Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

mong adm mod bqt anh em xem xet truong hop nay`

Gửi anh hoà + bqt bên kỹ thuật cùng toàn thể ae vào xem. Có buff mns + ef + gm . Mọi người xem tốc độ lên dame thế kia có phải nhân vật THOSAN là hack NO DELAY trong truyền thuyết không 🙂
    *** CÁI MÌNH CẦN MỌI NGƯỜI QUAN TÂM LÀ TỐC ĐỘ MẤT MÁU

- - - Updated - - -

quen ko bao. sever thien menh nhá ad. ad đừng có vô tâm với các member tâm huyết quá .

Senior Member linhtinh1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi danchoi1102 Xem bài viết
    neu ban keu mih ga`. thi bao ca sv co rf nao can` solo thi alo cho mih nhe . 0981125555 . dang nhan tat ca cac keo rf solo full man` hinh. co`n kieu ban be` cua nhau khoi vao cmt . OK

- - - Updated - - -

nhin vao toc độ rút máu đủ hiểu nhân vật wing mini +0 . vk +0 kia đang làm cái trò gì . mất bố cứ hách rồi ra vẻ ta đây pro rf lắm không bằng. cái gì cũng lên thực tế = cách full màn + check toàn bộ chương trình đang chạy nhé
    Bạn vẫn k thừa nhận : vậy mònh đính chính cho cậu lần nữa nhé nếu muốn bít vì sao sd máu shop tụt như vậy tôi sẽ làm 1 clip fulll bup fulll video tet cung vs cậu y như clip w+ 0 vk +. 0 và có khi bạn còn tụt sd máu nhanh hơn thì bạn tính sao ( chả mình 5m gc nhé) ok thì triển để cho tâm phục khẩu phục

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 000000 Xem bài viết
    m thì k hack à con

- - - Updated - - -

lên đồ 13 chỉ để vào đấu trường solo à , còn non và xanh lắm
    chỉ có óc chó ms kêu t hack ) t chơi từ odin qua đây ai chơi vs t thì biết chơi game đéo bao giờ sử dụng phần mềm nhé chỉ có óc chó ms sử dụng phần mềm ) tổ cha thằng nào sử dụng phần mềm nhé đẻ con đéo có lỗ đít nói thẳng là vậy

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi danchoi1102 Xem bài viết
    gửi anh hoà + bqt bên kỹ thuật cùng toàn thể ae vào xem. Có buff mns + ef + gm . Mọi người xem tốc độ lên dame thế kia có phải nhân vật thosan là hack no delay trong truyền thuyết không 🙂
    *** cái mình cần mọi người quan tâm là tốc độ mất máu

- - - updated - - -

quen ko bao. Sever thien menh nhá ad. Ad đừng có vô tâm với các member tâm huyết quá .
    đã test lại chủ acc ko hach. Xin lỗi ae cùng bqt mất công xem xét nhé. Gm nhìn thấy xoá bài giùm mình. Cảm ơn

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi bjnz5455 Xem bài viết
    chỉ có óc chó ms kêu t hack ) t chơi từ odin qua đây ai chơi vs t thì biết chơi game đéo bao giờ sử dụng phần mềm nhé chỉ có óc chó ms sử dụng phần mềm ) tổ cha thằng nào sử dụng phần mềm nhé đẻ con đéo có lỗ đít nói thẳng là vậy
    chủ video có câu trả lời rồi kìa bạn à. bạn cắn người ta ko nổi đâu. những thằng sống chui lủi như bạn thỳ chưa bao giờ làm phiền đc đến mình đâu ^^

Junior Member
    Like
    0

cùng 1 lũ chó sủa qua sủa lại khổ thật

Trích Được post bởi Khủng Long Xem bài viết
    Thôi a ơi . đừng nói lộ hết bí quyết của e cứ để nó nghĩ nó là pro đi a ơi )))))

- - - Updated - - -

về cái trình độ của bạn chắc chưa bh chơi RF đến mức vượt qua đc cái giếng sâu đâu bạn à ) người ta hay còn gọi là ếch mà ngồi đáy giếng ý. con kiến đi kiện củ khoai ý

- - - Updated - - -

update thêm 1 tí lần sau pk vs RF ThoSan thỳ nhơ bật clip và bật cái 3d lên nhé. đi PK đéo thèm bật 3d công nhận là dân chơi đấy
    Chúng mày dám đem tính mạng của gia đình chúng mày ra thề là k hack không?

Senior Member
    Like
    55
    Được Like 12 lần trong 11 bài
    skill mãnh long ra đòn rất nhanh, b đi săn boss sẽ rõ th này k thể block đc.

- - - Updated - - -

rf kia cũng có buff ef nữa. còn buff dw thì phải test lại đánh nhau ad xem mà cái này thì chả bh có luôn ở đất này.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi 859860 Xem bài viết
    Chúng mày dám đem tính mạng của gia đình chúng mày ra thề là k hack không?
    mày bị chó nhập à. video chỉ topic xóa rồi xin lỗi rồi vẫn cố hùa vào cắn cho bằng được. ) ngu dốt + sủa nhiệt tình = ??

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    chơi game là thế có tiền muốn làm bất tử nhung xin lỗi bạn Pk qua gà thì đừng kêu ai hack

Game Master Sương Đêm's Avatar
    Like
    73
    Được Like 107 lần trong 84 bài
    Theo yêu cầu của chủ topic, tôi close topic để tránh gây War nhé !
    Mong tất cả các bạn tham gia game vui vẻ, hòa đồng, bình tĩnh khi nhìn nhận cũng như đánh giá vấn đề để tránh những bức xúc không đáng có !
    vui lòng pm hỗ trợ Live Chat Online để được giải đáp