Kết quả 1 tới 5 của 5
    Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Loi Chuc Cua OhMyGod ! Mong anh em doc va suy nghi

OhMyGod delete ac ko phai vi cai gi ca , choi game la de giai tri va vui ve thoi , chu may cai loai an cap vo van se ko bao gio kha len dc , loai an cap mai mai va suot kiep chi la thang an cap ko dang 1 xu , OhMYGod chuc tat ca anh em choi game vui ve va chuc tat ca nhung thang an cap sau nay de ra con ra cai se la nhung thang an cap that su va an cap duoc nhieu do hon nua ! chuc anh em ADM manh khoe nhe . xin chan thanh cam on vi da tao duoc cho anh em nhieu niem vui . ..........di uong cafe nao anh em

Senior Member
    Like
    86
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    hic. chán nhỉ chúc em may mắn trong CS.

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    bboybigt's Avatar
    Like
    109
    Được Like 61 lần trong 48 bài
    dm thằng OMG bị điên à có thằng lấy yên tâm ADM sẽ giải quyết đừng dell acc ko ng ta bảo mài ngu đấy

Senior Member
    Like
    86
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    mà em cũng lên làm sáng tỏ. Ai lấy và làm sao mà bị hack chứ ra đi như vậy anh buồn lắm

Phó Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo
    VipXinh's Avatar
    Like
    8
    Được Like 6 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi ngocxalo Xem bài viết
    OhMyGod delete ac ko phai vi cai gi ca , choi game la de giai tri va vui ve thoi , chu may cai loai an cap vo van se ko bao gio kha len dc , loai an cap mai mai va suot kiep chi la thang an cap ko dang 1 xu , OhMYGod chuc tat ca anh em choi game vui ve va chuc tat ca nhung thang an cap sau nay de ra con ra cai se la nhung thang an cap that su va an cap duoc nhieu do hon nua ! chuc anh em ADM manh khoe nhe . xin chan thanh cam on vi da tao duoc cho anh em nhieu niem vui . ..........di uong cafe nao anh em
    Mày câm mẹ mồm lại, tao lập topic cho mày rồi, vào mà chờ GDDH trả lời, mày del acc thỳ ko phải bạn tao