Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 122
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[MrBin] có vào diễn đàn thì đọc dùm...rất là buồn đấy!

cái topic này mình viết để gửi tới mrBIN,nếu bạn vào dd đọc thì trả lời cho mình, còn ko có ai quen mrBin thì nhắn dùm mình....
    cách đây 4,5 hôm bin pm mình hỏi mua w3...mình vẫn rao giá 500k ( mua của puipi 500k)
    nhưng hôm xuống nhà anh Dũng chơi và mua nick OMG anh cũng có nc bảo quen Mrbin...mình nghĩ người quen a Dũng nên báo giá cho bin 450k...oh`...rồi sau đó bin đưa ra lý do là giờ chưa bán đc đồ...rồi chưa có đủ tiền...mặc cả xuống 380k*_cũng ok
    đằng nào w3 nhiều quá bán đi cho đỡ chật hòm thôi...
    sau đó bin bảo giờ đưa trước 220k...nợ lại 160k...
    bin log con elf đưa cho mình 220k rồi mình đưa w3 sang...
    ngày hôm sau....dạo sv1 thấy bin rao mua đồ rx 13 5 nghĩ chắc có $ rồi mới đi mua đồ thế kia nên mình mail bảo bin trả 160k...và nhận lại đc mail là : nợ nào,có nhầm ko, trả đủ rồi mà, omg ( liệu có phải vì gặp nhiều tình huống như này rồi mà a Dũng phải đặt nick là OhMyGod ko nhỉ)
    nếu là mình chắc mình sẽ đặt là wtf*_
    mình mail lại cho bin tường thuật chi tiết lại vụ gd để bin nhớ chính xác thì ko thấy bin trả lời...
    cho đến hôm nay thì mình nghĩ chắc là bin đã "quên" rồi vì đụng mặt nhau sv1 vài lần cũng ko thấy nói gì...phải chăng trí nhớ bin bị kém quá...hay là bin biết OMG có chủ mới rồi nên ko cần phải chơi đẹp...mà ko phải chơi đẹp...tối thiếu là cư xử bình thường như vs anh Dũng chủ cũ...
    nếu anh Dũng có đọc được những dòng này thì em xin lỗi...em rất quý anh mặc dù ae mới gặp nhau vài lần trong game và 1 lần ngoài đời...có thế là cái mặt em nó ngu...hoặc là em ko đủ uy tín và ảnh hưởng như anh...nên người ta thik lừa em...nhưng từ giờ dù ai có bảo quen a Dũng hay là quen thật đi nữa thì cũng ko bg thiếu đc michelle 1 xu nữa...lần đầu cho nợ...lần đầu bị bùng luôn...*_ hài...

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi BATTRI Xem bài viết
    tôi k muốn vào đây nói gì nhưng OMG từng nói phải chụp ảnh mới tin vậy OMG chụp ảnh đê
    nếu là gd vs 1 thể loại ntn thì ko chụp ảnh hơi phí *_

Senior Member mrbin's Avatar
    Like
    6
    Được Like 10 lần trong 7 bài
    thanhvan225355 bao toi cach post anh len cai de cho thang OMG no thay con ef cua toi.

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi mrbin Xem bài viết
    thanhvan225355 bao toi cach post anh len cai de cho thang OMG no thay con ef cua toi.
    xin lỗi...chưa biết người ta là ai thì đừng có thằng này thằng nọ...tôi chưa đặt chữ thằng trước từ MrBin lần nào đâu bạn ạ...

Like
    6
    toi khong goi thang thi goi a ak ??? khong quen khong biet goi thang tra lam sao, toi k muon noi chuyen voi ong va toi cung khong noi nhieu, nho ADM kiem tra la biet khong phai noi nhieu.

Like
    6
    [IMG]file:///C:/Documents%20and%20Settings/thethanh/Desktop/New%20Bitmap%20Image.bmp[/IMG]

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    thế hoá ra ko phải là anh thì là thằng ah....bạn ko biết dùng từ tôi bạn, ông tôi hay bạn là người dân tộc....tôi vs bạn chưa đủ quen thân để thằng này thằng kia đâu bạn ạ...ngôn từ đầu đường xó chợ nt thì cũng khó trách cư xử cũng ảnh hưởng phần nào *_

Like
    6
    day khong phai la do cach cu su? gi hay khong den luc uc che roi do la chuyen binh thuong,ong noi lam nhu ong co hoc van lam... con run xeo cung phai quan hieu chua

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    xéo ai thế...*_
    ông hiểu là ông ức chế...còn tôi chẳng hiểu là ông đang ức chế chuyện gì *_
    tôi chỉ thấy là tôi đang rất ức chế...và điều này kéo dài vài ngày rồi....nhưng tôi vẫn đủ bình tĩnh để biết...nói ra rồi thì ko rút lại đc...muốn đc người khác tôn trọng thì nên suy nghĩ kỹ trước khi nói...thế thôi...học vấn ko quyết định cách cư xử đâu...có đứa mù chữ nó vẫn nói năng đàng hoàng lắm...

Senior Member vanthanh225355's Avatar
    Like
    53
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi mrbin Xem bài viết
    ông online YM gửi hình qua tôi đẩy dùm lên cho

-> vanthanh225355@yahoo.com

tôi dang online nè

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi vanthanh225355 Xem bài viết
    ông online YM gửi hình qua tôi đẩy dùm lên cho

-> vanthanh225355@yahoo.com