Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 27 của 27
    Member topmo8b199x's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon16 ADMIN kiểm tra cho em với. Bị xóa hết gcent !

Trong khoảng thời gian từ 19h30h -> 21h ngày hôm nay (5/6/2018) Nick em vẫn còn khoảng hơn 500k gc, em có nhận được 1tr600k gc, rồi chuyển đi 1560k gc, và vẫn còn hơn 500k. Nick em online 24/24, ko hề bị dis. Vừa mua hộp kun dun thì ko đủ tiền, ra web kiểm tra thì gcent = 0. Rất khó hiểu. Mong admin kiểm tra cho em với. Em xin cảm ơn ạ !
    Sever: Bá Vương
    Nhân vật: ShopOnline
    Tên Tài khoản: Để tránh kẻ gian dò pass, em sẽ gửi tên tài khoản sang fanpage của mu

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi LegendHeroes Xem bài viết
    Tôi không quan tâm bạn nạp bao tiền , dù bạn có nạp 100m bạn cũng không có quyên đứng ra trung gian giao dịch . Và khi đã đứng ra trung gian gặp vụ lừa đảo thì bạn phải chịu trách nhiệm .
    sếp nói cứ gọi là chuẩn quá luôn . Ngu thì chết!

Junior Member
    Like
    0
    Ad giải quyết thỏa đáng đi.
    liên quan gì đến lừa đảo đâu mà không giải quyết.
    nuốt không trôi đâu
    làm ăn tử tế đi ae nó còn ở lại chơi không nó sang hết mu khác chơi rồi đấy, sv vắng vl

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi DatPerry Xem bài viết
    Ad giải quyết thỏa đáng đi.
    liên quan gì đến lừa đảo đâu mà không giải quyết.
    nuốt không trôi đâu
    làm ăn tử tế đi ae nó còn ở lại chơi không nó sang hết mu khác chơi rồi đấy, sv vắng vl
    ai nghỉ cứ nghỉ ai chơi vẫn cứ chơi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Ketamin's Avatar
    Like
    19
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    uppppppppppppppppppp

Junior Member
    Like
    0
    Có Phang Lô Phang Đề không.

Member topmo8b199x's Avatar
    Like
    0
    ADMIN trả lời em với. Em chỉ là người đứng ra trung gian, nhận từ FB Tuấn Hiếu 1m6 gc, và chuyển đi 1m560k cho FB Ngọc Nam. Trung gian xong xuôi e lượn lờ mua box thì gcent thấy = 0. Trong khi đó gc trước khi em trung gian là 557k. Ra MU HÀ NỘI GROUP đọc bài của anh Trung Cầm Đồ thì thấy là fb Tuấn Hiếu nó giả danh OnqChuNet để lấy 2m1 tiền lô của WarLord. ADMIN đang bị nhầm vụ của anh tùng WarLord bị mạo danh lừa 2m1, nên thấy gc của Tuấn Hiếu chuyển vào acc em 1m6 đã nói em mạo danh lừa đảo. Mà chưa check em chuyển đi cho người mua gcent là 1m560k gc. Nếu admin thu hồi gc bất hợp pháp thì admin chỉ thu hồi 40k gc từ 1m6 kia thôi. Đây admin xóa hết hơn 500k gc của em. ADMIN chưa kịp check em có chuyển gcent cho ai nữa không. Đã tịch thu hết của em, vì tròn 2m1 so với 2m1 WarLord bị lừa đảo
    - Và admin nói em không có quyền đứng ra trung gian: Vâng đúng là em ko có quyền gì đứng ra trung gian. Chỉ là mấy ae tin tưởng em, rồi nhờ em trung gian. Chứ e trung gian có biết ai lừa đảo đâu. Trung Gian xong xuôi mới biết nó lừa đảo. Em cũng chưa hề đăng NHẬN TRUNG GIAN HAY BẤT CỨ THỨ GÌ KHIẾN ẢNH HƯỞNG TỚI ADMIN MU BANK. Nên em mong admin trả lại sự trong sạch cho em.
    "Vào lúc 19h bạn có lấy tên giả OnqChuNet treo shop lừa của WarLord 2m gcen sau đó xóa nv OnqChuNet
    Vào lúc 20:17:38 bạn chuyển gcen cho ShopOnline"
    ADMIN Check số gcent e đã chuyển đi nữa, chứ check gc chuyển về mà đã kết luận em mạo danh lừa đảo. Em không hài lòng. Em xin cảm ơn
    - EM KHÔNG MONG ADMIN TRẢ LẠI 557K GC NỮA. VÀ CŨNG KHÔNG MONG NHẬN LẠI GCENT CỦA anh tùng WarLord và fb Ngọc Nam nữa vì a tùng bị nó lừa, và fb Ngọc Nam đã mất 1m ATM cho thằng lừa đảo.MONG ADMIN XÉT XỬ CÔNG BẰNG. TRẢ LẠI SỰ TRONG SẠCH CỦA EM XỬ ĐÚNG NGƯỜI ĐÚNG TỘI. EM LỪA ĐẢO AE CÓ THỂ BÁO CÔNG AN. FACEBOOK EM CÓ HẾT THÔNG TIN. SĐT 096 559 3773 Chính chủ, lừa đảo phát ae có thể báo đi tù ngay. Em xin cảm ơn toàn thể đội ngũ admin !

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi topmo8b199x Xem bài viết
    Anh em sever tin tưởng thì mới nhờ em trung gian. Còn vụ lừa đảo, thì gc của em vẫn phải còn nguyên chứ. Em nhận về 1m6 gcent và chuyển đi 1m560k gc. Nếu bị thu hồi gc trong vụ lừa đảo, thì em chỉ bị thu hồi 40k từ 1m6 kia thôi. Chứ không phải thu hồi tất tần tật hơn 500k gc em đang có. Mong admin xem xét lại. Em xin cảm ơn !
    oppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp