Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 42
    Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Question BQT MUHN và bức súc của 1 số Mem về việc PhaThien BQT cần trả lời????

BQT nên xem lại, nếu như PhaThien (PT) trong khi đang ép đồ thì bị cúp điện thì là do lỏi của PT chứ ko phải là lỏi của game, nếu giả sử Need đang xoai đồ thì phải canh nếu thấy nó vừa chọp xít mất đồ thì nhanh tay tác máy đi để rùi lên diển dàn báo là do máy hư hoặc cúp điện và với bất cứ lý do gì trừ trường hợp Mu bị Disconnet thì BQT nên sử lý vì đó là do lỏi của game còn nếu như trường hợp của PT do mất điện lại được đền lài thì mọi người vào ép đồ rùi xit lên Diễn Đàn nói ràng có bùa cháo mà sao mất đồ rùi do máy nha tự nhiên Restart lúc đang xoai đồ thì BQN có sử lý ko.

Còn 1 số ngưới mất đồ thì do lỏi của game thì ko được xem xét thì hỏi BQT 1 câu giờ mình bị người khác biết pass lấy hết đồ mình vào đổ lỏi cho Game thì BQT có sử lý ko hay là bỏ wa???.

Tóm lại trường hợp của PT là do cậu ta chứ ko phải lỏi của game.

BQT nên xem lại [/SIZE]

Senior Member
    Like
    0
    tớ cũng dông tình với ý kiến của IneedYou .người chính đáng thỳ ko sử lý.. ADM ko thiên vi phathien vì đứng top tôi ko tin. trung hợp đến mức ấy sao>>>>

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi INeedYou Xem bài viết
    nếu giả sử Need đang xoai đồ thì phải canh nếu thấy nó vừa chọp xít mất đồ thì nhanh tay tác máy đi để rùi lên diển dàn báo là do máy hư hoặc cúp điện và với bất cứ lý do gì trừ trường hợp Mu bị Disconnet thì BQT nên sử lý vì đó là do lỏi của game còn nếu như trường hợp của PT do mất điện lại được đền lài thì mọi người vào ép đồ rùi xit lên Diễn Đàn nói ràng có bùa cháo mà sao mất đồ rùi do máy nha tự nhiên Restart lúc đang xoai đồ thì BQN có sử lý ko.

BQT nên xem lại [/SIZE]

Nó chưa kích vào xoay đò thì cúp điên

Ông bảo xoay xit rồi tư tay cúp điên thì khác nhau rồi

Còn cái tay anb vứt sang 1 bên đi blue...đồ giá trị bao nhiêu đâu mà la ó mất thơi gian + thêm ức chế

ADM giaỉ quyết cho trương hơp này cũng dễ hiêu thôi

Đây là tài sản có giá trị lớn cơ mà

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    mất điện là lỗi của điện lực, không phải của ta. về việc xoay đồ bằng bùa chaos hay không thì mọi người đều biết ta xoay = bùa hay không? với người khác ta không biết.
    thế dis connect là lỗi của gamer ^^...

c tất cả đều log lai nhật ký là biết hết. vì như thế BQT mới quản lý được không thì ai cũng kêu mất đồ thì làm thế nào?
    nếu thế tại sao bqt ko giải thích rõ ràng lại chọn cách im lăng ( phớt )
    giờ người ta cứ đến nhà bắt bạn lên phường ngồi tạm giam 3 ngày rồi thả về ko nói gì thì bạn sẽ cư xử thế nào...tiếp tục sống bt coi như ko có chuyện gì xảy ra...
    bạn đã đc gq rồi mọi người cũng mừng cho bạn...đây là vấn đề giữa admin và các gamer khác...bạn ko cần phải bận lòng làm gì...^^

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi HiepSiVn Xem bài viết
    Nó chưa kích vào xoay đò thì cúp điên

Ông bảo xoay xit rồi tư tay cúp điên thì khác nhau rồi

Còn cái tay anb vứt sang 1 bên đi blue...đồ giá trị bao nhiêu đâu mà la ó mất thơi gian + thêm ức chế

ADM giaỉ quyết cho trương hơp này cũng dễ hiêu thôi

Đây là tài sản có giá trị lớn cơ mà
    kick hay chưa ai bít đc. đây có bằng trứng ko

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi sockherols Xem bài viết
    log lại nhật ký tơi thời diểm ngăt kết nối là biết..

tại thời điêm mất kết nôi do may chủ mà còn nguyên liêu trong máy xay chao thi khac

cong gia su xoay xit rôi mà dám nói la chua xay do cup diên ADM vẫn bik cơ mà

Banned
    Like
    0
    Trích Được post bởi sockherols Xem bài viết
    Game thủ thì cũng chỉ biết tin tưởng thôi. Còn adm log sẽ biết ngay mà.
    Đâu cần phải care việc đấy

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Game thủ thì cũng chỉ biết tin tưởng thôi. Còn adm log sẽ biết ngay mà.
    Đâu cần phải care việc đấy
    bạn này hiểu ra vấn đề ròi dấy

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    thế dis connect là lỗi của gamer ^^...

nếu thế tại sao bqt ko giải thích rõ ràng lại chọn cách im lăng ( phớt )
    giờ người ta cứ đến nhà bắt bạn lên phường ngồi tạm giam 3 ngày rồi thả về ko nói gì thì bạn sẽ cư xử thế nào...tiếp tục sống bt coi như ko có chuyện gì xảy ra...
    bạn đã đc gq rồi mọi người cũng mừng cho bạn...đây là vấn đề giữa admin và các gamer khác...bạn ko cần phải bận lòng làm gì...^^
    thực ra các bạn không hiểu gì cả? nói về 1 vấn đề mà thực chất chả hiểu gì mà cũng lôi thôi mãi. lỗi nào là lỗi của tôi? bạn nói xem nào? tôi hỏi bạn nhé, mất điện cũng là 1 kiểu bị dis, ban hiểu không? tại sao có người bị dis ra vào thời điểm xoay đồ, lúc vào lại vẫn còn nguyên đầy đủ, và cũng có người lại bị mất như tôi và 1 số người khác. vậy tôi hỏi bạn lỗi của ai? bạn lý giải được không?
    tôi được giải quyết rồi, nhưng tại sao cứ bảo thiên vị tôi, nói đến thiên vị thì liên quan đến 2 người là tôi và BQT, sao bạn bảo không liên quan? bạn giải thích hết điều tôi băn khoăn xem nào?

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi HiepSiVn Xem bài viết
    log lại nhật ký tơi thời diểm ngăt kết nối là biết..

tại thời điêm mất kết nôi do may chủ mà còn nguyên liêu trong máy xay chao thi khac

cong gia su xoay xit rôi mà dám nói la chua xay do cup diên ADM vẫn bik cơ mà
    HS hiểu ra vấn đề rồi đấy!

Banned
    Like
    0
    thực ra các bạn không hiểu gì cả? nói về 1 vấn đề mà thực chất chả hiểu gì mà cũng lôi thôi mãi. lỗi nào là lỗi của tôi? bạn nói xem nào? tôi hỏi bạn nhé, mất điện cũng là 1 kiểu bị dis, ban hiểu không? tại sao có người bị dis ra vào thời điểm xoay đồ, lúc vào lại vẫn còn nguyên đầy đủ, và cũng có người lại bị mất như tôi và 1 số người khác. vậy tôi hỏi bạn lỗi của ai? bạn lý giải được không?
    tôi được giải quyết rồi, nhưng tại sao cứ bảo thiên vị tôi, nói đến thiên vị thì liên quan đến 2 người là tôi và BQT, sao bạn bảo không liên quan? bạn giải thích hết điều tôi băn khoăn xem nào?
    Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
    Trường hợp như w3 của bạn cũng thế. Đúng không?