Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 42
    Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Question BQT MUHN và bức súc của 1 số Mem về việc PhaThien BQT cần trả lời????

BQT nên xem lại, nếu như PhaThien (PT) trong khi đang ép đồ thì bị cúp điện thì là do lỏi của PT chứ ko phải là lỏi của game, nếu giả sử Need đang xoai đồ thì phải canh nếu thấy nó vừa chọp xít mất đồ thì nhanh tay tác máy đi để rùi lên diển dàn báo là do máy hư hoặc cúp điện và với bất cứ lý do gì trừ trường hợp Mu bị Disconnet thì BQT nên sử lý vì đó là do lỏi của game còn nếu như trường hợp của PT do mất điện lại được đền lài thì mọi người vào ép đồ rùi xit lên Diễn Đàn nói ràng có bùa cháo mà sao mất đồ rùi do máy nha tự nhiên Restart lúc đang xoai đồ thì BQN có sử lý ko.

Còn 1 số ngưới mất đồ thì do lỏi của game thì ko được xem xét thì hỏi BQT 1 câu giờ mình bị người khác biết pass lấy hết đồ mình vào đổ lỏi cho Game thì BQT có sử lý ko hay là bỏ wa???.

Tóm lại trường hợp của PT là do cậu ta chứ ko phải lỏi của game.

BQT nên xem lại [/SIZE]

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
    Trường hợp như w3 của bạn cũng thế. Đúng không?
    thế tôi hỏi bạn nhé, lúc trước tôi đang xoay cái chân TL luck 5% cho TojLaAj cũng bị mất điện như thế, lúc vào lại cái chân và nguyên liệu vẫn còn. bạn giải thích đi?
    nói với người không hiểu gì thật là mệt!

Senior Member
    Like
    0
    close topic dùm cái, cứ vào spam tị nạnh nhau thì trẻ con quá, thằng nào spam nữa thì làm con tao, ha ha

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    bạn phá thiên đã làm thay đổi hẳn quan điểm u tối của tớ ^^...hoá ra admin giống như là chúa...giải quyết random...thích thì nhặt lấy 1 yc bất kì...xoay đũa phép...
    bạn bảo mất điện ko phải lỗi của bạn nên bạn đc giải quyết là đúng...vậy để tớ thêm hộ cái đoạn bỏ ngỏ đằng nhau nhé...dis là lỗi của gamer nên ko được gq là đúng...^^
    ý bạn là vậy phải ko...hay là tớ vẫn ko hiểu...nếu bạn đã bận lòng thì cứ tiếp tục nêu ý kiến đi^^...

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
    Trường hợp như w3 của bạn cũng thế. Đúng không?
    Còn tuỳ vào chế độ bảo hành và chế độ của nhà sản xuất nữa bạn ạ . Hoặc nói như số bạn ý , mua về dùng 1 thời gian chán , cố tính làm hỏng , rồi lại đổ cho nhà sản xuất đòi đổi lại cái mới

Bảo hành cũng có tuỳ loại bảo hành , ko phải là 100 % là đòi được bảo hành và cái mới đâu . Có nhiều nguyên nhân , có nhiều kiểu đề từ chối bảo hành lắm .

Senior Member
    Like
    0
    CÁC bạn chưa thấy mệt sao....để sưc tối train đi

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    bạn phá thiên đã làm thay đổi hẳn quan điểm u tối của tớ ^^...hoá ra admin giống như là chúa...giải quyết random...thích thì nhặt lấy 1 yc bất kì...xoay đũa phép...
    bạn bảo mất điện ko phải lỗi của bạn nên bạn đc giải quyết là đúng...vậy để tớ thêm hộ cái đoạn bỏ ngỏ đằng nhau nhé...dis là lỗi của gamer nên ko được gq là đúng...^^
    ý bạn là vậy phải ko...hay là tớ vẫn ko hiểu...nếu bạn đã bận lòng thì cứ tiếp tục nêu ý kiến đi^^...
    tôi không nói là không giải quyết cho các bạn nhé. ý tôi muốn nói ở đây là cái gì cũng lỗi ở phía tôi, rồi thiên vị tôi. tôi đã nói rồi, ai giải thích được vì sao lại thiên vị, vì sao là lỗi của tôi thì tôi im lặng.
    chúc các bạn sớm lấy lại được đồ!

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi McApple Xem bài viết
    Còn tuỳ vào chế độ bảo hành và chế độ của nhà sản xuất nữa bạn ạ . Hoặc nói như số bạn ý , mua về dùng 1 thời gian chán , cố tính làm hỏng , rồi lại đổ cho nhà sản xuất đòi đổi lại cái mới

Bảo hành cũng có tuỳ loại bảo hành , ko phải là 100 % là đòi được bảo hành và cái mới đâu . Có nhiều nguyên nhân , có nhiều kiểu đề từ chối bảo hành lắm .
    MC nói sai nếu ma mua về đến nha dồi thy` ko thê? đổi đc. cái mới đâu...
    cái wig cua phathien vẫn là 1 ẩn số

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    tôi không nói là không giải quyết cho các bạn nhé. ý tôi muốn nói ở đây là cái gì cũng lỗi ở phía tôi, rồi thiên vị tôi. tôi đã nói rồi, ai giải thích được vì sao lại thiên vị, vì sao là lỗi của tôi thì tôi im lặng.
    chúc các bạn sớm lấy lại được đồ!
    trên quan điểm của tôi thì đấy ko phải lỗi của bạn...khi chúa tạo ra con người...có thằng đẹp trai ...có thằng dị dạng...thằng dị dạng chửi chúa thì ít mà chửi thằng đẹp trai thì nhiều...nhưng trách nhiệm cuối cùng thì ai bình tình suy xét cũng biết là ở cái người đã tạo ra hoàn cảnh này...người mà ai cũng biết là ai đấy^^...dù sao bạn là "người đẹp trai"...còn bọn mình "dị dạng" nên trong cái tình trạng ko phải lúc nào cũng bình tĩnh được...mình chỉ hy vọng bạn ko tham gia vào vấn đề này nữa...thank nhiều...^^

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    w3 L+MNL+14 de bua~ nao noi NEED ep' len 15 xit. th`i...chueyn gi` toi' se~ toi' .....

Banned
    Like
    0
    nếu theo như lời các bạn đã nói tổng hợp lại là PT trong quá trình xoai Item bị mất điện nói như ở ngoài là bạn bị sui khi mất điện vào lúc đó nên trường hợp này thì BQT giả quyết cho bạn nói 1 câu ra thì là đúng nhưng nếu mà nói tình hình hiện giờ thì trước tiên tai sao có 1 số gamer do disconnet rùi mất đồ thì ko được giải quyết như bạn mà ngược lại trong khi bạn bị mất đồ lên đây post 1 topic thì được giải quyết ngay ?????????? BQT giải thích giùm

còn như có bạn ý kiến là BQT đã xem lại lúc đó thì có thể có và cũng có thể ko vì sao các bạn cứ xem topic của PT post lên là Wing 3 bị mất là WIng DW tại sao BQT lai đưa cho PT là WIng3 DK có sự nhầm lẫn này 1 cach kho hiểu niếu nói như ADM ko cẩn thận mà đưa nhầm thì liệu BQT có xem lại lúc mà PT mất đồ 2 ko??????
    BQT giải thích giùm

BQT chỉ cần vào topic trả lời 1 câu cho mọi người biết thôi nhưng tới giờ thì vẫn ko có 1 tiếng nói ?????