Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 30

Hybrid View

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[Legion] Tạm biết tất cà mọi người

Mình chơi MuHN cũng đc 5 tháng rồi,tuy ko lâu nhưng cũng là 1 khoảng thời gian dài. Trài qua những khó khăn lúc mới khời tạo acc bây giờ cũng đã có tý tên tuổi tuy đồ đạc thì vẫn đơn sơ,giản dị, ^^. Mình cũng tư hào rằng từ khi chơi chưa lừa đảo,cắn gấu của bất kì ai. Vì 1 số lý do mà ko thể tiếp tục chiến đấu cùng anh em nữa, cũng buồn lắm nhưng ko còn cách nào khác đc. Để tên tuổi Legion ko bị vùi chôn vào dĩ vãng mình đã giao acc lại cho Satthumoi cùng bạn của Satthumoi tiếp tục chinh chiến. Xin cảm ơn những Tomhum, DuaHau, Satthumoi,............. những ng anh em giúp đỡ Legion trong thời gian qua. Chúc mọi người ở lại cày cuốc vui vẻ, chúc MUHN ngày càng phát triển.

Thấn ái chào tạm biệt!!!!

Legion

Senior Member vanthanh225355's Avatar
    Like
    53
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    tạm biệt, du không biết mặt nhau, nhưng tâm huyết, tôi nghĩ bạn sẽ ghiền lại thôi vì viẹt nam này nơi nào chẳng có intecnet

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi vanthanh225355 Xem bài viết
    tạm biệt, du không biết mặt nhau, nhưng tâm huyết, tôi nghĩ bạn sẽ ghiền lại thôi vì viẹt nam này nơi nào chẳng có intecnet
    chém chém chém

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    vâng tiễn bạn ra đi thanh thản ! ở phương trời ấy hãy nhớ đến ae nhé . mặc dù ko biết nhau mấy nhưng cũng chúc bạn ở thế giới bên kia cũng cày MUHN nhé .

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi TroiXanh Xem bài viết
    vâng tiễn bạn ra đi thanh thản ! ở phương trời ấy hãy nhớ đến ae nhé . mặc dù ko biết nhau mấy nhưng cũng chúc bạn ở thế giới bên kia cũng cày MUHN nhé .
    Thằng Diêm Vương nó keo lắm, ko chịu lắp ADSL, 3g thì chịu vì dưới này ko có sóng, ^.^
    Điều mình lưu luyến nhất là vẫn chưa đc 1 lần tham gia CTC. Hic, ko đỡi dc nữa rồi

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi TroiXanh Xem bài viết
    Thằng Diêm Vương nó keo lắm, ko chịu lắp ADSL, 3g thì chịu vì dưới này ko có sóng, ^.^
    Điều mình lưu luyến nhất là vẫn chưa đc 1 lần tham gia CTC. Hic, ko đợi dc nữa rồi

Senior Member TroiXanh's Avatar
    Địa điểm
    99% Phụ Nữ Việt Nam Cho Rằng KOTEX Hút Máu Nhiều Hơn Muỗi
    Like
    57
    Được Like 46 lần trong 33 bài
    oh` thế thì ko thể Ra đi thế được ^^ lần này CTC đã có nhiều cái hay lắm cố gắng ở lại cùng ae đi ^^

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    xin chào và hẹn gặp lại ^^...

Banned
    Like
    0
    ơ thế ra đi rễ dàng vậy sao

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi LegionK Xem bài viết
    Mình chơi MuHN cũng đc 5 tháng rồi,tuy ko lâu nhưng cũng là 1 khoảng thời gian dài. Trài qua những khó khăn lúc mới khời tạo acc bây giờ cũng đã có tý tên tuổi tuy đồ đạc thì vẫn đơn sơ,giản dị, ^^. Mình cũng tư hào rằng từ khi chơi chưa lừa đảo,cắn gấu của bất kì ai. Vì 1 số lý do mà ko thể tiếp tục chiến đấu cùng anh em nữa, cũng buồn lắm nhưng ko còn cách nào khác đc. Để tên tuổi Legion ko bị vùi chôn vào dĩ vãng mình đã giao acc lại cho Satthumoi cùng bạn của Satthumoi tiếp tục chinh chiến. Xin cảm ơn những Tomhum, DuaHau, Satthumoi,............. những ng anh em giúp đỡ Legion trong thời gian qua. Chúc mọi người ở lại cày cuốc vui vẻ, chúc MUHN ngày càng phát triển.

Thấn ái chào tạm biệt!!!!

Legion
    lại 1 ng` nữa giống như tôi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối