Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 59
    Banned
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Về trường hợp được trả lại w3 của Phá Thiên. adm và mọi người cùng vào bình luận.

Lời đầu tiên, tôi xin khẳng định tôi không hề cảm thấy ghen tị với PT vì có lẽ cả đời chơi mu của mình tôi sẽ không bao giờ được chạm vào cái w3 mnl. Và cũng không thù ghét PT vì là DD và hay bị bem ks.
    Tôi viết topic này để thắc mắc về cách hành xử của BQT muhn
    1. Tại sao trường hợp của PT, khi xoay đồ bị mất điện, tức là không phải lỗi của BQT mà được hoàn lại đồ trong khi rất nhiều các game thủ khác mất đồ khi đang xoay thì dis sv lại không được giải quyết?
    2. Giả dụ nếu bất kỳ 1 game thủ khác bỏ đồ vào xoay rồi tự rút điện ra, khi mất lên 4rum kêu BQT thì BQT có giải quyết không?
    Tôi chờ adm vào trả lời.
    Last edited by wildlion; 30-08-2010 at 07:31 PM.

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    những trường hợp bạn nói ở đây là những người nào mà lỗi của SV lại không được giải quyết? bạn biết thật chính xác ngày, giờ và món đồ bị mất không? hay chỉ biết rằng satthumoi mất cái DQN ( thậm chí còn chưa biết cái DQN đấy như thế nào, có dòng gì? )
    nếu không biết thì xin bạn đừng làm kẻ khóc thuê nhé!
    thế ngoài bạn ra thì ai biết cái w3 của bạn hình dáng nó ra làm sao ko ^^...hay là bạn đang tự "khóc" mà ko cần phải "thuê" ai...
    bạn bảo admin biết...thế đâu...admin ra khẳng định 1 câu hộ cái cho ae yên lòng...^^

Senior Member
    Like
    0
    đây được gọi là bảo thủ

Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi wildlion Xem bài viết
    Bạn nói thật buồn cười, bên topic của MC, rõ ràng bạn còn bảo: "anh không có ý kiến gì nữa. tất cả mọi sự việc đều được lưu lại vào nhật ký của game, chỉ cần BQT log lại là biết cái gì đúng cái gì sai. đúng thì giải quyết sai thì xin nghỉ! "
    Hay là tớ nhìn nhầm? Hay là có ai đó reg nick giông giống bạn để nói?
    Và tớ cũng không khóc thuê đâu, 1 người đã nhiều tuổi như bạn lại nói những lời như vậy làm tớ thật sự thất vọng đấy.
    bài này tôi viết trước bài bên kia nhé, hỏi nhovienvan xem. giờ mới onl lại nói mò. có nói ra đượcc ác trường hợp bị mất không hay là chờ đi hỏi đã!

Like
    0
    Trích Được post bởi michelle882009 Xem bài viết
    thế ngoài bạn ra thì ai biết cái w3 của bạn hình dáng nó ra làm sao ko ^^...hay là bạn đang tự "khóc" mà ko cần phải "thuê" ai...
    bạn bảo admin biết...thế đâu...admin ra khẳng định 1 câu hộ cái cho ae yên lòng...^^
    tôi phát khùng rồi đấy, các ông ngu cũng vừa phải thôi, không biết thì tựa cột mà nghe. các ông nên nhớ webzen có 1 bộ nhớ lưu lại nhật ký, tất cả những gì xảy ra trong game hàng ngày sẽ được lưu lại. và khi gamer kêu ca về việc gì đó thì BQT sẽ log lại nhật ký xem đúng sự thật hay không? đúng thì giải quyết, sai thì xin nghỉ. hiểu chưa?

Like
    0
    Trích Được post bởi sockherols Xem bài viết
    đây được gọi là bảo thủ
    còn đây được gọi là ngu ngốc!

Senior Member
    Like
    0
    thôi tất cả đã an bài, đừng kêu ca gì nữa cho mệt, chả giải quyết đc gì, khổ lắm có cái cánh up cả tuần rồi giờ mới đc giải quyết mà cứ tị nạnh nhau, admin có thiên vị hay ko thì hỏi admin ý chứ cứ cãi nhau mãi làm gì, ai cũng có lý của mình, thằng nào spam nữa vào game ông táng bỏ mẹ

Senior Member
    Like
    0
    Close topic

Banned
    Like
    0
    bài này tôi viết trước bài bên kia nhé, hỏi nhovienvan xem. giờ mới onl lại nói mò. có nói ra đượcc ác trường hợp bị mất không hay là chờ đi hỏi đã!
    Thế thì lại càng buồn cười. Bạn không thấy là 2 bài post của bạn quá mâu thuẫn sao?

Senior Member michelle882009's Avatar
    Địa điểm
    sv3
    Like
    0
    tôi phát khùng rồi đấy, các ông ngu cũng vừa phải thôi, không biết thì tựa cột mà nghe. các ông nên nhớ webzen có 1 bộ nhớ lưu lại nhật ký, tất cả những gì xảy ra trong game hàng ngày sẽ được lưu lại. và khi gamer kêu ca về việc gì đó thì BQT sẽ log lại nhật ký xem đúng sự thật hay không? đúng thì giải quyết, sai thì xin nghỉ. hiểu chưa?
    cuối cùng nhé...
    ai là người log lại nhật ký ...ông hay admin...khi admin chưa đưa ra kết luận gì thì đừng " cố điều khiển" sự việc làm gì...
    nếu việc những người khác mất đồ là sai sự thật...nếu là admin...khi ông log lai và biết đc điều đấy ông sẽ làm gì!!...im lặng
    là tôi...1 người ko được thông minh và khôn ngoan cho lắm...tôi chỉ nghĩ đc thế này thôi...2 dòng:
    -đã check lại nhật ký game...
    -việc các bạn mất đồ là ko đúng vs nhật ký game nên bqt sẽ ko giải quyết
    bạn tìm hộ mình 2 cái dòng này trong những câu trả lời của admin với...
    ^^

Banned
    Like
    0
    Tôi post bài để chờ BQT vào nói lý lẽ để tôi cùng mọi người hiểu và chấp nhận. Hoặc ít nhất cũng là 1 câu như "Chúng tôi đang thảo luận, sẽ sớm giải quyết cho các bạn..." rồi đến ngày mai xử lý sau cũng được.
    Vậy mà thế nào?