Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 28
    Senior Member PhaThien's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài

Thumbs up (phathien) gửi lời tri ân đến GDDH và BQT MUHN!

cảm ơn GDDH và BQT đã trả lại W3 cho em, từ sự việc này em thật sự hiểu ra được sự nhiệt tình của BQT trong 9 tháng qua, đã cố gắng xây dựng 1 MUHN tuyệt vời, nó đã ghi sâu vào tấm lòng của em và Guild TeNan, em và Guild TeNan sẽ sát cánh cùng BQT MUHN cho đến lúc không còn người chơi MU nữa.
    một lần nữa xin chân thành cảm ơn BQT!
    bonus: SV hay bảo trì là vì BQT còn quan tâm và chăm sóc MU nên mới thế, nếu không bảo trì và nâng cấp thì MUHN chúng ta sẽ như thế nào? mọi người tự suy nghĩ và hiểu ra vấn đề, xin đừng nói lời cay đắng với BQT lúc SV bị lỗi và bảo trì.
    thân!

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi PhaThien Xem bài viết
    này này bà con ơi! đừng có tỵ nạnh chứ, Nghệ An vừa rồi bão lũ, cả tỉnh mất điện. ta phải nổ máy phát cày MU, lúc có điện trở lại thì trập điện máy phát rồi có trở lại. tâm huyết như vậy BQT mới hiểu nỗi lòng chứ. không nghe thông tin đài báo về cơn bão số 3 vừa rồi à? không thương đừng nói lời cay đắng ^__^

Nghệ An nhiều máy nổ thật...=]]

Senior Member
    Like
    0
    hoá ra chàng là dân mà ngoài hanoi người ta hay gọi là ba bựa

Senior Member [-BoyCoDon-]'s Avatar
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    cảm ơn GDDH và BQT đã trả lại W3 cho em, từ sự việc này em thật sự hiểu ra được sự nhiệt tình của BQT trong 9 tháng qua, đã cố gắng xây dựng 1 MUHN tuyệt vời, nó đã ghi sâu vào tấm lòng của em và Guild TeNan, em và Guild TeNan sẽ sát cánh cùng BQT MUHN cho đến lúc không còn người chơi MU nữa.
    bonus: SV hay bảo trì là vì BQT còn quan tâm và chăm sóc MU nên mới thế, nếu không bảo trì và nâng cấp thì MUHN chúng ta sẽ như thế nào? mọi người tự suy nghĩ và hiểu ra vấn đề, xin đừng nói lời cay đắng với BQT lúc SV bị lỗi và bảo trì.
    thân!

Nghe cảm động wa'.huhu.rơi nuóc mắt.ăn nói đâu vào đấy thế này thì ai mà không thương cơ chứ.huhu.Vãi lúa thật.keke

Senior Member [-BoyCoDon-]'s Avatar
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    này này bà con ơi! đừng có tỵ nạnh chứ, Nghệ An vừa rồi bão lũ, cả tỉnh mất điện. ta phải nổ máy phát cày MU, lúc có điện trở lại thì trập điện máy phát rồi có trở lại. tâm huyết như vậy BQT mới hiểu nỗi lòng chứ. không nghe thông tin đài báo về cơn bão số 3 vừa rồi à? không thương đừng nói lời cay đắng ^__^
    Anh thương anh thương.ủng hộ mấy thùng mỳ tôm rồi đó.nhận đc chưa.ko cày mu mà ko có gì ăn đói lắm.keke

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    thoi chuc mung` cho phathien duoc AD tra? lai. w3.....van' de` do' AD cung~ suy nghi~ giu~ lam' nen moi lam vay... anh em thong cam? vi` nha` DIEN CUP' giua~ duong` do Bao To' Phong BA

Chủ Nhiệm Câu Lạc Bộ Đà Nẵng - Chủ Guild WeAre0ne Satthumoi's Avatar
    Địa điểm
    Đà Nẵng
    Like
    5
    Được Like 33 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    thoi chuc mung` cho phathien duoc AD tra? lai. w3.....van' de` do' AD cung~ suy nghi~ giu~ lam' nen moi lam vay... anh em thong cam? vi` nha` DIEN CUP' giua~ duong` do Bao To' Phong BA
    Đề nghị botchien là trùm spam rồi không cần đua top spam nữa nên đè nghị những topic hay nhưng bài viết của bạn nên viết có dấu 1 tí.Bài viết không có dấu đọc đau mắt quá

Junior Member
    Like
    0
    haha..thằng phá thiên cũng chỉ đến thế thôi àh.........hahahaha

Senior Member
    Like
    0
    thân!
    các hạ nói thạt la vãi đái luôn, như kiểu Tập Làm văn Cấp 1 ấy hehe

Junior Member
    Like
    0
    thôi không ai dạy mình cài mus5 cái àk..chán quá chã có gì chơi admin..thấy thì send lại cho em cách doowload nhé..

Junior Member
    Like
    0

nhanh cho em cái

thôi không ai dạy mình cài mus5 cái àk..chán quá chã có gì chơi admin..thấy thì send lại cho em cách doowload nhé..