Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 122
    Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

[MrBin] có vào diễn đàn thì đọc dùm...rất là buồn đấy!

cái topic này mình viết để gửi tới mrBIN,nếu bạn vào dd đọc thì trả lời cho mình, còn ko có ai quen mrBin thì nhắn dùm mình....
    cách đây 4,5 hôm bin pm mình hỏi mua w3...mình vẫn rao giá 500k ( mua của puipi 500k)
    nhưng hôm xuống nhà anh Dũng chơi và mua nick OMG anh cũng có nc bảo quen Mrbin...mình nghĩ người quen a Dũng nên báo giá cho bin 450k...oh`...rồi sau đó bin đưa ra lý do là giờ chưa bán đc đồ...rồi chưa có đủ tiền...mặc cả xuống 380k*_cũng ok
    đằng nào w3 nhiều quá bán đi cho đỡ chật hòm thôi...
    sau đó bin bảo giờ đưa trước 220k...nợ lại 160k...
    bin log con elf đưa cho mình 220k rồi mình đưa w3 sang...
    ngày hôm sau....dạo sv1 thấy bin rao mua đồ rx 13 5 nghĩ chắc có $ rồi mới đi mua đồ thế kia nên mình mail bảo bin trả 160k...và nhận lại đc mail là : nợ nào,có nhầm ko, trả đủ rồi mà, omg ( liệu có phải vì gặp nhiều tình huống như này rồi mà a Dũng phải đặt nick là OhMyGod ko nhỉ)
    nếu là mình chắc mình sẽ đặt là wtf*_
    mình mail lại cho bin tường thuật chi tiết lại vụ gd để bin nhớ chính xác thì ko thấy bin trả lời...
    cho đến hôm nay thì mình nghĩ chắc là bin đã "quên" rồi vì đụng mặt nhau sv1 vài lần cũng ko thấy nói gì...phải chăng trí nhớ bin bị kém quá...hay là bin biết OMG có chủ mới rồi nên ko cần phải chơi đẹp...mà ko phải chơi đẹp...tối thiếu là cư xử bình thường như vs anh Dũng chủ cũ...
    nếu anh Dũng có đọc được những dòng này thì em xin lỗi...em rất quý anh mặc dù ae mới gặp nhau vài lần trong game và 1 lần ngoài đời...có thế là cái mặt em nó ngu...hoặc là em ko đủ uy tín và ảnh hưởng như anh...nên người ta thik lừa em...nhưng từ giờ dù ai có bảo quen a Dũng hay là quen thật đi nữa thì cũng ko bg thiếu đc michelle 1 xu nữa...lần đầu cho nợ...lần đầu bị bùng luôn...*_ hài...

Banned
    Like
    0
    1.Lần thứ n bị lừa :- < Tiếc là mình ko gặp nó để xem cái mặt nó lúc bị lừa như nào ;]]

2. MrBin top1 soul 4/81x thế mà còn đi bùng tiền. Có 160k mà cũng phải làm thế áh :- O
    Sao thiên hạ có lắm người ko biết nhục vậy nhỉ. Có tí tiền mà để bị cả sv nó chửi :[
    Thể nào chiều nay or sáng mai cũng lên 4rum kêu là bán acc rồi cho xem :- "

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    cái topic này mình viết để gửi tới mrBIN,nếu bạn vào dd đọc thì trả lời cho mình, còn ko có ai quen mrBin thì nhắn dùm mình....
    cách đây 4,5 hôm bin pm mình hỏi mua w3...mình vẫn rao giá 500k ( mua của puipi 500k)
    nhưng hôm xuống nhà anh Dũng chơi và mua nick OMG anh cũng có nc bảo quen Mrbin...mình nghĩ người quen a Dũng nên báo giá cho bin 450k...oh`...rồi sau đó bin đưa ra lý do là giờ chưa bán đc đồ...rồi chưa có đủ tiền...mặc cả xuống 380k*_cũng ok
    đằng nào w3 nhiều quá bán đi cho đỡ chật hòm thôi...
    sau đó bin bảo giờ đưa trước 220k...nợ lại 160k...
    bin log con elf đưa cho mình 220k rồi mình đưa w3 sang...
    ngày hôm sau....dạo sv1 thấy bin rao mua đồ rx 13 5 nghĩ chắc có $ rồi mới đi mua đồ thế kia nên mình mail bảo bin trả 160k...và nhận lại đc mail là : nợ nào,có nhầm ko, trả đủ rồi mà, omg ( liệu có phải vì gặp nhiều tình huống như này rồi mà a Dũng phải đặt nick là OhMyGod ko nhỉ)
    nếu là mình chắc mình sẽ đặt là wtf*_
    mình mail lại cho bin tường thuật chi tiết lại vụ gd để bin nhớ chính xác thì ko thấy bin trả lời...
    cho đến hôm nay thì mình nghĩ chắc là bin đã "quên" rồi vì đụng mặt nhau sv1 vài lần cũng ko thấy nói gì...phải chăng trí nhớ bin bị kém quá...hay là bin biết OMG có chủ mới rồi nên ko cần phải chơi đẹp...mà ko phải chơi đẹp...tối thiếu là cư xử bình thường như vs anh Dũng chủ cũ...
    nếu anh Dũng có đọc được những dòng này thì em xin lỗi...em rất quý anh mặc dù ae mới gặp nhau vài lần trong game và 1 lần ngoài đời...có thế là cái mặt em nó ngu...hoặc là em ko đủ uy tín và ảnh hưởng như anh...nên người ta thik lừa em...nhưng từ giờ dù ai có bảo quen a Dũng hay là quen thật đi nữa thì cũng ko bg thiếu đc michelle 1 xu nữa...lần đầu cho nợ...lần đầu bị bùng luôn...*_ hài...
    vãi chym. ông thử alo cho anh dũng COi như nào rồi hẵn đổi tội nhé. ko nhiều lúc là oan uổng cho họ.

Banned
    Like
    0
    Thiếu tiền ko trả thì đổ cái tội gì =]]

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    vãi chym. ông thử alo cho anh dũng COi như nào rồi hẵn đổi tội nhé. ko nhiều lúc là oan uổng cho họ.
    anh Dũng ko lq nữa...lúc bán w3 thì tôi đã là chủ acc rồi...

Senior Member 0989768223's Avatar
    Like
    7
    Được Like 51 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    anh Dũng ko lq nữa...lúc bán w3 thì tôi đã là chủ acc rồi...
    thế thì đừng mang anh dũng vào liên quan trong việc này. ko mang tiếng ra. mà cậu hãy nói là chuyện giữa cậu và Bin thôi

Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi 0989768223 Xem bài viết
    thế thì đừng mang anh dũng vào liên quan trong việc này. ko mang tiếng ra. mà cậu hãy nói là chuyện giữa cậu và Bin thôi
    đọc kỹ hẵng spam nhé...nếu có rắc rối về mặt đọc hiểu thì nên theo 1 lớp bổ túc ban đêm luyện cho chắc tiếng việt đi rồi hẵng góp ý...
    tôi nói thế là vì nếu chẳng may anh Dũng vào dd có đọc thì biết cụ thể...tránh sau này ai đó nói OMG đổi acc rồi tuyệt tình tuyệt nghĩa...
    còn nếu muốn liên quan...tôi ko biết gọi điện cho anh Dũng cho nhanh ah *_hài

Senior Member
    Like
    0
    j mà có 160k vp mà cũng để mất danh dự vậy Bin gà???

Banned
    Like
    0
    Like cái chữ ký của anh :]]
    G: hutieugo (ko bán thiếu) =]]

Địa điểm
    sv3
    Like
    0