng không hè biết là đứa bạn ngồi bên nó biết pas ac Satthumoi nên nó vào lấy 450k vp để mua sét Enis.No cũng chẳng hề gọi điện thoại cho em biết.Em sau khi đổi item vp ra tiền thì thấy mất 450k nên em post liền trên diễn đàn để Admin kịp kiểm tra log.Rồi sau đó về nhà.
    Đến sáng nay thì đứa bạn gọi nói là nó mượn mà tối hôm qua nó về điện thoại hết tiền nên không gọi cho em nó định sáng nay nói em là nó mượn.
    Thưa Admin!
    Em xin chân thành xin lỗi với BQT.Tất cả là do em chưa gì đã hấp tấp.Nhưng mấy anh biết rồi đó.Mất với số lượng 450k thì có lẽ nhiều quá nên em liền post vội để Admin kiểm tra ngay.Chứ em chẳng hề muốn lừa.Nói thật tiền ở trong tk chíng của em bây gìờ có 136k vp nhưng trong tài khoản phụ ( giữa em và khkhkkh) có hơn 3triệu vp nằm rải rác ở rất nhiều tài khoản khác nhau.Thì 450k vp có là gì đâu
    Lời cuối em xin lỗi Admin 1 lần nữa vì cái tính háp tấp của em mà gây nên chuyện mong Admin bỏ qua và mong các anh em đừng hiểu lầm.Tớ chẳng phải lừa đảo gì cả.Không phải vì chuyện tớ bán ac mà liên can đến vụ này.Vụ việc này là do bạn tớ.Còn việc Satthumoi bán ac chẳng qua là chém gió với anh em thôi chứ tớ có bán đâu.Cứ hỏi phathien hay MildSe7en thì biết.Vừa lập topic lên là nó chửi ngày rồi đấy.
    Chào mọi người.
    Như thường lệ Chúc BQT và anh em game thủ MUHN sức khoẻ.Chúc cho sever ngày càng vững mạnh.
    Thân
    Satthumoi

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ko nói nhiều...nộp 3 mil cái tiền rải rác kia cho anh michelle bạn của anh adm là xong...*_

Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    ko nói nhiều...nộp 3 mil cái tiền rải rác kia cho anh michelle bạn của anh adm là xong...*_

Híc chém tung đít bây giờ.Thằng tân nó vào thấy topic này chắc nó bắt chuyển khoảng 500k kia qua cho nó mất.Không đến lượt ông bạn michel đâu.

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    hô hô...ủng hộ trẻ em nghèo vượt top nào^ ^

Banned
    Like
    0
    hê hê con hàng michele này đua tốp kinh wa

Senior Member Diem.My's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Satthumoi Xem bài viết
    Tối hôm qua em có post 1 bài là mất item vp.Nhưng em cũng chẳng hiểu vì sao.
    Hôm qua em chơi ở quán nét đến 22h15 là về trong khoảng thời từ 21h45-21h53 có đi ăn khuya với bạn.Lúc ấy có đứa bạn cũng chơi game MU.Em đứng uỷ thác ở sv1.Đến 21h30 thì em đổi nhân vật tính ra đổi item nhưng đứa bạn gọi nên em để vậy.Em cũng không hè biết là đứa bạn ngồi bên nó biết pas ac Satthumoi nên nó vào lấy 450k vp để mua sét Enis.No cũng chẳng hề gọi điện thoại cho em biết.Em sau khi đổi item vp ra tiền thì thấy mất 450k nên em post liền trên diễn đàn để Admin kịp kiểm tra log.Rồi sau đó về nhà.
    Đến sáng nay thì đứa bạn gọi nói là nó mượn mà tối hôm qua nó về điện thoại hết tiền nên không gọi cho em nó định sáng nay nói em là nó mượn.
    Thưa Admin!
    Em xin chân thành xin lỗi với BQT.Tất cả là do em chưa gì đã hấp tấp.Nhưng mấy anh biết rồi đó.Mất với số lượng 450k thì có lẽ nhiều quá nên em liền post vội để Admin kiểm tra ngay.Chứ em chẳng hề muốn lừa.Nói thật tiền ở trong tk chíng của em bây gìờ có 136k vp nhưng trong tài khoản phụ ( giữa em và khkhkkh) có hơn 3triệu vp nằm rải rác ở rất nhiều tài khoản khác nhau.Thì 450k vp có là gì đâu
    Lời cuối em xin lỗi Admin 1 lần nữa vì cái tính háp tấp của em mà gây nên chuyện mong Admin bỏ qua và mong các anh em đừng hiểu lầm.Tớ chẳng phải lừa đảo gì cả.Không phải vì chuyện tớ bán ac mà liên can đến vụ này.Vụ việc này là do bạn tớ.Còn việc Satthumoi bán ac chẳng qua là chém gió với anh em thôi chứ tớ có bán đâu.Cứ hỏi phathien hay MildSe7en thì biết.Vừa lập topic lên là nó chửi ngày rồi đấy.
    Chào mọi người.
    Như thường lệ Chúc BQT và anh em game thủ MUHN sức khoẻ.Chúc cho sever ngày càng vững mạnh.
    Thân
    Satthumoi
    thế là hok đc ^^!

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi Fuck You Baby Xem bài viết
    hê hê con hàng michele này đua tốp kinh wa
    xuỳ xuỳ đi chơi đi =]]

Senior Member
    Like
    1
    Block ngay acc Satthumoi đi ADM ơi. Spam kinh, = ]]

Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Trích Được post bởi LegionK Xem bài viết
    Block ngay acc Satthumoi đi ADM ơi. Spam kinh, = ]]
    Block luôn cả cái ac Legion nha.Em mới sắm cho nó sét Enis với cây TM đó

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi Satthumoi Xem bài viết
    Block luôn cả cái ac Legion nha.Em mới sắm cho nó sét Enis với cây TM đó
    Thế à, đầu tư kinh thế, kiem cai w3 MLL cho nó chơi, = ]].

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối