Kết quả 1 tới 10 của 42

Hybrid View

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    thế dis connect là lỗi của gamer ^^...

nếu thế tại sao bqt ko giải thích rõ ràng lại chọn cách im lăng ( phớt )
    giờ người ta cứ đến nhà bắt bạn lên phường ngồi tạm giam 3 ngày rồi thả về ko nói gì thì bạn sẽ cư xử thế nào...tiếp tục sống bt coi như ko có chuyện gì xảy ra...
    bạn đã đc gq rồi mọi người cũng mừng cho bạn...đây là vấn đề giữa admin và các gamer khác...bạn ko cần phải bận lòng làm gì...^^
    thực ra các bạn không hiểu gì cả? nói về 1 vấn đề mà thực chất chả hiểu gì mà cũng lôi thôi mãi. lỗi nào là lỗi của tôi? bạn nói xem nào? tôi hỏi bạn nhé, mất điện cũng là 1 kiểu bị dis, ban hiểu không? tại sao có người bị dis ra vào thời điểm xoay đồ, lúc vào lại vẫn còn nguyên đầy đủ, và cũng có người lại bị mất như tôi và 1 số người khác. vậy tôi hỏi bạn lỗi của ai? bạn lý giải được không?
    tôi được giải quyết rồi, nhưng tại sao cứ bảo thiên vị tôi, nói đến thiên vị thì liên quan đến 2 người là tôi và BQT, sao bạn bảo không liên quan? bạn giải thích hết điều tôi băn khoăn xem nào?

Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    thực ra các bạn không hiểu gì cả? nói về 1 vấn đề mà thực chất chả hiểu gì mà cũng lôi thôi mãi. lỗi nào là lỗi của tôi? bạn nói xem nào? tôi hỏi bạn nhé, mất điện cũng là 1 kiểu bị dis, ban hiểu không? tại sao có người bị dis ra vào thời điểm xoay đồ, lúc vào lại vẫn còn nguyên đầy đủ, và cũng có người lại bị mất như tôi và 1 số người khác. vậy tôi hỏi bạn lỗi của ai? bạn lý giải được không?
    tôi được giải quyết rồi, nhưng tại sao cứ bảo thiên vị tôi, nói đến thiên vị thì liên quan đến 2 người là tôi và BQT, sao bạn bảo không liên quan? bạn giải thích hết điều tôi băn khoăn xem nào?
    Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
    Trường hợp như w3 của bạn cũng thế. Đúng không?

Like
    0
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
    thế tôi hỏi bạn nhé, lúc trước tôi đang xoay cái chân TL luck 5% cho TojLaAj cũng bị mất điện như thế, lúc vào lại cái chân và nguyên liệu vẫn còn. bạn giải thích đi?
    nói với người không hiểu gì thật là mệt!

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    bạn phá thiên đã làm thay đổi hẳn quan điểm u tối của tớ ^^...hoá ra admin giống như là chúa...giải quyết random...thích thì nhặt lấy 1 yc bất kì...xoay đũa phép...
    bạn bảo mất điện ko phải lỗi của bạn nên bạn đc giải quyết là đúng...vậy để tớ thêm hộ cái đoạn bỏ ngỏ đằng nhau nhé...dis là lỗi của gamer nên ko được gq là đúng...^^
    ý bạn là vậy phải ko...hay là tớ vẫn ko hiểu...nếu bạn đã bận lòng thì cứ tiếp tục nêu ý kiến đi^^...

Like
    0
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    bạn phá thiên đã làm thay đổi hẳn quan điểm u tối của tớ ^^...hoá ra admin giống như là chúa...giải quyết random...thích thì nhặt lấy 1 yc bất kì...xoay đũa phép...
    bạn bảo mất điện ko phải lỗi của bạn nên bạn đc giải quyết là đúng...vậy để tớ thêm hộ cái đoạn bỏ ngỏ đằng nhau nhé...dis là lỗi của gamer nên ko được gq là đúng...^^
    ý bạn là vậy phải ko...hay là tớ vẫn ko hiểu...nếu bạn đã bận lòng thì cứ tiếp tục nêu ý kiến đi^^...
    tôi không nói là không giải quyết cho các bạn nhé. ý tôi muốn nói ở đây là cái gì cũng lỗi ở phía tôi, rồi thiên vị tôi. tôi đã nói rồi, ai giải thích được vì sao lại thiên vị, vì sao là lỗi của tôi thì tôi im lặng.
    chúc các bạn sớm lấy lại được đồ!

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    tôi không nói là không giải quyết cho các bạn nhé. ý tôi muốn nói ở đây là cái gì cũng lỗi ở phía tôi, rồi thiên vị tôi. tôi đã nói rồi, ai giải thích được vì sao lại thiên vị, vì sao là lỗi của tôi thì tôi im lặng.
    chúc các bạn sớm lấy lại được đồ!
    trên quan điểm của tôi thì đấy ko phải lỗi của bạn...khi chúa tạo ra con người...có thằng đẹp trai ...có thằng dị dạng...thằng dị dạng chửi chúa thì ít mà chửi thằng đẹp trai thì nhiều...nhưng trách nhiệm cuối cùng thì ai bình tình suy xét cũng biết là ở cái người đã tạo ra hoàn cảnh này...người mà ai cũng biết là ai đấy^^...dù sao bạn là "người đẹp trai"...còn bọn mình "dị dạng" nên trong cái tình trạng ko phải lúc nào cũng bình tĩnh được...mình chỉ hy vọng bạn ko tham gia vào vấn đề này nữa...thank nhiều...^^

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Còn tuỳ vào chế độ bảo hành và chế độ của nhà sản xuất nữa bạn ạ . Hoặc nói như số bạn ý , mua về dùng 1 thời gian chán , cố tính làm hỏng , rồi lại đổ cho nhà sản xuất đòi đổi lại cái mới

Bảo hành cũng có tuỳ loại bảo hành , ko phải là 100 % là đòi được bảo hành và cái mới đâu . Có nhiều nguyên nhân , có nhiều kiểu đề từ chối bảo hành lắm .

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi McApple Xem bài viết
    Còn tuỳ vào chế độ bảo hành và chế độ của nhà sản xuất nữa bạn ạ . Hoặc nói như số bạn ý , mua về dùng 1 thời gian chán , cố tính làm hỏng , rồi lại đổ cho nhà sản xuất đòi đổi lại cái mới

Bảo hành cũng có tuỳ loại bảo hành , ko phải là 100 % là đòi được bảo hành và cái mới đâu . Có nhiều nguyên nhân , có nhiều kiểu đề từ chối bảo hành lắm .
    MC nói sai nếu ma mua về đến nha dồi thy` ko thê? đổi đc. cái mới đâu...
    cái wig cua phathien vẫn là 1 ẩn số