Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 21
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 21 lần trong 16 bài
    Các bạn toàn bỏ vài năm thì ai giải quyết, Trc đây cho ai chơi cùng thì sao hay ko nhớ

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    Trích Được post bởi thieuthien Xem bài viết
    Các bạn toàn bỏ vài năm thì ai giải quyết, Trc đây cho ai chơi cùng thì sao hay ko nhớ
    do công việc bạn ơi. bỏ nhưng ko phải bỏ hẳn vẫn thi thoảng vào thăm ae. với lại toàn ID chính chủ 1 mình chơi bạn ạ. không có chơi chung .
    NÓI ĐẾN TÊN NV ĐÓ CHẮC NHỮNG AI ĐÃ CHƠI MU TỪ LÚC MỚI RA LÀ MỌI NGƯỜI ĐÃ BIẾT AE GẮN BÓ VỚI GAME NHƯ NÀO RỒI BẠN HI-

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    do công việc bạn ơi. bỏ nhưng ko phải bỏ hẳn vẫn thi thoảng vào thăm ae. với lại toàn ID chính chủ 1 mình chơi bạn ạ. không có chơi chung .
    NÓI ĐẾN TÊN NV ĐÓ CHẮC NHỮNG AI ĐÃ CHƠI MU TỪ LÚC MỚI RA LÀ MỌI NGƯỜI ĐÃ BIẾT AE GẮN BÓ VỚI GAME NHƯ NÀO RỒI BẠN HI-
    bạn trc là mod superxoi thì mình lạ đếch gì, mình cũng ở cái HT cũng 10 năm có dư, lạ gì ai đâu nhớ lại kỹ xem nào pass có đúng ko, trc lâu mình ko vào còn chả nhớ dc ID huống chi bạn bảo vài năm kho hơn lên trời mà adm ai giải quyết acc vài năm

LĐTC Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    bạn trc là mod superxoi thì mình lạ đếch gì, mình cũng ở cái HT cũng 10 năm có dư, lạ gì ai đâu nhớ lại kỹ xem nào pass có đúng ko, trc lâu mình ko vào còn chả nhớ dc ID huống chi bạn bảo vài năm kho hơn lên trời mà adm ai giải quyết acc vài năm
    Tôi 10 năm rồi vẫn nhớ toàn bộ ttin Acc mà k cần ghi lại này

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    vẫn nhớ banh ơi. nói là bỏ ý mình là không cầy cuốc ko tham gia gì. nhưng thi thoảng vẫn vào với ae. xem tình hình.
    còn id vs pass thì không quên đc vả lại mình có ghi chép hết ra sổ bạn ạ . cho chắc chắn. ko sợ quên.

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi probaby Xem bài viết
    Tôi 10 năm rồi vẫn nhớ toàn bộ ttin Acc mà k cần ghi lại này
    lãnh đạo trực chiến probaby ^^
    ae cho mình hỏi giờ up ảnh kiểu gì lên đây đc nhỉ . quên mất bạn ạ

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Need cho bi hack 1 dong acc bachcaothu ah hihi....zuzu thienhoa1 thienhoa2 sdt cua need dang my gan 2 nam thanh sdt cua Nguoi ta potay....mod voi ad dau gio Minh cho can lay xac lai Thoi do ko quan trong

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    Need cho bi hack 1 dong acc bachcaothu ah hihi....zuzu thienhoa1 thienhoa2 sdt cua need dang my gan 2 nam thanh sdt cua Nguoi ta potay....mod voi ad dau gio Minh cho can lay xac lai Thoi do ko quan trong
    chuẩn rồi need ơi - sdt mình đăng ký bây giờ cũng ko gửi đc tin nhắn. 10 ID ko vào đc ID nào ae cũng bị vậy sao need

Senior Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    chuẩn rồi need ơi - sdt mình đăng ký bây giờ cũng ko gửi đc tin nhắn. 10 ID ko vào đc ID nào ae cũng bị vậy sao need
    sdt cũ của bạn là đầu 016 hay 09 vì nếu là đầu 016 thì bạn ko đổi dc nữa đâu, mình cũng bị vậy đó

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    sdt cũ của bạn là đầu 016 hay 09 vì nếu là đầu 016 thì bạn ko đổi dc nữa đâu, mình cũng bị vậy đó
    đầu 09 bạn nhé

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Trích Được post bởi botchien Xem bài viết

Senior Member
    Like
    2
    thế thì chịu

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối